• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปไม่ได้แล้วอ้ะเก่ง โดนเจ้านาย Cancel วันหยุดเลย ดันไปลาตรงกับเค้าเซ็งเลย
อุสาล้างเต้นแล้วเชียว
งั้นผมขอเต้นท์ได้มั้ย ฮี่ๆๆๆ:wink:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยะฮู้ วันศุกร์แล้วๆๆๆๆ เจอกันพรุ่งนี้คร้าบบ:redface:
เอาเสื้อกันหนาวติดมาด้วยนา..อากาศมันเย็น เด๋วไม่สบาย จะอดไปเขาใหญ่นะ:sweet_kiss:

สวัสดีตอนเช้าครับ ...วันนี้อากาศตอนเช้าลมแรง อุณหภูมิลดลงอีกแล้ว ครับ ขึ้นๆลงๆ ต้องรักษาสุขภาพกันหน่อยน่ะครับ เดี๋ยว จะไม่สบายกัน ส่วนผม ตั้งแต่งานมิตติ้ง ที่สายธารยังหาหมอไม่ขาด แต่อาการดีขึ้นเยอะแล้วครับ อีกไม่นานก็จะมิตติ้งอีกแว้วววววว...คราวนี้จะเป็นไงมั่ง...ลุ้นนนนนนน.

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องคับ เสาร์จะมีไคอยู่มั้ยเนี่ย จะแวะไปหาสักหน่อยอะคับ

ยินดีต้อนรับคร้าบ มาเลยๆๆ
พี่น้องบางแสนอยู่กันทุกเสาร์

:tongue: กลับมาแล้วเหมือนกัน
ปีนี้ไม่มีของฝากมาเด้อพี่น้อง งบมีน้อย:sweat:
ดีที่เป็นรถแก๊สเลยถูๆไถๆ ไปได้
เริ่มจากกลับบ้าน น้องแหม่มสุ1000 2คืน
แล้วไปเจอน้า ต๋อง ข้าวน้าเป็ด มาแล้ว
แต่ยังไม่ได้ชิมเนื่อง จาก บังเอินวิ่งผ่านหน้าร้านแก
เห็นป้าย อิ้นเจ็ดแว๊ปเลยเวะไป:byebye:ทักเห็นพิกัดละ
เดี๋ยวเอาข้าว ขาหมู พี่แจ็กไปประลอง:smile:
ต่อด้วย ยิงยาวไป นครสวรรค็ ไปนอนกางเต้น อุทยานแม่วงก์ 1คืน
แล้วยิงยาวไปหาคุณแม่ที่อุดรธานี 4คืน
แล้วกลับมาสุ1000 1คืนแล้วก็กลับมาเมื่อคืนนี้เองอะ
วิ่งไป2250 กิโลเมตร ใช้แก๊สไป 5 ถัง
คิดถึงนะครับทุกคน:wink:
จบข่าวไปละ:go:
ปล.สีนี้มันเข้าตา คุณตำรวจ จริงๆ
แม้กระทั่งเข้าปั้มเหมือนดาราเลย คนมุงตึมทุกปั๊ม:coolly-0046:
และก็โดนเรียกทุกด่าน แต่ไม่มีปัญหาไร วิ่งด้วยความเร็ว 90-100
เอกสารก็ครบหมด ไปมาปลอดภัยดีทั้งคนและรถครับ:wink:

ไฟล์แนบ

38 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    134.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    92.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    76.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39

โอยยย แสบตา

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,667

มีคนมาช้าก่าเราอีกเน๊อ..หุหุ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,668

ไปไม่ได้แล้วอ้ะเก่ง โดนเจ้านาย Cancel วันหยุดเลย ดันไปลาตรงกับเค้าเซ็งเลย
อุสาล้างเต้นแล้วเชียว

อีกแระ

งี้ต้องเอาลีโอหนึ่งลัง...แก้ตัวพี่น้องเรา

ช่วงนี้อาจจะห่างหายไปนีสนึงนะพี่น้อง แต่จะพยายามปลีกเวลามาเยี่ยมบอร์ดและไปแหลมแท่นให้ได้มากที่สุด

พอดี....ตั้งแต่ปีใหม่ได้เลื่อนขั้นเป็น senoir engineering supervisor เลยมีงานเข้ามามากมายก่ายกองเลย เวลาจะแว่บเข้าเวปก็เลยไม่ค่อยมี ต้องอาศัยช่วงพักเที่ยงอย่างเดียว หรือไม่ก็ช่วงเลิกงาน เดี๋ยวลูกน้องเห็นแล้วมันจะดูไม่ดี ลูกน้องเยอะขึ้น งานสังสรรค์สร้างขวัญกำลังใจลูกน้องก็เยอะตาม ผมว่ามันเหมือนพวก สส. เลย ต้องไปทุกงาน ไม่ไปก็กระไรอยู่ ต้องวางตัว โดนส่งไปเข้าคอร์สการเป็นเจ้านายที่ดีอีก สอนเรื่องการวางตัว การควบคุมอารมณ์ การใช้คำพูด นึกในใจเราต้องปรับตัวขนาดนี้เชียวรึนี่...
เชื่อมั๊ยผมขับเซฟไปเข้าคอร์สนี้ มีแต่คนมอง เค้าบอกไม่อยากเชื่อว่าผมเป็นเจ้าของรถ..... แม้แต่ ผจก.ฝ่ายยังเอ่ยปากเลย สงสัยต้องเอาไว้แร่ดช่วงวันหยุดซะแล้วมั๊ง..?

ช่วงนี้อาจจะห่างหายไปนีสนึงนะพี่น้อง แต่จะพยายามปลีกเวลามาเยี่ยมบอร์ดและไปแหลมแท่นให้ได้มากที่สุด

พอดี....ตั้งแต่ปีใหม่ได้เลื่อนขั้นเป็น senoir engineering supervisor เลยมีงานเข้ามามากมายก่ายกองเลย เวลาจะแว่บเข้าเวปก็เลยไม่ค่อยมี ต้องอาศัยช่วงพักเที่ยงอย่างเดียว หรือไม่ก็ช่วงเลิกงาน เดี๋ยวลูกน้องเห็นแล้วมันจะดูไม่ดี ลูกน้องเยอะขึ้น งานสังสรรค์สร้างขวัญกำลังใจลูกน้องก็เยอะตาม ผมว่ามันเหมือนพวก สส. เลย ต้องไปทุกงาน ไม่ไปก็กระไรอยู่ ต้องวางตัว โดนส่งไปเข้าคอร์สการเป็นเจ้านายที่ดีอีก สอนเรื่องการวางตัว การควบคุมอารมณ์ การใช้คำพูด นึกในใจเราต้องปรับตัวขนาดนี้เชียวรึนี่...
เชื่อมั๊ยผมขับเซฟไปเข้าคอร์สนี้ มีแต่คนมอง เค้าบอกไม่อยากเชื่อว่าผมเป็นเจ้าของรถ..... แม้แต่ ผจก.ฝ่ายยังเอ่ยปากเลย สงสัยต้องเอาไว้แร่ดช่วงวันหยุดซะแล้วมั๊ง..?
ฮี่ๆๆ ผมก็ได้เลื่อนเหมือนกัน:biggrin: ดีใจด้วยนะพี่เหวก อย่างนี้แหละ งานสังคมเพิ่มเป็นเงาตามตัว:sweat:

ฮี่ๆๆ ผมก็ได้เลื่อนเหมือนกัน:biggrin: ดีใจด้วยนะพี่เหวก อย่างนี้แหละ งานสังคมเพิ่มเป็นเงาตามตัว:sweat:

ยินดีด้วยเช่นกันน้องป้อง :smile:

โหหหห !! แต่ละสี เเม่เจ้า........อาไรมานจะเเสบตาขนาดนี้ ว่าแล้วมาเต็มวงเเล้วเนี๊ยยย เมื่อไหร่จะเเสดง อิอิ

พี่เก่งพูดถูก.............แต่พี่ออมว่าไงล่ะ อิอิ

น้องเขียว อยู่ นะเสาร นี้
จะไปกะ น้อง ขาว บ่อวิน
เดี๋ยวเย็น นี้ จะมิตตติ้งเล็ก บ่อวินสั๊ก กะหน่อย...ฮุๆ
ปล.คนขับรถอยู่โทร ตามอยู่ นั่นละ สงสัย จะเหงานะเจ้า คันขาวเนี๊ยะ

งั้นผมขอเต้นท์ได้มั้ย ฮี่ๆๆๆ:wink:
จะเอาจริงหรือเปล่า ป้อง มาเอาเลย ไม่มีปัญหา:coolly-0026:

อีกแระ

งี้ต้องเอาลีโอหนึ่งลัง...แก้ตัวพี่น้องเรา
นี่ครั้งที่ 2 เองนะหลังจากงานใหญ่บางแสน แต่เรื่องลีโอ ไม่มีปัญหาครับ เด๋ววันไหนแวะไปจะอุ้มไปฝาก 1ลังใหญ่ สัญญาจาก เกย์แรด
:coolly-0026:

มากระทู้นี่ที่ไรแสบตาทุกทีไปซิ

จะเอาจริงหรือเปล่า ป้อง มาเอาเลย ไม่มีปัญหา:coolly-0026:

นี่ครั้งที่ 2 เองนะหลังจากงานใหญ่บางแสน แต่เรื่องลีโอ ไม่มีปัญหาครับ เด๋ววันไหนแวะไปจะอุ้มไปฝาก 1ลังใหญ่ สัญญาจาก เกย์แรด
:coolly-0026:
เอ๊ะ...ไอ้คนนี้มันใครคุ้นๆ..จำไม่ได้..หุ.หุ

สีนี้มันแสบตาจิงเหรอ งั้นลองสีเดิมดูซิ

น้องเขียว อยู่ นะเสาร นี้
จะไปกะ น้อง ขาว บ่อวิน
เดี๋ยวเย็น นี้ จะมิตตติ้งเล็ก บ่อวินสั๊ก กะหน่อย...ฮุๆ
ปล.คนขับรถอยู่โทร ตามอยู่ นั่นละ สงสัย จะเหงานะเจ้า คันขาวเนี๊ยะ
เหอะๆ สงสัย อยากจะดื่มเพื่อลืมเธอละมั้ง อิอิ :biggrin:
เอ๊ะ...ไอ้คนนี้มันใครคุ้นๆ..จำไม่ได้..หุ.หุ
หนูก็จำไม่ค่อยได้ ห่างหายจากบางแสนไปนานมาก อิอิ :coolly-0039:

สงสัยต้องแต่งใหม่ stlye VIP จะได้เข้ากะตำแหน่งหน่อย อิอิ :coolly-0005: :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม