• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ่าว...!..ติดอยู่ในหนามบินหรอคับน้า..?... เวงกำ..:eeek:
ไงก็ขอให้แฟนน้าปลอดภัยนะคับ...
ครับน้าอ๊อด ชักไม่ไหวแล้วนะ คนทำงานอยู่ดีๆ หากินบริสุทธิ์ ทำไม ทำไม:super:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บางส่วนเสาร์ที่ผ่านมา

ไฟล์แนบ

56.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    55.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    39.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    69.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    34.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    54.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

น้องเขียว มารายงานตัว:boss:
เริ่มทะยอยประกอบและหละ
เหลือสีเซ้ดตัวแล้วขัด
มะรู้จะออกมาสวยต้องตา พี่ๆเพื่อนๆหรือเปล่า
แนวๆผมก็มาจากไอ้คันเนียะ:cool:
:eeek: ป๊าดดดดดด....!!!

สีแหร่มโคตรเรยน้าโอ๋..เจ๊บจี๊ดดดดด...:dribble: :wink: :biggrin:

ครับน้าอ๊อด ชักไม่ไหวแล้วนะ คนทำงานอยู่ดีๆ หากินบริสุทธิ์ ทำไม ทำไม:super:

เอาระเบิดไปโยนแม่งเลยมะ พี่ก็ไม่ชอบไอ้พวกนี้ทำบ้านเมืองวุ่นวายไปกันใหญ่แล้ว ตำรวจ ทหาร ไม่ดำเนินการขั้นเด็ดขาดซะที ไม่รู้ยิ่งใหญ่มาจากไหน นึกจะทำอะไรก็ทำ อุปโลกตัวเองขึ้นมาเองแท้ๆ เดี๋ยวแม่งเจอพลังเงียบที่จะไม่เงียบอีกต่อไป

พอก่อน เดี๋ยวของขึ้นแต่เช้า ฮึ่มมม....:super: :super: :super:

ดูข่าวแม่งไล่ยำคนโน้น คนนี้ มันจะบ้าไปกันใหญ่แล้ว ไม่ต่างจากพวกแบ่งแยกสีผิวเลย อะไรวะนี่ มันอาศัยสถานการณ์มาไล่กระทืบคนเล่นงั้นเหรอ

ที่ทำงานผมก็มีไอ้พวกนี้อยู่ จากที่เคยคุยกันตอนนี้เลิกคุยกับมันไปแล้ว บอกจุดยืนไปเลย ถ้าคุณอยู่สี..... อย่ามายุ่งกับผม ผมไม่ใช่สีแ... แต่ก็ไม่ชอบการกระทำของพวกคุณอย่างมากๆ ถามจริงๆจะเอาอะไร จะเอาบ้านเมืองไปยกให้ใครปกครอง จะบ้าไปถึงไหน

พอ พอ คุยเรื่องนี้แล้วของขึ้น ขอ cool down ก่อน

55+ พี่เหวก หนักกว่าผมอีก555

ดูข่าวแม่งไล่ยำคนโน้น คนนี้ มันจะบ้าไปกันใหญ่แล้ว ไม่ต่างจากพวกแบ่งแยกสีผิวเลย อะไรวะนี่ มันอาศัยสถานการณ์มาไล่กระทืบคนเล่นงั้นเหรอ

ที่ทำงานผมก็มีไอ้พวกนี้อยู่ จากที่เคยคุยกันตอนนี้เลิกคุยกับมันไปแล้ว บอกจุดยืนไปเลย ถ้าคุณอยู่สี..... อย่ามายุ่งกับผม ผมไม่ใช่สีแ... แต่ก็ไม่ชอบการกระทำของพวกคุณอย่างมากๆ ถามจริงๆจะเอาอะไร จะเอาบ้านเมืองไปยกให้ใครปกครอง จะบ้าไปถึงไหน

พอ พอ คุยเรื่องนี้แล้วของขึ้น ขอ cool down ก่อน
ไปcool downในfreestyleราวังของจาขึ้นหนักก่าเดิมนะน้า..!:eeek:

อิอิ...555555....:biggrin:

ขอสันติจงมาสู่ชาวโลก..อาเมน:cool:

เขียวตองฝาโปงดำ..หุยแนวกะลังอยากทำเลยอะ..แหล่มๆ:wink:

แหล่มเลยน้องโอ๋ งานนี้บางแสนมีสีสรรขึ้นเป็นกอง ขาดสีไหร่หว่า อ้อ เหลือง จัดเลยดีมั๊ยเนี่ย 5555
อืม...น่ะ น้าเหวก กลุ่มเรายังขาดเหลือง น่ะจัดเลยไม๊..เด๋วไปที่อู่ จะคุยกะเจ้าของให้พิเศษ สุดๆไปเลย ขอคันนึง สีขาวมีเยอะแล้ว เพราะบางแสนยังขาดเหลือง..ฝาโปงดำ ห้องเครื่องขาว งามโคตร..

แวะมาทักทายชาวบางแสน...คร๊าบ...
คร้าบบ..ยินดีคร้าบบบ..ที่แวะมาทักทายอยู่ทางโน้น หนาวไม๊ครับ

พี่เอกยืมเฮลิคอปเตอร์หน่อย...:burn:
จะไปรับแฟนสุวรรณภูมิ
:burn::burn::burn:
คนไหนอีกล่ะ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,752

ใช่ ๆ ๆ

รอผู้กล้า

บางแสนนี่สีขาวเป็นตับ

จับมากลับสีเหลืองสักลำ

รับรองแจ่ม ๆ:biggrin:

• #4,753

ใจเย็น ๆผมก็อึดอัดใจเหมือนกันบ้านเมืองเรา

เย็นไว้....เย็นไว้....มา ๆ ๆจะพาไปcool down ในFREE STYLE จะได้ดีขึ้น

• #4,754

พี่เอกยืมเฮลิคอปเตอร์หน่อย...:burn:
จะไปรับแฟนสุวรรณภูมิ:burn::burn::burn:

เออว่ะ!!!!! แล้วกุ้งมันกลับบ้านได้ไม๊นั่น

สนามบินโดนปิด...เฮ้อ ๆกำ......

บ้านเมืองไปกันใหญ่แล้ว:sweat:

ใช่ ๆ ๆ

รอผู้กล้า

บางแสนนี่สีขาวเป็นตับ

จับมากลับสีเหลืองสักลำ

รับรองแจ่ม ๆ:biggrin:
แล้วก็ไปจอดเรียงกันนะ Budda bless ชัดๆ เต้นฮิพฮอพกันไป:rolleyes:

เออว่ะ!!!!! แล้วกุ้งมันกลับบ้านได้ไม๊นั่น

สนามบินโดนปิด...เฮ้อ ๆกำ......

บ้านเมืองไปกันใหญ่แล้ว:sweat:
กลับได้ แต่ก็ต้องเข้าไปอีก ต้องเข้าไปเคลียร์ผู้โดยสาร:sweat: นี่ขนาดฝึกงานนะเนี่ย เหอๆๆ:sweat:

• #4,757

บางส่วนเสาร์ที่ผ่านมา

ไมไม่มีป๋มอ่า

หรือเรามาดึกไป:eeek:

ไมไม่มีป๋มอ่า

หรือเรามาดึกไป:eeek:
:biggrin: มาซ้ะขนาดนั้นคนถ่ายเมาไปแล้ว...คนถ่ายเน้นถือแก้วเหล้าไม่เน้นถ่ายรูปแล้ว อิอิอิ....:cry:

จะไปรับแฟนสุวรรณภูมิ:burn::burn::burn:
:augenrollen: มีคอบเตอร์ไม้ไผ่ของโดเรมอนใช้ได้มั้ย...เด๋วให้ยืม.....อิอิอิ:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม