• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,421
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ้แม่เจ้า:coolly-0035:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ้ โห สงสัยงานช้างแล้วมังคับ

จะไปได้ไหมเนี่ยเรา

อยากไปจัง ทำไงดี :coolly-0011:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รีบๆทำเข้าเดี๋ยวไม่ทันเขาใหญ่..หุ..หุไม่ต้องแรง ให้ใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพอย่างเต็มที่

ได้ข่าวมาว่า เมื่อคืนมาการเยอะหรอ ไหนๆ เอารูปมาชมหน่อยจิ๊ ฟิ้วววววววววววววว
555+เสียใจด้วย..คืนนั้นรู้สึกจะไม่มีช่างภาพ ไปนึกเอาเองแล้วกัน....คริ.คริ.คริ..:coolly-0012: :coolly-0033::coolly-0024:

ช่วยผมด้วยอีกแรง ตามหาปลั๊กที่เสียบกับคอยล์หัวเทียนครับ (เครื่องRB25DET):burn:
ขอสองตัว ถ้าครบชุดหกตัวเลยก็ได้ครับ ขับเซฟอยู่ดีๆ กลายเป็น Impreza ไปซะงั้น:cold: 555+เซฟบางแสนมีวางโรตาลี่ด้วย อิอิอิ คอขาวหรือขอแดงล่ะ....:coolly-0010:
ปล.ตกลงเป็นที่ปลั้กหัวเทียน........................

เด๋วผมไปบนหลวงพ่อบ้าง ให้ T04 หรือไม่ก็ TD06-20G ไหลมาเทมา
ตอนนี้เทใจไป GARETT / M24 AR/61 ของเพื่อนนายป้องล่ะ
นายป้อง ช่วยเจรจาให้โดยด่วน

อ้าว ........ ซะงั้น หนักกว่าผมอีกนะเนี่ย:cold:
เด๋วกำลังจะถอดเบ้าปลั๊กมาหล่อซิโคนไปก่อน ไม่ให้ขามันโยกเยก...เฮ้องานศิลปะอีกแล้ว:sweat:
ส่วนเรื่องเทอร์โบของเพื่อน จะให้คุยเรื่องไหนให้ครับพี่...โทรมาหาผมละกัน:sure:

รีบๆทำเข้าเดี๋ยวไม่ทันเขาใหญ่..หุ..หุไม่ต้องแรง ให้ใช้งานได้อย่างมีประสิทธิภาพอย่างเต็มที่
ช่ายเลย..จริงอย่างน้ายศว่าไว้แหล่ะ..เอาให้เสร็จทันงานทลิปน้ะครับพี่น้อง:coolly-0023:

ตอนนี้เรื่องงานเขาใหญ่ไม่ใช่เรื่องเล็กๆ อย่างที่คิดเอาไว้แล้วน่ะ ผมไปประชุมมา ในที่ประชุมบอกทางกรุงเทพจะ้มาร่วมด้วยและมีการทำบุญบริจากของ แก่โรงเรียนที่ขาดอุปกรณ์กีฬา แถวๆนั้น,,เสร็จก็จะขึ้นไปร่วมแจมกับกลุ่มบางแสนบนเขาใหญ่..ท่าทางคนจะเยอะ..สนุกดี...

ว้าวๆๆ..งี้หนุกหนานๆ...อยากร้องเกะๆ..อิอิ:coolly-0045:

มาแอบฟังอาบีเค้าคุยกัน

เจ....ไปก่า:coolly-0045:

ฟิ้วววว:go: :coolly-0021:

อาบีคุยเส็ด..เจไปแล้ว..คราวนี้นีโอมั่งนะ..:biggrin: ครายจาพอมีหรือว่าพอรู้ว่าคัยมีรบกวนบอกผมหน่อยคับ..ต้องการกล่องเครื่องนีโอ2พันไม่โบด่วนเลยคับ...เช็คมากล่องมะยอมสั่งไฟลงกราวอะ..:sweat: ตอนนี้ติดเครื่องแล้วดับๆตลอดเลย..ใช้น้ำมันไม่ได้..วิ่งแก๊สเปงตุ๊กๆเลยเรา.. :cry:

ตอนนี้เรื่องงานเขาใหญ่ไม่ใช่เรื่องเล็กๆ อย่างที่คิดเอาไว้แล้วน่ะ ผมไปประชุมมา ในที่ประชุมบอกทางกรุงเทพจะ้มาร่วมด้วยและมีการทำบุญบริจากของ แก่โรงเรียนที่ขาดอุปกรณ์กีฬา แถวๆนั้น,,เสร็จก็จะขึ้นไปร่วมแจมกับกลุ่มบางแสนบนเขาใหญ่..ท่าทางคนจะเยอะ..สนุกดี...
ดีจัง.......แลคนเยอะดี น่าสนุกเนอะ แต่ที่ชอบมากคือมีทำบุญด้วยยยยแล้ว แถมได้เที่ยวอีก 2in1 เลย อิอิ :coolly-0045: :coolly-0034: :coolly-0033: :coolly-0022:

วันนี้แลอากาศดีจัง แดดร่ม น่าไปเที่ยวที่ซู๊ดดด!!
ปล.แอบมาซุ่มมมม ดูรถเเรงๆ ว่าเค้าโมอาไรการ อิอิ

ช่วยผมด้วยอีกแรง ตามหาปลั๊กที่เสียบกับคอยล์หัวเทียนครับ (เครื่องRB25DET):burn:
ขอสองตัว ถ้าครบชุดหกตัวเลยก็ได้ครับ ขับเซฟอยู่ดีๆ กลายเป็น Impreza ไปซะงั้น:cold: 555+เซฟบางแสนมีวางโรตาลี่ด้วย อิอิอิ คอขาวหรือขอแดงล่ะ....:coolly-0010:

ปล.ตกลงเป็นที่ปลั้กหัวเทียน........................
ไม่ใช้:coolly-0045: โรตาลี่ แต่เป็น บ๊อกเซอร์:coolly-0046:

โอ้ โห สงสัยงานช้างแล้วมังคับ

จะไปได้ไหมเนี่ยเรา

อยากไปจัง ทำไงดี :coolly-0011:
ป๋มขอนุญาตคุณนายให้เอามะน้าหรั่ง..!!!... อิอิ :wink: :biggrin:

กลับมาแล้ว ดีขึ้นแล้วคร้าบบ แต่ยังไม่หายสนิท
ตอนแรกลางานครึ่งวัน ไปๆมาๆ ทำจนสองทุ่ม ดีนะที่โบนัสออกแล้ว เหอๆๆๆ
อาการที่เป็นหนักสุดคือ หัวฉีดกลับไปเที่ยวญี่ปั๊วแบบไปแล้วไม่กลับมาเลยหนึ่งหัว:coolly-0024: แต่ตอนนี้เอามาใหม่แล้ว....ออกค่าตั๋วให้มัน 5555
ส่วนคอยล์หัวเทียนก็เริ่มจองเที่ยวบินกันแล้ว:coolly-0011: ไฟกระโดดโหยงเหยงกันใหญ่ วิ่งกันมั่วไปหมด
ตอนนี้ ดีขึ้นมากแล้ว แต่ซัดไม่ได้เต็มเหยียดเท่านั้นเอง ฮี่ๆๆๆ
:sweat::sweat:
ณ ปัจจุบัน ขอตามล่าหาคอยล์ทั้งหกหัวต่อไป ใครมีบ้างครับ คอยล์ RB25DET:burn::burn::burn:

อาบีคุยเส็ด..เจไปแล้ว..คราวนี้นีโอมั่งนะ..:biggrin: ครายจาพอมีหรือว่าพอรู้ว่าคัยมีรบกวนบอกผมหน่อยคับ..ต้องการกล่องเครื่องนีโอ2พันไม่โบด่วนเลยคับ...เช็คมากล่องมะยอมสั่งไฟลงกราวอะ..:sweat: ตอนนี้ติดเครื่องแล้วดับๆตลอดเลย..ใช้น้ำมันไม่ได้..วิ่งแก๊สเปงตุ๊กๆเลยเรา.. :cry:

นีโอ นี่จนปัญญาจริงๆครับ ไม่มีคนรู้จักที่เล่นอยู่เลย ลอง search หาดูกว้างๆ
ผมเอาใจช่วยครับ เป็นที่ระบบจุดระเบิดหมือนกัน พี่หนึ่งก็อีกคน:brick:

สงสัยแพ้ความหนาว ต้องหาสาวมากอด กร๊ากๆๆๆๆๆ:eeek::dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,435

ตามล่าหาคอยล์ต่อไป ใครมีบ้างครับ คอยล์ RB25DET

เอ้าใครมีบ้างคอยล์...สงสัยต้องรอหน่อยไม่มีก็คอยตามชื่อไปก่อน..อิอิ

อ่าหายไว ๆเน๊ออออ:coolly-0002:

ต้องรีบทำๆ เด๋วขึ้นเขาใหญ่ไม่ไหวครับ:biggrin: :biggrin:

Neo6 ก็ อาร์บี นะ :biggrin: :biggrin:
กล่องเบอร์ อารายครับ เด๋วจะช่วยหาครับผม ขอ Part Code ละเอียดๆ เลยนะครับ
หรือว่าพอจะซ่อมได้ไหมอ่ะ

วันนี้แลอากาศดีจัง แดดร่ม น่าไปเที่ยวที่ซู๊ดดด!!
ปล.แอบมาซุ่มมมม ดูรถเเรงๆ ว่าเค้าโมอาไรการ อิอิ

ไปไหนไปด้วยนะ :biggrin:

มาซุ่มดูเค้าซ่อมรถกันดีกว่า
รถผมก็เป็นอ่ะ ฮิๆๆ

เอาละครับ คราวนี้ น่าสนุกรวมทั้งได้บุญกุศล พลาดไม่ได้ละคร้าบ

ไม่ใช้:coolly-0045: โรตาลี่ แต่เป็น บ๊อกเซอร์:coolly-0046:

บ๊อกเซอร์ มันกางเกงนี่นา ใส่ประจำก่อนนอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม