• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

Happy New Year !!!!
:coolly-0009:​

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

HAPPY NEW YEAR ชาวเซฟไทยทุกท่านครับ ขอให้ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง และมาหมดตูดกับเซฟคู่ใจคร๊าบบบบบ.....:coolly-0028: :coolly-0037: :coolly-0037:

กลับมากันยังครับอยู่คนเดวเหงาจังเลย ....:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:

สวัสดีค่ะ :coolly-0026: ไม่ได้ขับเซฟิโร่ แต่ขอแจมกะเซฟบางแสนได้มั้ยคะ :coolly-0039:

สวัสดีค่ะ :coolly-0026: ไม่ได้ขับเซฟิโร่ แต่ขอแจมกะเซฟบางแสนได้มั้ยคะ :coolly-0039:
ได้เรยคับ..พี่น้องที่นี่ใจดีทู๊กกกกกกกคนคับ.. :brick: :byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังไม่กลับมากันแน่ๆ เงียบกันหมดเลย

เดินทางกลับปลอดภัยทุกท่านนะครับ เป็นห่วงนะจ๊ะ

ยังไม่กลับมากันแน่ๆ เงียบกันหมดเลย
แง๋..แง๋..เลยครับไม่มีคนส่งเสียงเลย :coolly-0027: :coolly-0027: :coolly-0027:

ชาวเซฟบางแสนยินดีต้อนรับครับ..ว่างๆก้อมาคุยกันที่แหลมแท่นซิครับ..[อยากรู้จักให้มากกว่านี้]ปล.ฝากคนไปเที่ยว ตจว. เดินทางกลับปลอดภัยทุกท่านน้ะครับ ด้วยความหวังดีจาก cef a31756 .....:coolly-0039: :coolly-0005: :coolly-0039: :coolly-0005: :coolly-0039: :coolly-0005:

น้ายศกลับมาอ๊ะยางก๊าบบบบบ...?! :wink: :biggrin:

ชาวเซฟบางแสนยินดีต้อนรับครับ..ว่างๆก้อมาคุยกันที่แหลมแท่นซิครับ..[อยากรู้จักให้มากกว่านี้]ปล.ฝากคนไปเที่ยว ตจว. เดินทางกลับปลอดภัยทุกท่านน้ะครับ ด้วยความหวังดีจาก cef a31756 .....:coolly-0039: :coolly-0005: :coolly-0039: :coolly-0005: :coolly-0039: :coolly-0005:

ขอบคุณมากค่ะ :coolly-0026::coolly-0026: ถ้ามีโอกาสจะแวะไปแน่นอนค่ะ ส่วนใหญ่จะใช้เวลาอยู่เกาะลอยน่ะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ :coolly-0026::coolly-0026:

ทำงานแถวศรีราชาค่ะ ถ้าใครเห็น vios สีบรอนด์เทาติดสติ๊กเกอร์ www.CEFIRO-thailand.net ด้านหลังทักทายด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านค่ะ

เหอๆๆ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน:confused:
ตอนนี้กลับมาบางแสนแล้ว ทุกท่านเดินทางกลับมาปลอดภัยเด้อคับ:redface:
ไง ใครเฝ้าบอร์ด เหงาอ่ะดิ อิอิ:wink:

ยะฮู้ๆๆๆๆ:byebye:
กลับมาแล้นนนนๆๆๆๆๆๆ:boss:
แฟ้ดๆๆๆ ฟิ้ว ฮี่ๆๆ
:sweet_kiss:

กลับมาแว้วววววววว...ออกจากลำปาง ตี4 ครึ่ง..กลัวรถติดรีบออกแต่เช้าเลย..โล่ง กดยาวๆ..ถึงบ้าน บ่ายโมงคึ่ง..ครับ

น้ายศกลับมาอ๊ะยางก๊าบบบบบ...?! :wink: :biggrin:
กลับมาแล้วครับ..ขับรถ..เที่ยว กิน แล้วก็นอน แต่หัวค่ำ..7 วันเต็ม นำ้หนักขึ้นบาน..เลย

ขอบคุณมากค่ะ :coolly-0026::coolly-0026: ถ้ามีโอกาสจะแวะไปแน่นอนค่ะ ส่วนใหญ่จะใช้เวลาอยู่เกาะลอยน่ะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ :coolly-0026::coolly-0026:

ทำงานแถวศรีราชาค่ะ ถ้าใครเห็น vios สีบรอนด์เทาติดสติ๊กเกอร์ www.CEFIRO-thailand.net ด้านหลังทักทายด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านค่ะ
ถ้าอยู่ศรีราชา แถวๆเกาะลอย ถ้าพบเห็นเซฟิโรสีเทาดำใส่เบรคหน้าตามรูปไอคอน..ยังไงก็ขอฝากเนื้อ..ฝากตัวด้วยคนนึง..น่ะคร้าบบบบ..

กลับมากันหมดยังครับ..ไครยังไม่มาส่งเสียงน่อยยยยย:coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029:

เอ้า...ใครยังไม่กลับช่วยส่งเสียงหน่อย.......:coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015:

กลับมาแล้วครับ..ขับรถ..เที่ยว กิน แล้วก็นอน แต่หัวค่ำ..7 วันเต็ม นำ้หนักขึ้นบาน..เลย

ถ้าอยู่ศรีราชา แถวๆเกาะลอย ถ้าพบเห็นเซฟิโรสีเทาดำใส่เบรคหน้าตามรูปไอคอน..ยังไงก็ขอฝากเนื้อ..ฝากตัวด้วยคนนึง..น่ะคร้าบบบบ..

รับทราบค่ะ พี่ยศ :coolly-0026:

หวัดดี ปี ใหม่ คับ พี่น้อง ไปเที่ยวมาเลยไม่ได้มา สวัสดิ์ ปีใหม่กันเลยคับ

มาช้าดีกว่าไม่มา นะ ใช่ป่ะ คตับ ออิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม