• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหล่มเลยน้องโอ๋ งานนี้บางแสนมีสีสรรขึ้นเป็นกอง ขาดสีไหร่หว่า อ้อ เหลือง จัดเลยดีมั๊ยเนี่ย 5555

:eeek: ป๊าดดดดดด....!!!

สีแหร่มโคตรเรยน้าโอ๋..เจ๊บจี๊ดดดดด...:dribble: :wink: :biggrin:

เรื่องทริปนอกสถานที่ตามน้องเก่ง..ก็เหมาะสมที่สุด เพราะไม่ไกลเข้าบรรยากาศหนาว ผมก็ไม่เคยไป มีที่กางเต็นท์ ด้วยเรื่องวันเวลา ว่ากันอีกที..

เขียวตองฝาโปงดำ..หุยแนวกะลังอยากทำเลยอะ..แหล่มๆ:wink:
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับทุกคน
ผม ยังกล้าๆกลัวอยู่ว่ามันจะไม่สวย:cold:
ลองประกอบแล้วเข้าทีครับ:wink:
เรื่องทริปจัดไปครับ:wink:

น้องเขียว มารายงานตัว:boss:
เริ่มทะยอยประกอบและหละ
เหลือสีเซ้ดตัวแล้วขัด
มะรู้จะออกมาสวยต้องตา พี่ๆเพื่อนๆหรือเปล่า
แนวๆผมก็มาจากไอ้คันเนียะ:cool:
โอ้วจ๊อต สุดยอดเลยน้องโอ๋:redface:

แหล่มเลยน้องโอ๋ งานนี้บางแสนมีสีสรรขึ้นเป็นกอง ขาดสีไหร่หว่า อ้อ เหลือง จัดเลยดีมั๊ยเนี่ย 5555

เอาเลยครับยุๆ :eeek:

เรื่องทริปนอกสถานที่ตามน้องเก่ง..ก็เหมาะสมที่สุด เพราะไม่ไกลเข้าบรรยากาศหนาว ผมก็ไม่เคยไป มีที่กางเต็นท์ ด้วยเรื่องวันเวลา ว่ากันอีกที..
อืมอยู่กรุงเทพจะได้แวะไปแจมได้:biggrin:

อยากไปด้วยจัง ยังไม่เคยไปเลย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่เก่ง&น้องเบน วันศุกร์-เสาร์นี้เจอกานที่งาน big bike นะจ๊ะ
ว่าแต่ว่าไปวันไหนกานอ่ะ

...............................:verwirrt::verwirrt::verwirrt::biggrin::byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บางแสนอากาศดีไหม...เชียงรายหนาววววจัง....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,767

พี่น้องบางแสนที่รักครับ

ถึงหน้าหนาวแล้ว เมื่อเสาร์ที่ผ่านจากที่ได้พูดคุยกันกับพี่น้องเราหล าย ๆท่าน(คิดว่าพร้อมแล้วเห็นว่าจะไปกันหลายคัน)

จึงมีความเห็นว่าถึงเวลาแล้วที่เราจะ ออกทริปกัน ซึ่งจะไปกันปีละครั้งเป็นประจำทุกปี เริ่มจากปี 2006 , 2007(ไปเมืองจันท์กันมาแล้ว 2 ครั้ง)

และปีนี้ 2008 จะเป็นครั้งที่ 3 ที่เราจะออกเที่ยว ตจว.กัน (ย้ำ..ต้องตจว.)

ทั้งนี้เพื่อความสนุกสนาน สนิทสนม รักใคร่กลมเกลียวกัน และจะได้เก็บบันทึกเรื่องราวความสัมพันธ์ฉันพี่น้องข องเราตลอดไปนานแสนนาน

ผมจึงมีข้อเสนอว่า

ปีนี้จะไปหนาวที่ไหนกันดี เอาซักกลาง ๆเดือน มกราคม 2009(ประมาณ 16,17,18 ศุกร์,เสาร์,ทิส)ดีมะ จะได้ลางานไว้เนิ่นๆ หลังปีใหม่ไปแล้วจะได้มีตังค์กันหน่อยหลังจากกลับบ้า น ทริปนี้ซักสองคืนสามวันเป็นไง

ลองเสนอโหวดสถานที่กันดูนะ

ในหัวข้อ....หนาวไหนกันดีปีนี้

-ผมขอเสนอเขาใหญ่(รายละเอียดข้อมูลยังไม่ได้หาแค่อยาก เฉย ๆและไม่เคยไป เลยอยากชวนขับรถไปกันประชดน้ำมันถูกหน่อย)(ปล.น้ำมันลงแล้วเว้ยย..อยาก ๆ)

พี่น้องคนอี่นว่าไงลองเสนอสถานที่กันดูได้ข้อสรุปแล้ วจะมาอัพกันอีกทีมีเวลา 1 เดือนจะได้เตรียมตัวกันทันนะ.....รักทุกคน..จุ๊พ ๆ

ใครจะไปมั่งออกเสียงหน่อยครับ
# หมายเหตุ # เรื่องสถานที่ กับ วันเวลารอมาสรุปกันอีกที ใครมีไรเสนอแนะมาครับ

รายชื่อ

1. เก่ง A31478 + ผู้ติดตาม

2. หรั่ง A31758 + ผู้ติดตาม

3. รอแจ้ง

4. รอแจ้ง

5. รอแจ้ง

6. รอแจ้ง

7. รอแจ้ง

8. รอแจ้ง

9. รอแจ้ง

10. รอแจ้ง

(รายชื่อพี่น้องที่จะไปถ้าแจ้งมาผมจะอัพไปเรื่อย ๆนะครับ)

จำนวนคน.............คน

จำนวนรถ..............คัน

• #4,768

มันมีที่ไหน วันไหน อ่ะงาน BIG BIKE

(มี...มีโอเดิม ๆใส่แค่ล้อแม๊คไปได้ป่ะ..อิอิ)

• #4,769

บางแสนอากาศดีไหม...เชียงรายหนาววววจัง....

อยู่ใกลจัง ท.ทหาร

หนาวเผื่อด้วยเน๊อออออ

มันมีที่ไหน วันไหน อ่ะงาน BIG BIKE

(มี...มีโอเดิม ๆใส่แค่ล้อแม๊คไปได้ป่ะ..อิอิ)
เค้าจัดงานที่แหลมแท่นอ่ะพี่เก่ง
มีวันที่28-29 Nov 2008 ค่ะคุณพี่:biggrin:

มี ฟิโน่ ง่ะ แจมได้ป่าว อิ อิ :biggrin:

หนาวประมานกี่องศาอะคับ..เดี๋ยวปีใหม่จาแอ่วเจียงฮายยย..ไปแถวบ้านห้วยสัก:biggrin:

งึม งึม รอ final อีกทีละกัน :mad: ตอนนี้ยังฟันธงไม่ได้ มีแต่ฟันทิ้ง :smile:

มี ฟิโน่ ง่ะ แจมได้ป่าว อิ อิ :biggrin:

ซูซูกิ สเต็ป เดิมๆแจมด้วยจิ..:byebye: จาเอาเคเอสอาร์ไปแจม..แต่พวกยืมเอาไปฝั่งเขมรและขี่ได้เดือนเดียว:cry:

พี่น้องบางแสนที่รักครับ

ถึงหน้าหนาวแล้ว เมื่อเสาร์ที่ผ่านจากที่ได้พูดคุยกันกับพี่น้องเราหล าย ๆท่าน(คิดว่าพร้อมแล้วเห็นว่าจะไปกันหลายคัน)

จึงมีความเห็นว่าถึงเวลาแล้วที่เราจะ ออกทริปกัน ซึ่งจะไปกันปีละครั้งเป็นประจำทุกปี เริ่มจากปี 2006 , 2007(ไปเมืองจันท์กันมาแล้ว 2 ครั้ง)

และปีนี้ 2008 จะเป็นครั้งที่ 3 ที่เราจะออกเที่ยว ตจว.กัน (ย้ำ..ต้องตจว.)

ทั้งนี้เพื่อความสนุกสนาน สนิทสนม รักใคร่กลมเกลียวกัน และจะได้เก็บบันทึกเรื่องราวความสัมพันธ์ฉันพี่น้องข องเราตลอดไปนานแสนนาน

ผมจึงมีข้อเสนอว่า

ปีนี้จะไปหนาวที่ไหนกันดี เอาซักกลาง ๆเดือน มกราคม 2009(ประมาณ 16,17,18 ศุกร์,เสาร์,ทิส)ดีมะ จะได้ลางานไว้เนิ่นๆ หลังปีใหม่ไปแล้วจะได้มีตังค์กันหน่อยหลังจากกลับบ้า น ทริปนี้ซักสองคืนสามวันเป็นไง

ลองเสนอโหวดสถานที่กันดูนะ

ในหัวข้อ....หนาวไหนกันดีปีนี้

-ผมขอเสนอเขาใหญ่(รายละเอียดข้อมูลยังไม่ได้หาแค่อยาก เฉย ๆและไม่เคยไป เลยอยากชวนขับรถไปกันประชดน้ำมันถูกหน่อย)(ปล.น้ำมันลงแล้วเว้ยย..อยาก ๆ)

พี่น้องคนอี่นว่าไงลองเสนอสถานที่กันดูได้ข้อสรุปแล้ วจะมาอัพกันอีกทีมีเวลา 1 เดือนจะได้เตรียมตัวกันทันนะ.....รักทุกคน..จุ๊พ ๆ

ใครจะไปมั่งออกเสียงหน่อยครับ
# หมายเหตุ # เรื่องสถานที่ กับ วันเวลารอมาสรุปกันอีกที ใครมีไรเสนอแนะมาครับ

รายชื่อ

1. เก่ง A31478 + ผู้ติดตาม

2. หรั่ง A31758 + ผู้ติดตาม

3. รอแจ้ง

4. รอแจ้ง

5. รอแจ้ง

6. รอแจ้ง

7. รอแจ้ง

8. รอแจ้ง

9. รอแจ้ง

10. รอแจ้ง

(รายชื่อพี่น้องที่จะไปถ้าแจ้งมาผมจะอัพไปเรื่อย ๆนะครับ)

จำนวนคน.............คน

จำนวนรถ..............คัน

โผมมม..ปายด้วย + ผู้ตามติด 1คน:verrckt:

งึม งึม รอ final อีกทีละกัน :mad: ตอนนี้ยังฟันธงไม่ได้ มีแต่ฟันทิ้ง :smile:

ฟันทิ้งเลยหรอน้าเหวก:sweat:

ซูซูกิ สเต็ป เดิมๆแจมด้วยจิ..:byebye: จาเอาเคเอสอาร์ไปแจม..แต่พวกยืมเอาไปฝั่งเขมรและขี่ได้เดือนเดียว:cry:
แค่ยืมใช่มะ เดี๋ยวเค้าก็เอามาคืน..แหม่ๆๆ ก็แค่อาจยืมนานหน่อย:sweat::sweat:

พี่น้องชาวบางแสนครับไครรู้ว่า..ท่อยางเทอร์โบเทค+เข็มขัดรัด+ราคา+และหาได้ที่ใหน----ช่วยบอกที่แน่:verwirrt:

พี่น้องชาวบางแสนครับไครรู้ว่า..ท่อยางเทอร์โบเทค+เข็มขัดรัด+ราคา+และหาได้ที่ใหน----ช่วยบอกที่แน่:verwirrt:

ลองโทรคุยตามนี้เลยครับ

คุณ จิ้ง คลับ jz 081-983-7049

เค้าขายอยู่น่ะนะ อยู่แถวบายพาสชล

ถ้าถามว่ารู้ได้ไงบอกว่า น้าเหวก JZ บอกมาละกัน

อูยยยอยากไปสัมผัสหนาวจัง ศรีราชา ร้อน..เด๋วปีใหม่จะขึ้นไปน่ะครับ...

พี่เก่ง&น้องเบน วันศุกร์-เสาร์นี้เจอกานที่งาน big bike นะจ๊ะ
ว่าแต่ว่าไปวันไหนกานอ่ะ
ไป 2 วัน เลย อิอิ ว่าแต่รถหนู ยังไม่เส็ดเลย เส็ดแค่คันเดียวเอง ทำไว้ 2 คัน ไม่รู้จะเส็ดทันหรือป่าวอีกคันนึง แง๊ๆๆๆ แต่วันเสาร์เค้าจะงานหลักมากกว่าน่ะ มาเร็วได้เสื้อเน้อ แจกฟรี แล้วก้อมีขี่รถ เปงขบวน โดยท่านสนธยาขี่รถนำเข้างานเอง :eeek:

มี วันที่ 28-29 พ.ย. ค่ะ วันศุก-เสาร์ ว่าแต่จะมาป่ะ เด่วให้ยืมรถ มีหลายคัน อิอิ มิโอห้ามเข้าเน้อ....เพราะว่าเปงรถใหม่ แหะๆ อดๆๆ อิอิ :biggrin:
ฟิโน่ ก้อห้ามมม มาได้ แต่จอดนอกงาน หุหุ :sweet_kiss:
KSR อ่ะได้เลย เข้าได้ เค้าอนุญาติ เพราะเค้าจะห้ามเฉพาะ รถใหม่ๆ ใช่ ฟิโน่ มิโอ เวฟ อาไรพวกเนี๊ย แต่ KSR ยกเว้น เพราะจะมีพวกเด็ก กทม. ลงโชว์ เยอะเลย
(ว่าแล้วก้อมากานเลย ขอบอกว่า มี เสื้อฟรีแจก มาไวไว สำหรับคนขี่รถเข้างาน แหละก้อมีคอนเสริต์ น่าจะเปงวงคาราบาวมา ว่าแล้ว ครายเปงสาวกสิงมอเตอไซ เเว๊นบอย สก๊อยเกริล์ มาเลย มาเลย งานนี้รถเพียบ มันส์ๆๆๆ (ว่าแต่ตอนนี้ มี ชาร์ลี กะ ซี ยังมะมีคนขี่เข้าเลย รถมานว่าง ใครจะมายืมมาเลย มาก่อนก้อยืมไปเลย ขี่รถเข้าไปในงาน แล้วก้อได้เสื้อฟรีๆ ใครไม่มีรถ อดๆๆๆๆ หุหุ) :eeek: :dribble: :byebye: :augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม