• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปเที่ยวกันมาจ้า:smile: :smile: :smile:
:wink: สวีดส์จัดจริงงงงงงงงงง.....สวยจัง...ทะเลน่า น้ำไส๊ไส..:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อากาศเย็น ตัวเย็น รถก็เย็น ขับมาทำงาน ความร้อนแทบไม่ขึ้น:sweat:
แล้วร่างกายล่ะเย็น...จนแข็งไปทุกส่วนปล่าว เอ่ย....:augenrollen:

กอดหมอน................นอนหนาว......

อยากให้ 365 วัน เป็นอย่างงี้จัง
สงสารคนไม่มีคู่เค้าน่า.....:byebye:

มองตรงๆ ทะลุช๊อค อย่าติดชิ่งเป็นพอ5555
ปล. ฝากของด้วยนะ
:sexy_girl: มีป้องรู้อยู่คนเดวเอง...ว่าคนใหน อิอิอิ...:biggrin:

555 ขำขันยามดึก 756 นี่มาฮาตลอดเลยนะ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,886

ไปเที่ยวกันมาจ้า:smile: :smile: :smile:

โห..............น้ำทะเลใสปิ๊งเลย

แอบไปสหวี..วี่..วี..กันฉองคน

อิจฉา.. ๆ ๆ ๆ :wink:

• #4,887
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หนาวเนื้อห่มเนื้อ...............

จึงหายหนาว........วววว

ใครน้ออออ....ช่างทำได้..

ขอบคุนสำหรับแด็ปเตอร์นะคับพี่:burn: :burn: ..ใส่แล้วแหล่มเวยยย:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

47.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50

ปีใหม่คงกลับต้นสังกัดอ่ะครับ

จันทบุรี.....ไม่ได้กลับหลายเดือนแล้วมัวแต่วุ่นอยู่กะมารชมพู
ตาจ๊อดบอกให้กลับไปมีทติ้งกลุ่มจันทบุรี ....รวมๆกันแล้วก็มีตั้ง 3 คัน 555+

อิจฉาจิงจิ๊งงงงงงง:wink:

เมื่อคืนนั่งกันเขาสามมุข หนาวมากกกกกก..กลับมาไข้ขึ้นเลย

มีพี่น้องจาก 71 กะโคราชมาเยี่ยมเยียน

ป๋มดิหลับเปงตายเลย..2คนกะไอ้ปอยตื่นซะบ่าย3..อากาศเย็นสบายยยย:cold: :biggrin:

ปล มะคืนคัยได้ดูพระจันยิ้มมั่ง..ไปนั่งเล่นเกาะลอยกะที่บ้าน..เจอพี่ยศเราขี่จักรยานสะพายกล้องถ่ายภาพอยู่แถวเกาะลอย..ขี่จักรยานระวังๆหน่อยนะพี่..ขาแข้งยิ่งมะค่อยดีอยู่อะคับ..เปงห่วงคับ:biggrin:

• #4,891

โอเชจัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยย

• #4,892

หยุดงานซักสามสี่วัน

ไป กทม.เย็นนี้

จะไปตามสถานการณ์บ้านเมือง

วันเสาร์เจอกันแหลมแท่นและกัน..มานั่งหนาวสั่นกันต่อ:cold:

เอ้ย..เด็กจันรวมตัวกันแล้วอะ...งั้นพวกเรารวมพลังกันมั่ง:byebye: ..เอ้าเด็กอ่าวววว....รวม...เอ้ยเงียบวะ..อ๋อ..มีลำเดียว..อิอิ:biggrin: :mad:

กรั๊กๆๆๆ...บรื๋อออออ:cold: :cool: :sweat:

:eeek: หวาดดีคร๊าบบบบบบ...ทุกท่าน ผมa31756 น้องครับ แค่นี้แหล่ะไม่รู้จะคุยอะไรดี....อิอิอิอิ:verwirrt:

หยุดงานซักสามสี่วัน

ไป กทม.เย็นนี้

จะไปตามสถานการณ์บ้านเมือง

วันเสาร์เจอกันแหลมแท่นและกัน..มานั่งหนาวสั่นกันต่อ:cold:
วันนี้..เข้าไปที่อู่เขากะลังเร่งงานทำโอ..เร่งงานกันใหญ่เลย กลัวมารชมพูจะไม่เสร็จทันงาน..

ขอบคุนสำหรับแด็ปเตอร์นะคับพี่:burn: :burn: ..ใส่แล้วแหล่มเวยยย:biggrin: :biggrin:
เออแหล่มว่ะ..ปากRB ตรงรุ่นเป๊ะ..ใส่กรองปลือยเครื่องแรงน่ะ..ระวังน่ะอย่า.แซดดดดดด.....

ฮัลโหลลลลตอนดึกๆๆ:go:

รถเทพกำลังจะกลับมาประจำการอีกสามลำ 623 + 478 + 401...:eeek:
กลับมาพร้อมกันแบบนี้ ต้องฉลองกันหน่อย:byebye:
ปล.ตอนเอารถกลับ ขับกลับดีๆนะพี่ ค่อยๆมา แล้วมาดริ้งค์กัน:dribble:

งานจบซะที เสาร์นี้เจอกาน............:tongue: :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม