• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หุหุหุ...ไม่บอก ปล่อยให้งง.....55+++อ่ะ..จ๊ากกกกกกกกก:sweat::sweat:
:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีเด็ก ดีแบ็ค ว่าง 1 คนสนมั้ย...แล้วคนนั้นล่ะจะเอาไว้ใหน.....

ใครว่างๆก็พาไปให้หมด..เล่นน้ำหลายๆคนจะได้หนุกๆๆ...อิอิ(เอาเฉพาะสาวๆนะ..55555):wink: :wink:

ไฟล์แนบ

• Picture 071.jpg
    Picture 071.jpg
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49

:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

เฮ้ออ..มีแต่คนซุ่มทำรถ...ทำเสร็จเอารถมาโชว์มั่งนะ...ฮุฮุ...:byebye: :byebye: :byebye:

หุหุหุ...ไม่บอก ปล่อยให้งง.....55+++อ่ะ..จ๊ากกกกกกกกก:sweat::sweat:

อย่าทำเยอะนะเด๋วตระกูลเจ จะหงอย
เปลี่ยนแค่ ลูก ก้าน ข้อ โบ-T 78 F-CONก็พอ:biggrin: :biggrin: :sexy_girl:

หยุดงานซักสามสี่วัน

ไป กทม.เย็นนี้

จะไปตามสถานการณ์บ้านเมือง

วันเสาร์เจอกันแหลมแท่นและกัน..มานั่งหนาวสั่นกันต่อ:cold:

ศุกร์นี้จะได้เห็น มารชมพูแล้วซินะ..
เอามาจอดข้างๆมดแดงเลยนะ..อิอิ:eeek: :eeek: :spiderman:

ไฟล์แนบ

• Picture 132.jpg
    Picture 132.jpg
    48.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขาหมูนะ่ อร่อยมากครับ แต่ไอ้บรรยากาศดีเนี่ย....ผมก็ไม่ได้ไปนั่งนานซะด้วย..รู้แต่ว่ามีดีแน่นอน เอาไว้ถ้าไปคนเดียวคงจะ....มีลุ้น..ได้เสียๆ 555

ไปกินข้าวขาหมู...

มีลุ้นได้เสียด้วยเรอะ

อ่ะจ๊ากกกก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,927

ได้เลย....

ศุกร์นี้เอา...มารชมพูกลับแล้ว..จอดอู่มาเกือบสามเดื อน

เสาร์นี้ไปเก็บไฟร้านตาเฒ่าอีกหน่อย

แล้วเจอกัน...ไอ้มดแดงตะแคงตีนเดิน..อิอิ

เสาร์นี้มากันให้เยอะๆ จะซักซ้อมความเข้าใจเรื่องงานมอร์เตอร์เอ็กโป และงานออกทริป..เขาใหญ่ ที่ไม่ใช่งานเล็กๆ ซะแล้วววว....

เสาร์นี้มากันให้เยอะๆ จะซักซ้อมความเข้าใจเรื่องงานมอร์เตอร์เอ็กโป และงานออกทริป..เขาใหญ่ ที่ไม่ใช่งานเล็กๆ ซะแล้วววว....
:confused: มัน....อลังกาล...งานใหญ่ขนานนั้นเลยรึ...คร๊าบบบบบบ:eeek: งั้นพลาดไม่ได้ดเเล้วงานนี้:boss: :boss: :boss:

ได้เลย....

ศุกร์นี้เอา...มารชมพูกลับแล้ว..จอดอู่มาเกือบสามเดื อน

เสาร์นี้ไปเก็บไฟร้านตาเฒ่าอีกหน่อย

แล้วเจอกัน...ไอ้มดแดงตะแคงตีนเดิน..อิอิ
......จอดให้ดีนะเด๋วคนอื่นเค้าจะ..........อิจฉาเอา......:wink: :wink:

ขาหมูนะ่ อร่อยมากครับ แต่ไอ้บรรยากาศดีเนี่ย....ผมก็ไม่ได้ไปนั่งนานซะด้วย..รู้แต่ว่ามีดีแน่นอน เอาไว้ถ้าไปคนเดียวคงจะ....มีลุ้น..ได้เสียๆ 555
จะไปเป็นสมภารกินไก่ไง....ตาคนนี้นี่ เรียกบ้างนะจะไปหาที่กินด้วย......................................

จะไปเป็นสมภารกินไก่ไง....ตาคนนี้นี่ เรียกบ้างนะจะไปหาที่กินด้วย......................................
แหมๆๆๆ จัดปายยยยยยยยย อย่าให้เสีย อิอิ:sweat::sweat:

เข้าได้แว้ววว...เย้ๆๆๆ:biggrin: :sweat: :cry:

รับทราบคับป๋มมม..ไปกินเบียไล่หวัดหน่อย..อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย..หวัดกิน..อัดเช้ยยยย:cold: :mad: :cry:

เข้าไม่ได้อยู่ 2 วัน เป็นไรไม่รุ :verrckt:

ไฟล์แนบ

64.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48

ว่างๆต้องแวะไปโฉบบ้างซะแล้ว อยากรู้ว่าน้าอ๊อดติดใจอะไร..... :biggrin:

แวะมาสงสัยด้วย..:verrckt: :verwirrt: :verwirrt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม