• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขาหมูแห่งศรีราชาเพลส ของเค้าดีจริงๆ อิอิ:wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ก๊อก ๆๆๆ

มีใครอยู่มัง

สงสัยไปเมากันหมด อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บางแสน รถจะแรงกันใหญ่เลย

ตอนแรงก็นึกว่าจะแรงแค่ สีรถ ที่ไหนได้ แรงทั้ง ลำเลย

เอาๆๆๆ กะเค้ามังดีก๋า เก็บตังก่อนเด้อ อิอิ

นอนหัวค่ำ ตื่นตอนดึก..เลยนอนไม่หลับ..เลย ..เซ๊งเป็ด..

ไม่ได้ไปแหลมแท่น..เลยนอนไม่หลับ..หุ..หุ

ไปกินเบียที่บางแสนตอน ตี2ครึ่ง นึกว่ายังอยู่กัน555เว้าสะ :cry: (หนีงานออกมาอิอิ) เลยนั้งกินสะ ตี5 :biggrin: :biggrin:

วันนี้มาทำงานครึ่งวันเช้า บ่ายว่าจะไปดูรถแข่งที่พีระ ใครไปมั่งป่าวหว่า ? :verwirrt:

กะอีโว ผมว่าก็ไม่เท่าไหร่นะ หรือว่า คันที่เราเจอมันไม่แรงก็ไม่รุ สีเหลืองวิ่งแถวศรีชา-ชลนี่แหละ ช่วงดีดออกไปนี่โอเคครับ ขับ 4 ยังไงก็ดีดไปไวกว่าแต่หลังจาก 400 ม.ไปแล้วเดี๋ยวรู้ผล อิ อิ :smile:

ไม่ได้ไปแหลมแท่น..เลยนอนไม่หลับ..หุ..หุ

เป็นเอามากนะเนี่ยป๋า....:biggrin:

ผมก็ไม่ได้ไป พอดีเช้านี้มีงานที่ต้องมาเคลียร์เลยขอเว้น ช่วงบ่ายว่าจะไปแซ้ดดด...ที่พีระครับ ไปป่าวป๋า :biggrin:

เมื่อคืนน้องไปเหยียบหาดบางแสนมาแล้ว
อากาศดีๆ เจอพวกพี่ๆด้วย
ขอบคุณนะคะที่ต้อนรับน้องอย่างดี
ไว้โอกาสหน้าจะไปใหม่นะคะ:burn:

เมื่อคืนน้องไปเหยียบหาดบางแสนมาแล้ว
ขอบคุณนะคะที่ต้อนรับน้องอย่างดี
ไว้โอกาสหน้าจะไปใหม่นะคะ:burn:

เลยไม่เจอบรรดาป๋าๆซะงั้น แฮ่... :tongue:

เลยไม่เจอบรรดาป๋าๆซะงั้น แฮ่... :tongue:
ป๋ามีแต่..ติด กับ ติด..ไม่รุติดอะไรสงสัยติดข้าวขาหมูศรีราชาเพลสแน่เลย....อิอิอิ:biggrin:

วันนี้มาทำงานครึ่งวันเช้า บ่ายว่าจะไปดูรถแข่งที่พีระ ใครไปมั่งป่าวหว่า ? :verwirrt:

กะอีโว ผมว่าก็ไม่เท่าไหร่นะ หรือว่า คันที่เราเจอมันไม่แรงก็ไม่รุ สีเหลืองวิ่งแถวศรีชา-ชลนี่แหละ ช่วงดีดออกไปนี่โอเคครับ ขับ 4 ยังไงก็ดีดไปไวกว่าแต่หลังจาก 400 ม.ไปแล้วเดี๋ยวรู้ผล อิ อิ :smile:
ช่ายยเลยครับน้า...555+
:augenrollen:

โอ๊ะ... ลืมไปเลยว่าน้องปุ้ยจะมา พอดีว่าไม่สบายเลยกลับก่อน เอาไว้เจอกันโอกาสหน้าละกัน:burn:
ปล.ขอโทษ พี่น้องบางแสนด้วย ที่รีบกลับก่อน (ไปสองทุ่มครึ่งกลับสามทุ่มสิบห้า) ขอชาร์จแบตก่อน แล้วจะกลับมาแข็งแกร่งอีกครั้ง:boss:

ช่ายยเลยครับน้า...555+
:augenrollen:
แรงกันจริงๆ สองคันนี้:sure:

ไปกินเบียที่บางแสนตอน ตี2ครึ่ง นึกว่ายังอยู่กัน555เว้าสะ :cry: (หนีงานออกมาอิอิ) เลยนั้งกินสะ ตี5 :biggrin: :biggrin:
ตอนอยู่ดึ๊กดึก..ไม่มา มาตอนกลับแล้ว.ว้า:smile: :smile: ตี5เลยรึ ดึกจริงๆๆๆ:super: ปล.ฆ่าเสือไปกี่ลังล่ะ....:redface:

โอ๊ะ... ลืมไปเลยว่าน้องปุ้ยจะมา พอดีว่าไม่สบายเลยกลับก่อน เอาไว้เจอกันโอกาสหน้าละกัน:burn:
ปล.ขอโทษ พี่น้องบางแสนด้วย ที่รีบกลับก่อน (ไปสองทุ่มครึ่งกลับสามทุ่มสิบห้า) ขอชาร์จแบตก่อน แล้วจะกลับมาแข็งแกร่งอีกครั้ง:boss:

ป่วยกาย หรือ ป่วยใจ อ่ะเรา :tongue: :biggrin:

ทึ้งว่า...เจอป้วนเปี้ยนอยู่ในฟรีไตล์..!!!:eeek:

อิอิ...(อ่ะล้อเล่งก๊าบบบบบ...)..:biggrin:

หือ...!..ไมป๋มไม่เจอน้าหว่า..?!!! :verwirrt:

อิอิ...:wink: :sweet_kiss: :byebye:

ทึ้งว่า..ไมรู้สึกอยากมาแหลมแท่น จนนอนไม่หลับ เลยไม่ได้เจอกัน ..

ทึ้งว่า...เจอป้วนเปี้ยนอยู่ในฟรีไตล์..!!!:eeek:

อิอิ...(อ่ะล้อเล่งก๊าบบบบบ...)..:biggrin:
นี่อุตส่าแอบมาตอนดึก คิดว่าจะไม่มีใครเห็น..ยังมาเจอคนเฝ้าบอร์ดคนใหม่อีก ..ตอบเป็นคนแรกทุกกระทู้เลย ต่อมาก็ตาเหวก..แซงตาป้องขึ้นมาได้..เฮ้อๆๆๆ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม