• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ไม่ได้ไปตาก ลมหนาวด้วยกันนะ คับเซ็งเป็ด ติดงานอีกแย้ว อดกิน...เลย :cry: :cry: :cry:

ไฟล์แนบ

33.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    42.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:wink: สวีดส์จัดจริงงงงงงงงงง.....สวยจัง...ทะเลน่า น้ำไส๊ไส..:byebye:
หาคนเล่นน้ำด้วยได้หรือยัง จะได้ไปสวีดส์เหมื่อนกัน (เพื่อคนนึงนะ) :byebye: :byebye: :smile:

ไฟล์แนบ

33.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

โห..............น้ำทะเลใสปิ๊งเลย

แอบไปสหวี..วี่..วี..กันฉองคน

อิจฉา.. ๆ ๆ ๆ :wink:
ขอนีสนึง อะพี่ อิอิ:tongue:

ไฟล์แนบ

42.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฮัลโลลลลล....มอร์นิ่งงงงงงง...

โห..............น้ำทะเลใสปิ๊งเลย

แอบไปสหวี..วี่..วี..กันฉองคน

อิจฉา.. ๆ ๆ ๆ :wink:

ไหนง่ะ หาม่ะเจอ กระทู้ หนาวนี้ไหนดี....ป้า ตาลาย แล้นนนนน...นะโหวต ซะหน่อย:sweat:

มอนิ่งด้วยโคนนนนนนน......:wink: :byebye:

ฮัลโหลลลลตอนดึกๆๆ:go:

ฮัลโลลลลล....มอร์นิ่งงงงงงง...

มอนิ่งด้วยโคนนนนนนน......:wink: :byebye:

อืมมมมม..และแล้วผมก็ได้ค้นพบสัจธรรมอย่างนึง..เด็กๆจาชอบนอนดึก..แต่ผู้ใหญ่จาชอบตื่นแต่เช้า..อิอิ :biggrin: :biggrin:

:eeek: หวาดดีคร๊าบบบบบบ...ทุกท่าน ผมa31756 น้องครับ แค่นี้แหล่ะไม่รู้จะคุยอะไรดี....อิอิอิอิ:verwirrt:

ในนี้ก็คุยแค่นี้อะแหละ..ลองไปแหลมแท่นจิ..(นั่งหนาวมะทันได้พูด..ปากสั่น..อิอิ:biggrin: )

รถเทพกำลังจะกลับมาประจำการอีกสามลำ 623 + 478 + 401...:eeek:
กลับมาพร้อมกันแบบนี้ ต้องฉลองกันหน่อย:byebye:
ปล.ตอนเอารถกลับ ขับกลับดีๆนะพี่ ค่อยๆมา แล้วมาดริ้งค์กัน:dribble:

งานจบซะที เสาร์นี้เจอกาน............:tongue: :boss:

เสาร์นี้...หนาวไหน...แหลมแท่นรึว่า..สามมุขทากินะ..:biggrin: :cold: :wink:

:wink: อรุณสวัส..ตอนใกล้เที่ยง...จะไปกินอะไรดีน้าตอนเที่ยง..ไครมีเมนู..ช่วยนำเสนอที่ครีบบบบบบ.....ไม่เอาแบบแปลกๆๆๆๆๆนะไม่กล้ากิน อิอิอิอิ:boss:

หาคนเล่นน้ำด้วยได้หรือยัง จะได้ไปสวีดส์เหมื่อนกัน (เพื่อคนนึงนะ) :byebye: :byebye: :smile:
มีเด็ก ดีแบ็ค ว่าง 1 คนสนมั้ย...แล้วคนนั้นล่ะจะเอาไว้ใหน.....

เสาร์นี้พร้อมครับ เอาแหลมแท่นก่อน รถเทพที่เขาว่า 3 คันนั้น จะมาจอดที่แหลมแท่นครับ เสาร์นี้..ให้รีบๆออกมา อยู่นานไม่ได้ รถจะกลายเป็นฟักทองเหมือนเดิม อิ.อิ..

:verwirrt: ซุ่มทำไรอ้ะ...จะแรงอีกคันไง เป็นคันที่4รึ อิอิอิอิ...

ไฟล์แนบ

34.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

เสนอข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง แห่งศรีราชาเพลส..a31743 ของเขารับประกันความอร่อย..ถ้าไม่เชื่อถาม เจ้าป้อง849 ดูก็ได้

ไฟล์แนบ

20.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52

เสนอข้าวขาหมูก๊วยเจ๋ง แห่งศรีราชาเพลส..a31743 ของเขารับประกันความอร่อย..ถ้าไม่เชื่อถาม เจ้าป้อง849 ดูก็ได้
เห็นด้วยคับ..อร่อยแถมบรรยากาศดี..! :dribble:

อิอิ... :biggrin:

ขาหมูนะ่ อร่อยมากครับ แต่ไอ้บรรยากาศดีเนี่ย....ผมก็ไม่ได้ไปนั่งนานซะด้วย..รู้แต่ว่ามีดีแน่นอน เอาไว้ถ้าไปคนเดียวคงจะ....มีลุ้น..ได้เสียๆ 555
เห็นด้วยคับ..อร่อยแถมบรรยากาศดี..! :dribble:

อิอิ... :biggrin:

:verwirrt: ซุ่มทำไรอ้ะ...จะแรงอีกคันไง เป็นคันที่4รึ อิอิอิอิ...
หุหุหุ...ไม่บอก ปล่อยให้งง.....55+++อ่ะ..จ๊ากกกกกกกกก:sweat::sweat:

ไว้เจอกัน เสารหน้านะครับ
เสารที่แล้วไม่ไหว ครับ
attachment.php

โอ๊ยยยยยยยย......!!!:sexy_girl:

สีรถทิ่มตาง่ะ...!! อิอิ :wink:

ขาหมูนะ่ อร่อยมากครับ แต่ไอ้บรรยากาศดีเนี่ย....ผมก็ไม่ได้ไปนั่งนานซะด้วย..รู้แต่ว่ามีดีแน่นอน เอาไว้ถ้าไปคนเดียวคงจะ....มีลุ้น..ได้เสียๆ 555

ร้านข้าวขาหมู..รึบ่อนคาสิโนอะ..มีได้เสียกันด้วย..หุหุ:biggrin:

หายหวัดแล้วเสานี้จาได้กลับมาเปงหวัดกันอีก..อัดเช้ยยยย:sweat:

ปล สีสันบาดใจจิงๆ..จอดคู่กันเขียว ชมพู ได้น้ำแข็งใสหน่อยนะ..อูยยย อยากกินสลิ่ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม