• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สารคดีที่ดี ควรให้เด็กอย่างผมได้ศึกษาด้วย เพื่ออนาคตของชาติ ก๊กกกกกกๆๆๆๆ:wink:

อย่างตาป้อง ไม่ต้องศึกษาแล้วววว...... เห็นใน free style น่ะแต่ละช็อตนี่...... อ่ะนะ :wink:

ฉึกฉาอารัยการหรอ? อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รูปอยู่ในกล้องพี่เก่ง 478 เพียบเยย สยองมาก น่ากลัว ที่ซู๊ดดดด!!

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พวกเราไม่มีใครเป็นอะไร...
ปล. เมื่อวานผมไปจอดข้างๆรถน้าอ๊อดอ่ะ..ที่ไนท์สแควร์ เหอๆๆ

ฮั่นแน่..เหงและๆ..จอดข้างๆแล้วเดินหายเข้าไปออฟเด็กที่กินนรี..แล้วไปต่อที่ไวโอริน..แล้วเมาปริ้นที่กัสโต้..กลับบ้านโซโร่มาม่าช่ายปะ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

ปล มะคืนกลับมาถึงสะพานต่างระดับแหลมบัง..เจอเซฟสีเดียวกะผมอะ..ไฟหน้าอเมริกาป่าวมะรู้เพราะมันมะมีไฟเหลือง..มาจ่อตูดผมอะก็ขับมาร้อยก่าๆแล้วใกล้ถึงซอยวัดประชานาฎเลยเลี้ยวนึกว่ารถตาโอ๋..แต่รถตาโอ๋ไปแจะแก้มอยู่นี่หว่า..ใช่ไอ้คันเดียวกะที่ซัดกะน้าเหวกป่าวมะรู้ :verwirrt: :verwirrt:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,705

ช่วงนี้ไงหว่าบางแสนเราโดนเซฟสีเขียวตามจ่อตูดสองคันแระ

• #4,706

อย่างตาป้อง ไม่ต้องศึกษาแล้วววว...... เห็นใน free style น่ะแต่ละช็อตนี่...... อ่ะนะ :wink:
แหม๋ท่านก็ใช่ย่อย:byebye:

เจอบ๋อย...บ่อย..ในนั้นอ่ะ..

เจอแทบทุกช็อต 715

5 5 5+++

5 5 5+++
อารายกันอ่ะ....อิอิ

ไฟล์แนบ

3.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

ช่วงนี้ไงหว่าบางแสนเราโดนเซฟสีเขียวตามจ่อตูดสองคันแระ
รอมารชมพูมาจัดการหน่อยละกัน ถือว่าเป็นการวอร์มอัพรถ 555+:redface:

รอมารชมพูมาจัดการหน่อยละกัน ถือว่าเป็นการวอร์มอัพรถ 555+:redface:
:rolleyes: ใช่เก่งนักไอ้พวกนี้เด๋วเจอมารชมพูแห่งบางแสน อิอิอิ..:byebye:

รูปคลอง5อยู่ในเวปไรอ้ะครับอยากดูแบบเต็มๆๆอีกรอบ อ้ะ ......ช่วยบอกทีครับบบบบบบบบบบบ

ถ้ามันมาจ่อตูด ก้จอดเลยดูซิมันจะจอดด้วยป่าว...ถ้ามันแน่มันก็จอด..แล้วเราก็บอกมัน..พี่่ๆ ถ้ารีบ เชิญ ก่อนเลย..ผมไม่รีบ..555++...เบาๆ ไว้พี่น้อง..เสียว..ว้อยยยย...

ฉึกฉาอารัยการหรอ? อิอิ
เค้ากะลัง..คุยกันเรื่อง..ว่าด้วยสารคดี จากแผ่น..VCD..อ่ะน้อง

5 5 5+++

ยังอ่อนต่อโลก ต้องฉึกฉาหาฟามรู้เพิ่มเติม :sweet_kiss: :biggrin:

ดูไฟล์แนบ 65050 อารายกันอ่ะ....อิอิ

อย่ามาเนียน อย่ามาเนียน อิ อิ

ฮั่นแน่..เหงและๆ..จอดข้างๆแล้วเดินหายเข้าไปออฟเด็กที่กินนรี..แล้วไปต่อที่ไวโอริน..แล้วเมาปริ้นที่กัสโต้..กลับบ้านโซโร่มาม่าช่ายปะ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

ปล มะคืนกลับมาถึงสะพานต่างระดับแหลมบัง..เจอเซฟสีเดียวกะผมอะ..ไฟหน้าอเมริกาป่าวมะรู้เพราะมันมะมีไฟเหลือง..มาจ่อตูดผมอะก็ขับมาร้อยก่าๆแล้วใกล้ถึงซอยวัดประชานาฎเลยเลี้ยวนึกว่ารถตาโอ๋..แต่รถตาโอ๋ไปแจะแก้มอยู่นี่หว่า..ใช่ไอ้คันเดียวกะที่ซัดกะน้าเหวกป่าวมะรู้ :verwirrt: :verwirrt:

อืม...ม...ม น่าสงสัย :verrckt: เพราะไอ้คันนั้นไฟหน้ามันก็ไม่ใช่โปรเจคเตอร์ด้วย ไฟเมกาแน่นอน เพราะตอนที่ผมมองจกหลังตอนแรกก็ยังไม่รู้ว่าเป็นรถไร ถ้าเป็นโปรเจคเตอร์ของเซฟมองปร๊าดเดียวก็รู้แล้ว

เค้ากะลัง..คุยกันเรื่อง..ว่าด้วยสารคดี จากแผ่น..VCD..อ่ะน้อง
5555....ขอบคุณน้ายศกะน้าแจ็คมากคับ ที่ต้อนรับอย่างดี
คราวหน้าจาไปรบกวนใหม่นะคับ... อิอิ..:sweet_kiss: :wink: :brick: :biggrin:

5555....ขอบคุณน้ายศกะน้าแจ็คมากคับ ที่ต้อนรับอย่างดี
คราวหน้าจาไปรบกวนใหม่นะคับ... อิอิ..:sweet_kiss: :wink: :brick: :biggrin:
ไม่เป็นไรครับ..กลับถึงบ้านแล้วน่ะครับ..รู้จักบ้าน..ช่องแล้วผ่านมาเมื่อไหร่ก็เชิญแวะได้ตลอดเลยครับเสียดายรีบกลับ..กะลังได้ที่เลย...อ่ะมางานมาการ..เด๋วเสียการน่ะ..หู.หุ.ไว้เจอกันใหม่ครับ..

ไม่เป็นไรครับ..กลับถึงบ้านแล้วน่ะครับ..รู้จักบ้าน..ช่องแล้วผ่านมาเมื่อไหร่ก็เชิญแวะได้ตลอดเลยครับเสียดายรีบกลับ..กะลังได้ที่เลย...อ่ะมางานมาการ..เด๋วเสียการน่ะ..หู.หุ.ไว้เจอกันใหม่ครับ..
หิวนมแถวร้านน้ายศ...!!!
อูยยยยยย....:dribble: ..55555...:biggrin:
..ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบ..:sweet_kiss: :smile:

อูยยยยยย....:dribble: ..55555...:biggrin:
..ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบ..:sweet_kiss: :smile:
หือๆๆๆ มีอะไรกานนนนนนน :dribble: :dribble:

• #4,719

ขอบคุณน้าอ็อดค๊าพสำหรับสารคดีจะเอาไปฉึกฉา..แบบว่ายังอ่อนต่อโลกคับ..อิอิ

หือๆๆๆ มีอะไรกานนนนนนน :dribble: :dribble:

อยากรู้ต้อง..ตามมาดู ๆ 555+++:smile:

• #4,720

:rolleyes: ใช่เก่งนักไอ้พวกนี้เด๋วเจอมารชมพูแห่งบางแสน อิอิอิ..:byebye:

จาไปสู้อารายกะเค้า

ล้อโต....วิ่งบ่ออก:sweat:

ให้ขับเหยียบตีนมันพอไหว..:sexy_girl:

อ่ะจ๊ากก ๆ:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม