• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โอ๊ยยย!! งงกะเว็บ ผิดหูผิดตา ยิ่งเปื่อยๆ อยู่ เหอะๆๆ
ปล. จะมีงานอีกแว้วววหยอ โอ๊ยยยยยยยยยย ตื่นเต้นนนนนนนนน อิอิ
ไปเปลี่ยนบรรยากาสผลิตลูกซะหลายที่ หักโหมมากไป เลยไม่สะบาย..ยังไงก็ขอให้แข็งแรงหายไวๆ น่ะ ไว้ลุ้นกันอีกต่อไปน่ะน้องงงงง...

กลับมาแล้วครับ..ขับรถ..เที่ยว กิน แล้วก็นอน แต่หัวค่ำ..7 วันเต็ม นำ้หนักขึ้นบาน..เลย
อิจฉาจัง..ป๋มไม่ได้เที่ยวเรย
มาวหยั่งเดียวววววววว.......:brick: :wink: :byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวยจัง ดอกไม้งามๆทั้งนั้นเลย ชอบหน้าหนามที่ซู้ดดดด

อิจฉาจัง..ป๋มไม่ได้เที่ยวเรย
มาวหยั่งเดียวววววววว.......:brick: :wink: :byebye:
อิจฉาคนได้ดื่มเหมือนกัน..อิ.อิ ปีใหม่ปีนี้ไม่ได้ดื่มเลย ลูกมันว่าเอา ประกอบกับสุขภาพไม่ค่อยดีด้วย เลยกินๆนอน นอนกร่อยเหมือนกัน ..เด็กๆสนใจอยากไป ภูหินล่องกล้า,ผาชูธง,ลานหินปุ่ม,เขาค้อ เด๋วหาโอกาสขึ้นไปกันดีมั้ย..น้าอ๊อต..จะได้เปลี่ยนบรรยากาส..มาวววววว..

ไปเปลี่ยนบรรยากาสผลิตลูกซะหลายที่ หักโหมมากไป เลยไม่สะบาย..ยังไงก็ขอให้แข็งแรงหายไวๆ น่ะ ไว้ลุ้นกันอีกต่อไปน่ะน้องงงงง...
เหอะๆ 555 ว่าไปนั่นนะพี่ยศ...............อิอิ แต่ว่าไปปีนี้เที่ยวคุ้มจริงๆ สะจายยย :coolly-0005: :coolly-0046: :coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวยจัง เอาไว้มีโอกาส จะไปแอ่วเหนือบ้าง

แวะมาทักทายเพื่อนๆบางแสน.....
แนวร่วมเยอะ สาวกRB20 หลายคัน...
วถ้าว่างจะแวะไปหาทุกคนคับ....

แวะมาดูคับ ทำไรกันอยู่เอยยยยยยยยยยย

มารชมพู 478 คนนี้เค้าไปเที่ยวยังไม่กลับไงไมรุ..ไม่ส่งเสียงไร้วี่แวว..ลอยน้ำหายไปแล้วมั้ง..ยู้ฮู..ๆๆๆๆๆ:coolly-0029:

เหอะๆ 555 ว่าไปนั่นนะพี่ยศ...............อิอิ แต่ว่าไปปีนี้เที่ยวคุ้มจริงๆ สะจายยย :coolly-0005: :coolly-0046: :coolly-0039:
แหม่ๆๆๆๆพูดยังกะเอาเงินไป500 เที่ยวเพลินเกิน5000เลยน้ะ อิอิอิ:coolly-0017: :coolly-0017:

อิจฉาคนได้ดื่มเหมือนกัน..อิ.อิ ปีใหม่ปีนี้ไม่ได้ดื่มเลย ลูกมันว่าเอา ประกอบกับสุขภาพไม่ค่อยดีด้วย เลยกินๆนอน นอนกร่อยเหมือนกัน ..เด็กๆสนใจอยากไป ภูหินล่องกล้า,ผาชูธง,ลานหินปุ่ม,เขาค้อ เด๋วหาโอกาสขึ้นไปกันดีมั้ย..น้าอ๊อต..จะได้เปลี่ยนบรรยากาส..มาวววววว..

ไปมาแย้วคับ เดินเหนื่อยใช้ได้เลย คับป๋า

แต่มันดีคับ แนะนำนิดนึงนะคับ ต้องไปถึงที่นั้นตอนเช้า เช้านะคับจะสวยมากเลย

บนลานหินปุ่ม+ผาชูธง เนี่ย แจ่มเลยขอบอกคับ

พี่อาร์มแวะมาเยี่ยมด้วยแหะ:coolly-0005:
ส่วน 478 นะ กลับมาวันนี้แหละ ดึกๆ คงเข้ามาอะนะ:coolly-0028:

เที่ยวทั่วไทย ไม่ไปไม่รู้ ดีนะ ที่เที่ยวมาแล้วตั้งแต่เด็กๆ ถือว่าโชคดีมาก
พอโต ไม่มีแรงไปแระ

ไปมาแย้วคับ เดินเหนื่อยใช้ได้เลย คับป๋า

แต่มันดีคับ แนะนำนิดนึงนะคับ ต้องไปถึงที่นั้นตอนเช้า เช้านะคับจะสวยมากเลย

บนลานหินปุ่ม+ผาชูธง เนี่ย แจ่มเลยขอบอกคับ
ขอบคุณ น้องหรั่ง ถ้ามีขอ้มูลเพิ่มเติมเรื่องที่พัก แจ้งให้ทราบด้วยจะจองที่พัก ครับ

แวะมาทักทายเพื่อนๆบางแสน.....
แนวร่วมเยอะ สาวกRB20 หลายคัน...
วถ้าว่างจะแวะไปหาทุกคนคับ....
ยินดีครับ..แล้วพบกันที่เขาใหญ่น่ะครับ ยังไงก็ทักทายด้วยน่ะ..

ว๊าววววว...น่าสนหยั่งแรงเรยคับน้า..
..เปรี้ยวปาก...:dribble:

ว๊าววววว...น่าสนหยั่งแรงเรยคับน้า..
..เปรี้ยวปาก...:dribble:
ช่วยดูเรื่องที่พักให้ด้วยน่ะน้าอ๊อต เรื่องวันว่าอีกที

ยินดีครับ..แล้วพบกันที่เขาใหญ่น่ะครับ ยังไงก็ทักทายด้วยน่ะ..

ขอบคุณครับ ไม่รู้ว่าจะจะติดประชุมทางที่ปรึกษาทางเทคนิค(TAC)
ที่เขื่อนสิรินธรรึป่าวเลย...อาจจะตามไปวันเสาร์ครับ

เที่ยวทั่วไทย ไม่ไปไม่รู้ ดีนะ ที่เที่ยวมาแล้วตั้งแต่เด็กๆ ถือว่าโชคดีมาก
พอโต ไม่มีแรงไปแระ

มะมีแรงเที่ยว..แต่มีแรงงงงงงงงงงงง........(ซ่อมรถ..อูยเกือบไม่รอด..อุอุ:biggrin: )

ช่วยดูเรื่องที่พักให้ด้วยน่ะน้าอ๊อต เรื่องวันว่าอีกที

หูยย..มีโปรแกรมเที่ยวกานอีกและหรอคับพี่..อิจฉา เจงๆ :eeek:

เที่ยวหนายมาหรอจ๊ะ..สวีดวิ๊ดวิ้วนะเทอ :eeek: :wink:

ขอบคุณครับ ไม่รู้ว่าจะจะติดประชุมทางที่ปรึกษาทางเทคนิค(TAC)
ที่เขื่อนสิรินธรรึป่าวเลย...อาจจะตามไปวันเสาร์ครับ

อะนะ..ของบางแสนเรามีคายตามไปวันศุกร์ตอนเย็นๆมั่งป่าวอะคับ..กะลังหาเพื่อนร่วมทาง..วันศุกร์ลางานมะได้อะ..:sweat: :frown:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม