Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อะนะ..ของบางแสนเรามีคายตามไปวันศุกร์ตอนเย็นๆมั่งป่าวอะคับ..กะลังหาเพื่อนร่วมทาง..วันศุกร์ลางานมะได้อะ..:sweat: :frown:
อิอิ แนวร่วม...เหอๆๆ เด๋วเสาร์นี้คุยกันเด้อคับ:sweet_kiss:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รอของฝากจากทุกท่าน วันเสาร์หยิบติดมือมาด้วยนะ 55+:dribble::dribble:

เที่ยวหนายมาหรอจ๊ะ..สวีดวิ๊ดวิ้วนะเทอ :eeek: :wink:
ไปมาหลายที่เยย มีทั้งขึ้นเขาแหละก็ลงทะเล ปีนี้เที่ยวคุ้มมากกกก :coolly-0039: :coolly-0046:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอเปงแนวร่วมด้วยอีกคน ไม่ศุกร์เย็น ก็เสาร์เช้า จัดไป อิอิ เด่วเสาร์นี้ค่อยเจรจากัน แหะๆ

ผมเดินทางวันเสาร์17 ตอนเย็นๆ บ่ายๆหน่อยครับ ใครจะไปพร้อมกันก็แจ้งมาได้็นัดเวลาอีกที เพราะยังไม่แน่ใจว่าจะออกตอน บ่าย3 หรือ5 โมงดี ถ้าไม่มีงานอะไรก็บ่าย3 น่ะครับ

ไปมาหลายที่เยย มีทั้งขึ้นเขาแหละก็ลงทะเล ปีนี้เที่ยวคุ้มมากกกก :coolly-0039: :coolly-0046:
งี้ตาเก่งเราก็เหนื่อยแย่เลยอ่ะดิ..ปีนเขา..แล้วลงทะเล..อ่ะ

ขอเปงแนวร่วมด้วยอีกคน ไม่ศุกร์เย็น ก็เสาร์เช้า จัดไป อิอิ เด่วเสาร์นี้ค่อยเจรจากัน แหะๆ
ทักเอ็มก็ไม่ยอมตอบ ชิชิชิ:embarrassed:

ต้องเที่ยวให้คุ้ม เพราะจะโดนไล่ออกจากงานแหละ ฮ่าๆๆๆๆ

ทักเอ็มก็ไม่ยอมตอบ ชิชิชิ:embarrassed:
อ้าวหรอ ไม่รู้จิ.......สงสัยไม่ได้อยู่หน้าคอมมั้ง งุงิ :coolly-0040: :coolly-0018: :coolly-0037:
ถ้าไปเย็นมาก เขาใหญ่ขึ้นไม่ได้น่ะ เพราะเขาปิด 6 โมงเย็น เปิด 6 โมงเช้า :coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,632

โอ้วววว..เวปใหม่

นึกว่าเข้าเวปผิด

กุ๋งเก่งมารายงานตัวคร๊าพพพพ..เพิ่งกลับจากจันท์มา

คิดถึงพี่น้องทุกคน..จุ๊พ ๆ ๆ

โอ้วววว..เวปใหม่

นึกว่าเข้าเวปผิด

กุ๋งเก่งมารายงานตัวคร๊าพพพพ..เพิ่งกลับจากจันท์มา

คิดถึงพี่น้องทุกคน..จุ๊พ ๆ ๆ
หุหุ กลับมาซะทีนะท่าน:rolleyes:

อ้าวหรอ ไม่รู้จิ.......สงสัยไม่ได้อยู่หน้าคอมมั้ง งุงิ :coolly-0040: :coolly-0018: :coolly-0037:
ถ้าไปเย็นมาก เขาใหญ่ขึ้นไม่ได้น่ะ เพราะเขาปิด 6 โมงเย็น เปิด 6 โมงเช้า :coolly-0046:
อ้าว งี้ต้องเปลี่ยนแผน เอาเป็นว่า เสาร์นี้มาประชุมเพลิงกันก่อนละกัน:verrckt:

• #5,635

กลับมาแว้วววววว

พี่น้อง...

ดูแปลกตาไงไม่รู้...

ขอเวลาปรับตัวก่อนนะ

อ้าว งี้ต้องเปลี่ยนแผน เอาเป็นว่า เสาร์นี้มาประชุมเพลิงกันก่อนละกัน:verrckt:
งั้นเสาร์นี้เจอกันครับ............:coolly-0029: ปรับซ้ะ...จะได้เหมือนคนอื่นๆๆๆเค้า อิอิอิ

กลับมาแว้วววววว

พี่น้อง...

ดูแปลกตาไงไม่รู้...

ขอเวลาปรับตัวก่อนนะ
ปรับเร็วๆๆน้ะ....

งั้นเสาร์นี้เจอกันครับ............:coolly-0029:

หวัดเดคับพี่ๆผมเพิ่งเล่นคับ

เดคับพี่ๆผมเพิ่งเล่นค๊าพพพพพ:coolly-0028:

• #5,640

เสาร์นี้นัดชุมนุมเรื่องทริปเขาใหญ่นะพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม