Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อิอิ มาแอบดูเหมือนเดิมมม..........ว่าอาร์บีไปถึงไหนแหละ แหะๆ..............แฟ๊ดดดดดดดดดดด

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบใจมากน้อง756
วันนี้ไม่ได้เข้าเวปเลย ทำสีโคมไฟทั้งวันเลย:coolly-0014: เสร็จมืดเลย :coolly-0023:
พรุ่งนี้ว่างเปล่าเดี๋ยวโทรไปหานะ
เดี๋ยวถ่ายรูป มาโชว อิอิสีแปล๋นแหล๋น เลยเชียว:coolly-0010:
รับทำด้วยนะจ๊ะ ว่ามากี่ขวดอิอิ:coolly-0010:
สีแรดดดดดดด จิงๆ อย่าบอกน่ะจะทำไปใส่อิเขียว อิอิ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,503
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แฟ๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ

อาร์บีไปไหนกันหมดวะเบ๊นซี่

เอาเจ....มาแฟดใส่ซะหน่อย...อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,504

จองคืนนึงได้มั้ย คืนวันเสาร์ อ่ะ จะได้มีที่ยึดเป็นหลักก่อน ส่วนเต๊นก็จองนิดหน่อยตามสมควรไม่ต้องมาก ที่เกินๆมาก็มาหมกๆในบ้านได้ เรื่องบ้านพี่รับผิดชอบเอง 1 คืนเพราะคืนวันศุกร์ทางกรุงเทพเขายังไม่มาหรอก ส่วนมากจะมาวันเสาร์กัน..น่ะ..

ตอนนี้คิวมันเต็มหมดแล้วอ่ะพี่

อยากได้บ้านเหมือนกัน

ตอนแรกจะเอาบ้านกรมป่าไม้บนเขาแต่คิวยาวเลย

ส่วนใหญ่เค้าจองล่วงหน้ากันหมด

ไงเด๋วให้น้องดูให้อีกที

ถ้าไม่ได้คงต้องกางเต๊นท์นอนกันสมใจอยาก

เอาเจ....มาแฟดใส่ซะหน่อย...อิอิ

:coolly-0003: สวัสดีเราสมาชิกใหม่ขอแจมด้วยได้ป่าว(หน้าเก่า)

:coolly-0003: สวัสดีเราสมาชิกใหม่ขอแจมด้วยได้ป่าว(หน้าเก่า)
นี่ตาแขกใช่ป่าว ทำไมไม่ล๊อคอินชื่อ A31750ล่ะมันเข้าใช้งานได้ตั้งแต่สมัครแล้ว แล้วจะได้เข้าไปดูฟรีสไตล์ได้...

นี่ตาแขกใช่ป่าว ทำไมไม่ล๊อคอินชื่อ A31750ล่ะมันเข้าใช้งานได้ตั้งแต่สมัครแล้ว แล้วจะได้เข้าไปดูฟรีสไตล์ได้...
อ้าว พี่แขกเหรอ อิอิ นึกว่าใคร:rolleyes:

เอาไงกับรถดีน้า จะได้ขับกลับบ้านมั้ยเนี่ย:cry::sweat::sweat:

ตอนนี้คิวมันเต็มหมดแล้วอ่ะพี่

อยากได้บ้านเหมือนกัน

ตอนแรกจะเอาบ้านกรมป่าไม้บนเขาแต่คิวยาวเลย

ส่วนใหญ่เค้าจองล่วงหน้ากันหมด

ไงเด๋วให้น้องดูให้อีกที

ถ้าไม่ได้คงต้องกางเต๊นท์นอนกันสมใจอยาก

ไม่เป็นไร..ไม่ได้ก็ไม่ซีเรียส..

เอาไงกับรถดีน้า จะได้ขับกลับบ้านมั้ยเนี่ย:cry::sweat::sweat:
น่าสงสารจังคนนี้ ยังไม่จบอีกเหรอ..

น่าสงสารจังคนนี้ ยังไม่จบอีกเหรอ..[/quote]

มันดีขึ้นแต่ยังไม่หายขาดอ่ะครับพี่ :cold::cry:

ขอบคุนคร๊าบบบ..แล้วอยากรู้อีกอย่างนึงอะคับ..แอร์โฟล์นี่..เราต้องใส่ตรงรุ่นอย่างเดียวเลยใช่ปะคับ..รึว่าเอาของอาบี..มาใส่นีโอก็ได้อะ..แอร์โฟล์ผมเปงแบบนี้อะ:confused: :confused:
หาให้ตรงรุ่นดีกว่าน้อ
หรือจะลองเอาของผมไปลองเสียบ ที่บ้านมีของ RB25DE หน้าโหนก, RB20DET, RB20DE
เด๋วจาได้เอาติดไปให้ลอง:augenrollen:

มอร์นิ๊ง...วันนี้ฟ้าครึ้มทำท่าจะมีฝนตก..ขอให้สมาชิกทุกคนระวังสุขภาพให้มากๆ เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงอาจจะป่วยได้..คนที่ต้องเดินทางก็ให้ระมัดระวังการใช้ถนนเพราะช่วงนี้เป็นช่วงการออกเดินทางท่องเที่ยว เทศกาลวันหยุดปีใหม่ รถบนถนนหนาแน่นมาก ที่สำคัญไม่ควรดื่ม เครื่องดื่มประเภท แอลกอร์ฮอร์ ทุกประเภทครับ...

รับแซบจะนอนอยู่บ้านเฉยๆ หุหุ

โอเช โอเช จัดปาย แต่พี่เก่งต้องอยู่หลัง นู๋น่ะ เพราะว่าพี่เก่งตามไม่ทันหรอก เพราะมานหนักล้ออ่ะ อิอิ :coolly-0010: :coolly-0046: :coolly-0022: :coolly-0034:
หน้าแก่มากกว่าน่ะลุง .......... หุหุ :coolly-0010: :coolly-0022:

ของชอบของครอบครัว..อิอิ..ฟรีสไตล์ :sexy_girl: :wink: :biggrin:

อิอิ มาแอบดูเหมือนเดิมมม..........ว่าอาร์บีไปถึงไหนแหละ แหะๆ..............แฟ๊ดดดดดดดดดดด

เส็ดแล้วยะ 1ลำ..มารายงานตัว..คลำมาตั้งหลายสำนัก..เจอตัวการ สตาร์ทติดแล้วดับๆ..แอร์โฟล์นี่เองงงงง..ใส่ปุ๊บหายปั๊บ..ฮี่ๆ :biggrin: :biggrin:

แหะๆ...........มาซุ่ม ดูรถแรง อิอิ

น่าสงสารจังคนนี้ ยังไม่จบอีกเหรอ..

มันดีขึ้นแต่ยังไม่หายขาดอ่ะครับพี่ :cold::cry:[/quote]

หายไวๆนาคร๊าบบ..โอมเพี้ยงงงงงง :burn:

หาให้ตรงรุ่นดีกว่าน้อ
หรือจะลองเอาของผมไปลองเสียบ ที่บ้านมีของ RB25DE หน้าโหนก, RB20DET, RB20DE
เด๋วจาได้เอาติดไปให้ลอง:augenrollen:

ขอบคุนมากคร๊าบบหนึ่ง..ได้มาแล้วครับตรงรุ่นเลยคับ..เสียบปุ๊บติดปั๊บเลยคับ :biggrin: :go: :redface:

ตาแขกขี้เมา...เอ้ย ช่างแขกขี้เมานี่เอง ...555+:coolly-0023:

มอร์นิ๊ง...วันนี้ฟ้าครึ้มทำท่าจะมีฝนตก..ขอให้สมาชิกทุกคนระวังสุขภาพให้มากๆ เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงอาจจะป่วยได้..คนที่ต้องเดินทางก็ให้ระมัดระวังการใช้ถนนเพราะช่วงนี้เป็นช่วงการออกเดินทางท่องเที่ยว เทศกาลวันหยุดปีใหม่ รถบนถนนหนาแน่นมาก ที่สำคัญไม่ควรดื่ม เครื่องดื่มประเภท แอลกอร์ฮอร์ ทุกประเภทครับ...
ฝนมันตกตั้งแต่เมื่อคืนแล้วล่ะครับน้า..อากาศดีมากๆๆเลย:coolly-0032:

พรุ่งนี้วันเสาร์ แย้วววววววววววววววว อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม