• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ป่านนี้ไปกันแล้วมั๊ง เรายังทำงานอยู่เลย :cry:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แถวไหนอ่ะ จะได้ไม่ไป :sweat:

ไม่มีคนขับรถเยย คนขับรถไปทำงานแหละ T_t

วันนี้เจอกันครับ..แล้วจะเอารูปสวยๆ งามๆมาฝากทุกคนครับ

ป๋าอย่าซิ่งมากนะ เสาร์ที่แล้วตามตูดมาเห็นยิงออกท่อ ปุ้ง ปุ้ง ตกใจหมดเลย นึกว่าป๋างานเข้าซะแล้ว :smile:
ตัวล็อคความเร็วผมร้องเสียงหลงไปหมด ลืมตัวไป...ว่าไม่เคยพานั่งไปด้วยตอนซิ่ง เจ้าตัวลงรถขาสั่นเลย งานเข้าเลยผม ทีหลังอย่าทำ เลยต้องให้ป๋ายศ ตามาร์ค ตาแจ็ค ซิ่งกันเพลินเลย กรำ....:sure:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มิน่าเหงตาเก่งนั่งตาปรือเลยอะ..:biggrin:
หือ.. เพิ่งออกจากโรงพยาบาล มาเอง เปงไข้หวัดใหญ่ หยุดงานทั้งอาทิด เพิ่งไปทำงานวันนี้เอง หึหึ :sweat: :embarrassed:
ตอนออกจากเขาอะกิมุขนะ..แซดดดด.....กันเป็นแถวเลย แซดดแก้ง่วงซักนิดนึง....อิอิอิอิ :biggrin: :biggrin:
หึหึ.....ดีแล้วที่ไม่อยู่ ไม่งั้น ก้อคงจะได้เเซดอีก :sweat: แล้วยิ่งเวลามาว ก้อต้องสโลแกนนี้เลย อย่าจี้ตูดเด่วบู๊ทมา 5555 :biggrin:

น่านอะดิ..นี่มันเฉี่ยวท่อปูนที่เค้าวางกั้น..เข้ามาชนเสาไฟ..แล้วตีลังกา.3ตลบรวบมอไซลูกข่าย5คันรวดเลยดีนะที่มันคว่ำตอนตี2..ถ้าช่วงหัวค่ำละงามเลย..คนมากินข้าวกันเพียบ:sweat: :verrckt:
หลับในชัวร์ อันตรายโคตรตรงนี้:cold:..ช่วงหัวค่ำมันไม่ชนหรอก เพราะรถมันจะติดยาวๆออกไปหน่อย ทำความเร็วไม่ได้.. แต่ตอนดึก ..ไม่ว่าจะอยู่ตรงไหน มันมาได้รอบทิศเสมอ อย่างว่าแหละ ช่วงลงเนินนิดๆ:sweat: ไม่เคยเห็นจะเบรคกันสักคัน ทั้งสองฝั่งเลย
ปล. เคยมีมอไซด์โดนชน แล้วคนกระเด็นมาตกหน้ารถเพื่อนเลย เพื่อนแม่มมทิ้งมอไซค์วิ่งหนีแทบไม่ทัน...:sweat::sweat:

ป๋าอย่าซิ่งมากนะ เสาร์ที่แล้วตามตูดมาเห็นยิงออกท่อ ปุ้ง ปุ้ง ตกใจหมดเลย นึกว่าป๋างานเข้าซะแล้ว :smile:
ตัวล็อคความเร็วผมร้องเสียงหลงไปหมด ลืมตัวไป...ว่าไม่เคยพานั่งไปด้วยตอนซิ่ง เจ้าตัวลงรถขาสั่นเลย งานเข้าเลยผม ทีหลังอย่าทำ เลยต้องให้ป๋ายศ ตามาร์ค ตาแจ็ค ซิ่งกันเพลินเลย กรำ....:sure:
ตัวล็อคความเร็วนี่ตรงรุ่น A31 อ่ะป่าว ของยุ่นๆเลยใช่มะ อิอิ:burn:

ตัวล็อคความเร็วนี่ตรงรุ่น A31 อ่ะป่าว ของยุ่นๆเลยใช่มะ อิอิ:burn:

ของผมล็อคที่100อะ..เปงระบบเตือนด้วยเสียงก่อน..ถ้าไม่ฟังระบบจาหยิกแขนอัตโนมัติเลยอะ..งึงึ:sweat: ..แต่ถ้าจาปลดล็อคต้องลีโอซะ3ขวด..140ยังบอกว่าช้าเลยอะ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

ของผมล็อคที่100อะ..เปงระบบเตือนด้วยเสียงก่อน..ถ้าไม่ฟังระบบจาหยิกแขนอัตโนมัติเลยอะ..งึงึ:sweat: ..แต่ถ้าจาปลดล็อคต้องลีโอซะ3ขวด..140ยังบอกว่าช้าเลยอะ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

ของผมของตรงรุ่น มีระบบสัมผัสเตือนด้วยการดึงติ่งหูก่อน ถ้ายังไม่หยุด ระบบจะทำการร้องไห้โดยอัตโนมัติ แง แง เป็นใครจะไม่ถอนคันเร่งล่ะ :sweat: :tongue:

ของผมของตรงรุ่น มีระบบสัมผัสเตือนด้วยการดึงติ่งหูก่อน ถ้ายังไม่หยุด ระบบจะทำการร้องไห้โดยอัตโนมัติ แง แง เป็นใครจะไม่ถอนคันเร่งล่ะ :sweat: :tongue:
ตกลงว่า ตรงรุ่นทั้งสองคัน เพียงแค่ฟังก์ชั่นการทำงานต่างกันนิดหน่อย:sweat:
ปล. ขอถามหน่อยนึง แล้วมันติดตั้งยุ่งยากมั้ย ตัวล็อคความเร็วเนี่ย55+
:rolleyes::rolleyes::go:

เหอะๆๆๆๆๆ..................ม่ายมีความเห็น อิอิ ไปดีก่า ฟิ้วววววววววววววว.......

หือ.. เพิ่งออกจากโรงพยาบาล มาเอง เปงไข้หวัดใหญ่ หยุดงานทั้งอาทิด เพิ่งไปทำงานวันนี้เอง หึหึ :sweat: :embarrassed:

หึหึ.....ดีแล้วที่ไม่อยู่ ไม่งั้น ก้อคงจะได้เเซดอีก :sweat: แล้วยิ่งเวลามาว ก้อต้องสโลแกนนี้เลย อย่าจี้ตูดเด่วบู๊ทมา 5555 :biggrin:
5555555+...

เก็บก้าวอี้ให้ผ้มอ่ะป่าว พอดีกลับก่อนแต่ทิ้งเก้าอี้ไว้แทนอ่ะ:biggrin:กะติ๊บน้อยด้วย สนุกมากครับ
ต้องถาม แหม่.. ว่าเก็บไว้ใหน....แต่ขับรถออกจากลานเพลินน่า เห็นลุงคนขายมะม่วงเค้าเก็บไปนะเก้าอี่น่า......55555+

:sexy_girl: มารายงานตัวครับ
คืนนั้นขับตามเจ้าเขียวของโอ๋แทบไม่ทัน......
รถแก๊สอะไรเร็วจริงๆ.....:eeek: :eeek: :eeek:
อะไรกัน 2jbo ตามไม่ทัน เร็วขนาดนั้นเลย...ขนาดเอาสิงห์ใส่รถไปตั้งหลายลังแล้วนะ ......:byebye:

ไฟล์แนบ

82.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

งง? ทำไรกันหว่า ไม่รู้ๆ กลับก่อน 555:confused:
ถามจริง...ไปเรียนมายากลมาไง เผลอแปปเดวหายไปใหนแล้วไม่รุ เค้าอยู่กันเกือบ...สว่างแน่ :eeek:

555555++:biggrin:

ว่าแต่ขอเสียงคนอื่นน่ะ..ตัวเองออกเสียงมั่งป่าว อย่าเอาแต่แซ๊ดดดด..แล้วก็มาวววว..งานชมรม กล้าๆ ออกหน่อยน่ะ..อิ.อิ.แล้วจะรุ่ง..พรุ่งนี้ใส่เสื้อขาวชมรม ปักโลโก้ ข้างหลัง โดยพร้อมเพรียงกัน น่ะครับ
รับซาบ..ครับบบบ

ถึง..ว่าเห็นขึ้นมาแป็บเดียวแล้วยกซะงั้น เราก็คิดว่ารถน้าเหวกเป็นไร ที่แท้ ก็ติดตัวล๊อคความเร็วนี่เอง มันก็ดี เครื่องไม่พัง ปลอดภัยด้วย ไอ้ของเราไม่มี แถมรถเร่งไม่ขึ้น เลยปุ้งๆปั้ง สงสัยต้องจูลใหม่แระ

ใครที่ไม่ได้ไปดูงาน Expo เอาไปดูกันนะ..เป็นน้ำจิ้มเล็กๆน้อยๆ

ไฟล์แนบ

• Picture 040.jpg
    Picture 040.jpg
    69.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • Picture 035.jpg
    Picture 035.jpg
    57 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
  • Picture 034.jpg
    Picture 034.jpg
    63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • Picture 033.jpg
    Picture 033.jpg
    51.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • Picture 032.jpg
    Picture 032.jpg
    49.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • Picture 020.jpg
    Picture 020.jpg
    49.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
  • Picture 009.jpg
    Picture 009.jpg
    29.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
  • Picture 003.jpg
    Picture 003.jpg
    32.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

มุมสวยๆของพริ้ตตี้

ไฟล์แนบ

• Picture 069.jpg
    Picture 069.jpg
    61.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
  • Picture 061.jpg
    Picture 061.jpg
    56.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
  • Picture 060.jpg
    Picture 060.jpg
    54.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • Picture 059.jpg
    Picture 059.jpg
    65.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • Picture 058.jpg
    Picture 058.jpg
    66.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • Picture 057.jpg
    Picture 057.jpg
    63.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
  • Picture 056.jpg
    Picture 056.jpg
    66.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
  • Picture 054.jpg
    Picture 054.jpg
    61.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
  • Picture 075.jpg
    Picture 075.jpg
    58.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม