• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มอร์....นิ๊.งงงงง.....วันนี้ได้ข่าวว่าจะมาแถวนี้เหรอ..จะได้ไม่อยู่..อิ.อิ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ันนี้อากาศดี ศรีราชานคร คึกคักเป็นพิเศษ เพราะที่แปซิฟิคปาร์ค เค้ามีงานเทศการศรีราชา เน้นเรื่องอาหารการกิน พี่น้องว่างๆ ไม่ได้ไปไหน ก็แวะมาครับ แต่รถจะติดสักหน่อยต้องทำใจน่ะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ันนี้อากาศดี ศรีราชานคร คึกคักเป็นพิเศษ เพราะที่แปซิฟิคปาร์ค เค้ามีงานเทศการศรีราชา เน้นเรื่องอาหารการกิน พี่น้องว่างๆ ไม่ได้ไปไหน ก็แวะมาครับ แต่รถจะติดสักหน่อยต้องทำใจน่ะครับ

วันอาติ๊ด..จาแวะไปลองเทสนะคับ..แต่เมื่อปีที่แล้วไปมา..งานของดีศรีราชา:byebye: ..เดินดูมีหมูย่างเมืองตรัง..ไก่ย่างวิเชียรบุรี..กระเพาะปลาเยาวราช..ก๋วยเตี๋ยวเรือรังสิต..สะตอเบอรี่เชียงใหม่..ของดีศรีราชาอยู่หนายยอ้า:confused:

ปล เดินมาเจอของดีศรีราชาอยู่รอบๆไนสแควนี่เองงงงง..อิอิ:biggrin: :biggrin:

แซ็ด.......

จาฟ้องงง...อิอิ:biggrin:
ซะงั้นอ่ะ เชอะๆ :sure: ยิ่งบ่นๆหนูอยู่ พอไม่อยู่เตรียม...........เลยน่ะ อิอิ :verrckt: :biggrin: จุ๊ จุ๊

ไม่ต้องหาหรอกขับมาเองก็สิ้นเรื่อง.....เหอะๆยากที่ไหน
ขับไปเอง ก้อได้ ชิชิ หาไม่ทันแหละ เตรียมการช้าไปหน่อยยย วางแผนไม่ทัน หุหุ :eeek: :biggrin: ว่าแล้ว วันนี้ได้ข่าวจะมาบางแสนนี่ ถ้ามา ก้อมาให้ถึงลานน่ะ อย่าเลยไปที่อื่น อิอิ :eeek: :byebye:

เสาร์-อาทิดนี้ มีแข่งโกคาร์ท ที่ลานแหลมแท่น

สวัดดีชาวบางแสนครับบ

เพื่อนๆใครมีช่วยหน่อยครับ รถไปมิดมาเหตุเกิดเพราะหักหลบเด็กแว๊น เลยไปกระแทกกับรั้วริมทางด้านหน้าเสียหายเกือบทั้งหมดเลยครับ
ของที่ต้องการ มีดังนี้ครับ 1. แผงคอยร้อนแอร์
2. ฝากระโปรงหน้า
3. ไฟ 24วาวล์ หน้าซ้าย
4. ไฟแคปซูลส้ม หน้าซ้าย
5. กระจังหน้า
6. กันชนหน้าเดิม
7. แก้มข้างซ้ายขวา
8. ใบพัดลมฟรีปั้ม
9. คานหน้า
10.แผ่นบังซุ้มล้อ หน้าซ้าย
11. เศษยาง215/50/17 1เส้น
ใครมีแหล่งของราคาไม่แรงช่วยแจ้งทีครับ รถไม่มีประกันต้องซ่อมเองทั้งหมดครับ:cry:

เพื่อนๆใครมีช่วยหน่อยครับ รถไปมิดมาเหตุเกิดเพราะหักหลบเด็กแว๊น เลยไปกระแทกกับรั้วริมทางด้านหน้าเสียหายเกือบทั้งหมดเลยครับ
ของที่ต้องการ มีดังนี้ครับ 1. แผงคอยร้อนแอร์
9. คานหน้า
ใครมีแหล่งของราคาไม่แรงช่วยแจ้งทีครับ รถไม่มีประกันต้องซ่อมเองทั้งหมดครับ:cry:
รายการที่มี
1. แผงคอยร้อนแอร์ มี
2. ฝากระโปรงหน้า มี
3. ไฟ 24วาวล์ หน้าซ้าย มี
4. ไฟแคปซูลส้ม หน้าซ้าย มี เอาไปทั้งคู่ได้ไหม
5. กระจังหน้า มี24V สีดำ
6. กันชนหน้าเดิม มี ช่องยาว 24V
7. แก้มข้างซ้ายขวา มี
8. ใบพัดลมฟรีปั้ม มี RB20
9. คานหน้า ชิ้นไหนอ่ะ ตรงหม้อน้ำป่ะ
10.แผ่นบังซุ้มล้อ หน้าซ้าย ไม่มี
11. เศษยาง215/50/17 1เส้น ไม่มี

บางรายการเก่าญี่ปุ่น
บางรายการเป็นของถอดจากรถน้องผมเอง
ราคาเด๋วถามให้

9. คานหน้า
:eeek: โอ้ววววว....เสียใจด้วยนะคับน้า.. ขอให้ซ่อมเสดไวๆนะคับ...:sweat:

เยอะ..เหมือนกันน่ะ..ยังงัยก็ขอให้ซ่อมเสร็จเร็ว ๆ จะได้ขึ้นเขาใหญ่ด้วยกันน่ะ...

9. คานหน้า
รายการที่มี
1. แผงคอยร้อนแอร์ -900-
2. ฝากระโปรงหน้า -1300- (สีฟ้า 24V แผ่นความร้อนครบ จุกฉีดน้ำ)
3. ไฟ 24วาวล์ หน้าซ้าย -1000-
4. ไฟแคปซูลส้ม หน้าซ้าย -500-
5. กระจังหน้า -1000-(24V สีดำ)
6. กันชนหน้าเดิม -1500- (สีฟ้า 24V ช่องยาว)
7. แก้มข้างซ้ายขวา -xxx-
8. ใบพัดลมฟรีปั้ม -200-(RB20DET)
9. คานหน้า ชิ้นไหนอ่ะ ตรงหม้อน้ำป่ะ
10.แผ่นบังซุ้มล้อ หน้าซ้าย ไม่มี
11. เศษยาง215/50/17 1เส้น ไม่มี
หมายเหตุ "-xxx-" รายการอาจจะขาย

บางรายการแกะจากหน้าตัดศอก เก่าญี่ปุ่น
บางรายการเป็นของถอดจากรถน้องผมเอง
เอารายการลองโทรมาคุยละกันนะ

ไฟล์แนบ

48.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    45.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    38.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    33.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    43 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    43.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    57.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    50.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

มะคืนกลับจากประชุมที่บ้านป๋าลอง ห้าทุ่มครึ่ง แวะมาแหลมแท่น ไม่เจอใครเลย..สักพักตาหรั่งมากะเด็กใหม่..บอกเค้าอยู่บนอากิมุข กัน หมดเวลาพอดี เที่ยงคืนแระ..เลยไม่ได้แวะไปหาน้อง.ๆ.กลับบ้านแระ...ไม่ฟิ้ววววว..(เพราะเอาEstimaไป)...

มะคืนกลับจากประชุมที่บ้านป๋าลอง ห้าทุ่มครึ่ง แวะมาแหลมแท่น ไม่เจอใครเลย..สักพักตาหรั่งมากะเด็กใหม่..บอกเค้าอยู่บนอากิมุข กัน หมดเวลาพอดี เที่ยงคืนแระ..เลยไม่ได้แวะไปหาน้อง.ๆ.กลับบ้านแระ...ไม่ฟิ้ววววว..(เพราะเอาEstimaไป)...
รับทราบคับ...:wink:

ตื่นแล้วจ้า................
เมื่อคืนกลับมาก่อนไม้รู้ว่างานชุมนุมที่อากิมุขเลิกกี่โมง......ง?
มีแซดกันรึป่าว......ง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,396

วันอาติ๊ด..จาแวะไปลองเทสนะคับ..แต่เมื่อปีที่แล้วไปมา..งานของดีศรีราชา:byebye: ..เดินดูมีหมูย่างเมืองตรัง..ไก่ย่างวิเชียรบุรี..กระเพาะปลาเยาวราช..ก๋วยเตี๋ยวเรือรังสิต..สะตอเบอรี่เชียงใหม่..ของดีศรีราชาอยู่หนายยอ้า:confused:

ปล เดินมาเจอของดีศรีราชาอยู่รอบๆไนสแควนี่เองงงงง..อิอิ:biggrin: :biggrin:

ของดีศรีราชาอยู่แถวกินรีอะไรอย่างงั้นป่ะ

รอบ ๆไนท์สแควอ่ะตาอ็อด...อิอิ:dribble:

• #5,397

ตื่นแล้วจ้า................
เมื่อคืนกลับมาก่อนไม้รู้ว่างานชุมนุมที่อากิมุขเลิกกี่โมง......ง?
มีแซดกันรึป่าว......ง

กลับเกือบตีสาม

เพราะโดนลิงไล่:rolleyes:

• #5,398

9. คานหน้า

อ้าวซะง้านอ่ะเพื่อนเอ๋

ไงซ่อมเสร็จไว ๆเอาให้ทันไปเขาใหญ่ด้วยกันเน๊อเน้อ

ลิงสีอะไรมาตอนตีสาม.........?

ขอให้เสร็จเร็วๆนะคร๊าบบบบบบ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม