• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

attachment.php

ใช่พี่ ชายน้า จิ๊กเปล่าเนี๊ยะ ฮะๆ

เออว่ะ..พี่ก็คิดอยู่เหมือนกันพอถ่ายรูปออกมา หน้าเหมือนตาจิ๊กเลย..แต่ไม่ใช่หรอก

attachment.php

ใช่พี่ ชายน้า จิ๊กเปล่าเนี๊ยะ ฮะๆ
เหมือนมั๊กๆทั้งแว่น ทั้งหนวด อิอิ ยังจะใช้ 25โบ เหมือนกันด้วย ดีนะที่ ไม่ชายสีขาว :coolly-0028:

เออว่ะ..พี่ก็คิดอยู่เหมือนกันพอถ่ายรูปออกมา หน้าเหมือนตาจิ๊กเลย..แต่ไม่ใช่หรอก

อาจจะเป็นพี่น้องที่ พลัดพราก จากกันมาก็ได้ นะเนี่ย :coolly-0046:

ขอบคุณทุกคนสำหรับคำอวยพรในตำแหน่งงานใหม่
จริงๆแล้วมันก็เลื่อนตามอายุงานอ่ะครับ...ฮี่ๆๆ:wink:
ไม่ได้ทำงานเก่งเกิ่งอะไรหรอก....:sweat:
สวัสดีพี่สุภาพอีกครั้งหนึ่ง คืนนี้เจอกัน สามทุ่มครับ:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เย็นนี้เจอกันคับ ถ้าเหงรถสีส้มๆเหลืองๆก้อทักได้เลยนะคับ
สีทูโทนหรือเนี่ย อิอิ แล้วเจอกันครับผม:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซาหวาดดีวันเด็กครับ....พี่น้องชาวบางแสน พึ่งไปเลี้ยงเด็กมาเมื่อกี้เอง เด็ก ม.บรูพา อ้ะเด็กพวกนี้จะเอาของขวัญวันเด็กแต่ละอย่าง แม่งแพงๆๆทั้งนั้เลย เลยจัดไปให้ซ้ะ ดอกใหญ่... 555+ :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:
ใจดีจริงๆพ่อคู้นนนน อิอิ:frown::frown::frown:

วันนี้ไม่ได้ไป..คิดถึงน้องๆ ทุกคน ครับ ไว้เจอกันที่เขาใหญ่เลย..ยังไงฝากต้อนรับน้องใหม่ เพิ่งสมัครด้วย รถเซฟสีเทาดำทะเบียน 1ฐ-6177 เครื่อง RB 25 โบ ภายนอกยังไม่มีอะไรมาก กำลังจะเริ่ม เลขระหัส A31933 ชื่อ สุภาพ ปทุมวราภรณ์อยู่หมู่บ้านเทอเรสฮิลล์ ไร่กล้วย ศรีราชา เด๋วจะเข้าไปแนะนำตัว ที่แหลมแท่น....ตอนบ่ายได้รู้จักกะตาป้องแล้วที่ร้านข้าวขาหมูก๊วยเจ๋งวันนี้
ก๊วยเจ๋ง...!!!...:eeek:

..อูยยยยยย....อยากปายยยยยยยยยย...:dribble: :wink:

บางแสนหนาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cold::cold:
เมื่อคืนมีคุณหมี652 กะพี่ออย211แวะมาเยี่ยมเยียน..เหอๆๆ
นั่งจิบเบียร์กันเป็นแถว ไม่ไหวๆๆ หนาวจริงๆ ต้องหาอะไรดื่มเพื่อวอร์มร่างกาย:dribble:
พอตกดึก พ่อมาเยี่ยมอีก ....เซ็งเป็ด
ปล. เมื่อคืนหลังจากแยกกันผมไปแวะดูบอลที่เดิม เชื่อมะ มีพ่อขี่มอไซค์มาวนดูรถผมด้วย ...เห้อเชื่อเค้าเลย..นึกว่าจะงานเข้าซะแล้ว
:embarrassed:

อรุณสวัสดิ์ยามเช้า ช่วงนี้หนาวจัด รักษาสุขภาพด้วย
เมื่อคืนเป็นไงกันมั่ง พอขึ้นไปบนเขาเกิดอะไรขึ้นมั่งอ่ะป่าว...
ส่วนผม ไปแวะนั่งดูบอลต่อ มีพ่อมาเยี่ยมวนดูรถหนึ่งรอบ เหอๆๆๆ

อรุณสวัสดิ์ยามเช้า ช่วงนี้หนาวจัด รักษาสุขภาพด้วย
เมื่อคืนเป็นไงกันมั่ง บนเขาเกิดอะไรขึ้นมั่งอ่ะป่าว...
ส่วนผม มานั่งดูบอล มีพ่อมาเยี่ยมวนดูรถหนึ่งรอบ เหอๆๆๆ

อยู่กทม.หนาวมากเลย..แล้วมะคืนไม่ได้ไปเหรอ..บรรยากาศมะคีนใครไป รายงานด้วย..เด้อ...

รถแรงก็เงี๊ย..ใครๆ ก็ให้ความสนใจ....

น้องเขียว อยู่ นะเสาร นี้
จะไปกะ น้อง ขาว บ่อวิน
เดี๋ยวเย็น นี้ จะมิตตติ้งเล็ก บ่อวินสั๊ก กะหน่อย...ฮุๆ
ปล.คนขับรถอยู่โทร ตามอยู่ นั่นละ สงสัย จะเหงานะเจ้า คันขาวเนี๊ยะ
โอ๋ทำสีรถแล้ว เหรอ หมดไปเท่าไหร่

PM มาบอกหน่อย

เมื่อคืนเป็นไงกันมั่ง พอขึ้นไปบนเขาเกิดอะไรขึ้นมั่งอ่ะป่าว...
ส่วนผม ไปแวะนั่งดูบอลต่อ มีพ่อมาเยี่ยมวนดูรถหนึ่งรอบ เหอๆๆๆ
คิดดูดิขนาดหนีไปอกิมุขแล้ว พ่อ มันยังตามไปที่อกิมุขอีกน่าดูมันดิ มันมองทุกคันเลย สงสัยมันจะหาไอ้เซฟสีน้ำเงิน ปรีชา ยนต์ คันนั้นแน่นอนเลย....ท่าเราอยู่ตรงแหลมแท่นนานอีกน่อยโดนกันแน่ๆๆเลย:coolly-0040: :coolly-0040:

อยู่กทม.หนาวมากเลย..แล้วมะคืนไม่ได้ไปเหรอ..บรรยากาศมะคีนใครไป รายงานด้วย..เด้อ... ลำปางหนาวมาก...เอ้ย บางแสนหนาวมาก........:coolly-0029:

ตา จิ๊ก..นี่ใช้ไม่ได้เลย..มีพี่ชายขับเซฟเหมือนกันแต่ไม่ยอมเอาเข้ากลุ่ม ไม่ไหวๆๆๆใช้ไม่ได้....:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

ไฟล์แนบ

• %E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E-%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%9F.jpg
    %E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E-%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%9F.jpg
    128.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

บางแสนหนาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cold::cold:
เมื่อคืนมีคุณหมี652 กะพี่ออย211แวะมาเยี่ยมเยียน..เหอๆๆ
นั่งจิบเบียร์กันเป็นแถว ไม่ไหวๆๆ หนาวจริงๆ ต้องหาอะไรดื่มเพื่อวอร์มร่างกาย:dribble:
พอตกดึก พ่อมาเยี่ยมอีก ....เซ็งเป็ด
ปล. เมื่อคืนหลังจากแยกกันผมไปแวะดูบอลที่เดิม เชื่อมะ มีพ่อขี่มอไซค์มาวนดูรถผมด้วย ...เห้อเชื่อเค้าเลย..นึกว่าจะงานเข้าซะแล้ว:embarrassed:
มันยังตามไปที่อกิมุขเล้ยยยย.......โดนกันไปหลายคันเมื่อคืนน่า......:coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029: เพราะเซฟสีน้ำเงิน ปรีชายนต์ คันเดวเอง.....แซ็ดดดดดด....3-4รอบเท่านั้นแหละพ่อมาบานเลย:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:

คิดดูดิขนาดหนีไปอกิมุขแล้ว พ่อ มันยังตามไปที่อกิมุขอีกน่าดูมันดิ มันมองทุกคันเลย สงสัยมันจะหาไอ้เซฟสีน้ำเงิน ปรีชา ยนต์ คันนั้นแน่นอนเลย....ท่าเราอยู่ตรงแหลมแท่นนานอีกน่อยโดนกันแน่ๆๆเลย:coolly-0040: :coolly-0040:
แล้วตกลงว่าไม่มีใครโดนอะไรใช่มั้ย:verwirrt:
แล้วบนเขาพ่อเค้าพูดอะไรบ้างป่าว เพราะที่แหลมแท่นได้ยินเค้าพูดว่าอย่าซัดกันนะ แล้วก็ถามถึงคันสีน้ำเงิน ปอยก็บอกว่าไปแล้ว ไม่อยู่แล้ว
ส่วนรถผมจอดอยู่ที่โมรา มีสายตรวจขี่แมงไซค์มาจอดฝั่งตรงข้าม แล้วก็ข้ามไปชะลอๆข้างๆรถส่องๆ ในรถแล้วก็ไป :frown:

ปล.ดูๆแล้วเหมือน the fast ภาคแรกเลย วงแตกเพราะตำรวจมา แล้วผมก็มาจอดรถหลบอยู่ที่ร้านเหล้า :brick: ซึ่งจริงๆแล้ว ผมก็มาจอดกินเหล้าอยู่ตรงนี้เป็นประจำ ดีนะ ที่เมื่อคืนพวกเราไม่ออกไปพร้อมๆกับคันน้ัั้น ไม่งั้นยาวแน่เลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,718

วันนี้ไม่ได้ไป..คิดถึงน้องๆ ทุกคน ครับ ไว้เจอกันที่เขาใหญ่เลย..ยังไงฝากต้อนรับน้องใหม่ เพิ่งสมัครด้วย รถเซฟสีเทาดำทะเบียน 1ฐ-6177 เครื่อง RB 25 โบ ภายนอกยังไม่มีอะไรมาก กำลังจะเริ่ม เลขระหัส A31933 ชื่อ สุภาพ ปทุมวราภรณ์อยู่หมู่บ้านเทอเรสฮิลล์ ไร่กล้วย ศรีราชา เด๋วจะเข้าไปแนะนำตัว ที่แหลมแท่น....ตอนบ่ายได้รู้จักกะตาป้องแล้วที่ร้านข้าวขาหมูก๊วยเจ๋งวันนี้
lสถานที่ถ่ายทำคุ้น ๆ

ปล.หน้าพี่เค้าเหมือนไอ้จิ๊กจอมซ่าเลยอ่า:coolly-0017:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,719

ซาหวาดดีวันเด็กครับ....พี่น้องชาวบางแสน พึ่งไปเลี้ยงเด็กมาเมื่อกี้เอง เด็ก ม.บรูพา อ้ะเด็กพวกนี้จะเอาของขวัญวันเด็กแต่ละอย่าง แม่งแพงๆๆทั้งนั้เลย เลยจัดไปให้ซ้ะ ดอกใหญ่... 555+ :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

เมื่อคืนเห็นนะ

อุ๊บ ๆ ๆ

5 5 5
:coolly-0029:

:coolly-0038: อรุณสวัสดิ์ทุกๆท่าน
ช่างหนาวอะไรเยี่ยงนี้....
:cold:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม