• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใกล้วันไปเขาใหญ่แล้ว ฮิ้วๆๆๆ จะไปนอนแข็งอยู่บนนั้นอ่ะป่าวหว่า:sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยู่กทม.หนาวมากเลย..แล้วมะคืนไม่ได้ไปเหรอ..บรรยากาศมะคีนใครไป รายงานด้วย..เด้อ...

บางแสนก็หนาวอะพี่..ลมแรงด้วย..แต่ที่จำได้ติดตาเลยคือ..มีวง บูดาเบสมาด้วยอะพี่..อิอิ :biggrin: :biggrin:

เมื่อคืนเห็นนะ

อุ๊บ ๆ ๆ

5 5 5
:coolly-0029:

เออ..เหงเหมือนกันอะเก่ง..เห็นนอนเพลียอยู่หน้ารถใช่ปะ..คิคิ..สงสัยตาน้องจาจัดของขวัญชิ้นหย่ายยย :biggrin: :biggrin:

:coolly-0038: อรุณสวัสดิ์ทุกๆท่าน
ช่างหนาวอะไรเยี่ยงนี้....:cold:

ในเครือหนาวมากก..มะคืนนอน25-26 องศา..เขาใหญ่ขอ 0 องศานะ..อยากเหงแม่คะนิ้ง.งิ้งๆๆๆๆๆ :biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อิจจฉาคนมีผ้านวมผืนหย่ายยยยยย....อิ.อิ

ตา จิ๊ก..นี่ใช้ไม่ได้เลย..มีพี่ชายขับเซฟเหมือนกันแต่ไม่ยอมเอาเข้ากลุ่ม ไม่ไหวๆๆๆใช้ไม่ได้....:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

เออๆ..เหมือนอะเหมือน..ก๊อปตาจิ๊ก..5555ก๊ากกกก ..:biggrin: :biggrin:

ใกล้วันไปเขาใหญ่แล้ว ฮิ้วๆๆๆ จะไปนอนแข็งอยู่บนนั้นอ่ะป่าวหว่า:sweat:

เอ้ย..รัยอะ..รัยแข็งอะ..กัวจาหดอะจิมะว่า..ขนาดแหลมแท่นเดินไปฉี่..ยังหาแทบไม่เจอ..นึกว่าลืมเอามาจากบ้าน..อิอิ :biggrin: :biggrin:

ผมก็เลื่อนตำแหน่งเหมือนกัน เลือ่นจากพอบ้านไปเป็นพาลโรงเลื่อนตามอายุเหมือนตาป้องเลยงิผมดีใจมากเลยครับ ทุกคนสู้ๆน่ะครับทุกคนต้องสู้แบบผม ผมเจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ อย่าท้อน่ะครับ....

เออๆ..เหมือนอะเหมือน..ก๊อปตาจิ๊ก..5555ก๊ากกกก ..:biggrin: :biggrin:

เอ้ย..รัยอะ..รัยแข็งอะ..กัวจาหดอะจิมะว่า..ขนาดแหลมแท่นเดินไปฉี่..ยังหาแทบไม่เจอ..นึกว่าลืมเอามาจากบ้าน..อิอิ :biggrin: :biggrin:
คนหมดไฟ..ก็เงี๊ยะ..ดูตาป้องซิรถก็แรง อยู่บนเขา ยังไม่กลัวแข็งเลย

แล้วตกลงว่าไม่มีใครโดนอะไรใช่มั้ย:verwirrt:
แล้วบนเขาพ่อเค้าพูดอะไรบ้างป่าว เพราะที่แหลมแท่นได้ยินเค้าพูดว่าอย่าซัดกันนะ แล้วก็ถามถึงคันสีน้ำเงิน ปอยก็บอกว่าไปแล้ว ไม่อยู่แล้ว
ส่วนรถผมจอดอยู่ที่โมรา มีสายตรวจขี่แมงไซค์มาจอดฝั่งตรงข้าม แล้วก็ข้ามไปชะลอๆข้างๆรถส่องๆ ในรถแล้วก็ไป :frown:
ปล.ดูๆแล้วเหมือน the fast ภาคแรกเลย วงแตกเพราะตำรวจมา แล้วผมก็มาจอดรถหลบอยู่ที่ร้านเหล้า :brick: ซึ่งจริงๆแล้ว ผมก็มาจอดกินเหล้าอยู่ตรงนี้เป็นประจำ ดีนะ ที่เมื่อคืนพวกเราไม่ออกไปพร้อมๆกับคันน้ัั้น ไม่งั้นยาวแน่เลยไม่มีไครโดนหลอกแค่มามองเฉยๆๆน่า .....

เมื่อคืนเห็นนะ

อุ๊บ ๆ ๆ

5 5 5
:coolly-0029:
:coolly-0037: 555+อุ๊บไว้น้ะเดวงานเข้า...ไปเขาไหญ่เอาตัวจริงไปด้วยสิ..ไม่ใช่ตัวสำลอง อิอิอิอิ..จะกินไรบอกเดวจัดให้ :coolly-0017: :coolly-0017:

บางแสนก็หนาวอะพี่..ลมแรงด้วย..แต่ที่จำได้ติดตาเลยคือ..มีวง บูดาเบสมาด้วยอะพี่..อิอิ :biggrin: :biggrin: จาก บูดาเบสรถ ที่นี้มาแบบเต็มๆๆวงเลย...:coolly-0028: :coolly-0028:

เออ..เหงเหมือนกันอะเก่ง..เห็นนอนเพลียอยู่หน้ารถใช่ปะ..คิคิ..สงสัยตาน้องจาจัดของขวัญชิ้นหย่ายยย :biggrin: :biggrin: ก้อพูดไป..บอกแล้วว่าดอกไหญ่...555+:coolly-0028: :coolly-0028:

ในเครือหนาวมากก..มะคืนนอน25-26 องศา..เขาใหญ่ขอ 0 องศานะ..อยากเหงแม่คะนิ้ง.งิ้งๆๆๆๆๆ :biggrin: :biggrin:
แปลี่ยนทลิปไปแม่คะนิ้งมั้ย...อิอิอิ:coolly-0038:

พานทอง......หนาวมากกกกกกก.....:coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038: :coolly-0038:

ผมก็เลื่อนตำแหน่งเหมือนกัน เลือ่นจากพอบ้านไปเป็นพาลโรงเลื่อนตามอายุเหมือนตาป้องเลยงิผมดีใจมากเลยครับ ทุกคนสู้ๆน่ะครับทุกคนต้องสู้แบบผม ผมเจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ อย่าท้อน่ะครับ....
ฮ๋า...เลื่อนเปงพาลโรง...อย่าไปทำอะไรไม่ดีไม่ร้ายกับนักเรียนล่ะ เออ..มีนักเรียนสังเขปซักคนมั้ย:byebye: :byebye:

อื่มปีนี้หนาวจริงๆ
ไปเขาไหญ่เสนอ ไครมี วอ. แดง
ไห้เอาไปด้วผมมี 2 ตัว ไห้เจ้าหรั่งตังนึงละ เหลือ อีก2 จะลองๆซ่อมดูมันพัง ตอนเล่นbb gun
ไครมีใช้ที่ทำงาน ก็ขอยืมมาใช้ก่อนสัก2วันก็ได้มั่ง
จากประสบการณ์ ที่ไปเป็น ขบวนแถวแนวยาวมัก คุมลำบาก
โทรตามกันอนละวล ปีนี้เพื่อนๆมันมีกันทุกคันเลยไป5-6คัน ดีมากๆครับ
อบอุ่นตลอดทางเหมือนนั่งอยู่ในรถคันเดียวกันเลย
พวกCef เราลองดูสักปีนี้ก่อนมั๊ย ผมคิดว่าเวิค มากๆ แซวกันไปตลอดทางเลย
ปลอดภัยด้วยหลุมซ้าย หลุมขวา หลบกันได้ทั่วหน้า ไครจะแวะไรไปไหนแจ้ง ได้ยินทุกคัน ไม่เปลืองค่าโทรศัพทด้วย

รูป วันเสารมาแล้ว
วันเสารนี้ อาจจะหนาวมาก:coolly-0038:
แต่เพื่อนๆพี่น้อง เรายังอบอุ่น หนาแน่นเหมือนเดิม:wink:
และ ยังมีเพื่อนๆที่กรุงเทพมาเยือนเช่นเคย รวมได้ถึง21ลำ:coolly-0005:
ถือว่าปีนี้เป็นการ เริ่มต้นขวบ3ของบางแสนที่เหนียวแน่นน่ารัก:wink: :coolly-0005:
เหมือนเดิมครับ:wink:

ไฟล์แนบ

106.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    108.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    104.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    109.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    106 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    103.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    138.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    128.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43

ก๊วยเจ๋ง...!!!...:eeek:

..อูยยยยยย....อยากปายยยยยยยยยย...:dribble: :wink:
จัดมา น้าอ๊อดมาหาโทรหาด้วยก็แล้วกันครับ ที่กรุงเทพหนาวเปล่า:coolly-0038:

อื่มปีนี้หนาวจริงๆ
ไปเขาไหญ่เสนอ ไครมี วอ. แดง
ไห้เอาไปด้วผมมี 2 ตัว ไห้เจ้าหรั่งตังนึงละ เหลือ อีก2 จะลองๆซ่อมดูมันพัง ตอนเล่นbb gun
ไครมีใช้ที่ทำงาน ก็ขอยืมมาใช้ก่อนสัก2วันก็ได้มั่ง
จากประสบการณ์ ที่ไปเป็น ขบวนแถวแนวยาวมัก คุมลำบาก
โทรตามกันอนละวล ปีนี้เพื่อนๆมันมีกันทุกคันเลยไป5-6คัน ดีมากๆครับ
อบอุ่นตลอดทางเหมือนนั่งอยู่ในรถคันเดียวกันเลย
พวกCef เราลองดูสักปีนี้ก่อนมั๊ย ผมคิดว่าเวิค มากๆ แซวกันไปตลอดทางเลย
ปลอดภัยด้วยหลุมซ้าย หลุมขวา หลบกันได้ทั่วหน้า ไครจะแวะไรไปไหนแจ้ง ได้ยินทุกคัน ไม่เปลืองค่าโทรศัพทด้วย
อันนี้เห็นด้วย:byebye: ชอบๆๆ ใช้มาเมื่อตั้งแต่เที่ยวตอนเด็กๆแล้ว ช่วยได้เยอะเลย:redface: โดยเฉพาะบนเขา ในจังหวะแซงทางโค้ง เหอๆๆ:rolleyes:

โอ๋ทำสีรถแล้ว เหรอ หมดไปเท่าไหร่

PM มาบอกหน่อย
ไม่ต้องPm หลอกน้า หมดไป26000 งานตามราคา นะ
ร้าพี่ชายเพื่อน
ของถูกดีไม่มีในโลก หลอก:sexy_girl:
ถ้าเอาจบ อู่พี่ยศดีก่า30000 งานเนี๊ยนเนียน มาดูรถพี่แจ๊ก กะตาเก่งได้
ของผมรอไปแก้อีกหลายจุด:sweat:

ลานแหลมแท่น..รึนั่น..บรรยากาศยังกะ ..เมืองนอกเลย..

หนาวววววววววววว อาไรแบบนี้

หนาวววววววววววว อาไรแบบนี้
หนาวก็ไปนั่งในรถสิครับ อิอิ:brick:

หนาวๆ แบบนี้ มีคนนอนกอดการหรือยัง? อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม