• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ก่อนทำงานต้องขอต่อกระทู้ซะหน่อย..ไม่งั้นหงุดหงิด..มือไม้สั่น..อิอิ :biggrin: :biggrin:[/quote
เข้าข่าย ติดอย่างแรง ไป๔กระบอกก็ไม่หาย ผมก็เป็น ช่วงนี้สัญญาณ ADSL ไม่ค่อยดีด้วย หงุดหงิด ต้องพ่ง AIS ทุกวัน ต้องเปลี่ยนMODEM.ใหม่..มะวานซื้อมาแระ เป็นแบบWIRELESS แต่ยังไม่มีใครเซ็ทให้เลย...ตาอ๊อตทำได้ป่าว ช่วย
หน่อยดิ...

หุยพี่เรื่องคอมผมก็ซาเน็คๆฟิชๆ..อะพี่..แล้วมีแผ่นโปรแกรมมาให้เลยป่าวอะพี่..สายต่อเปงยูเอสบีปะ..ถ้าเปงงั้นน่าจาไม่ยาก..ถ้ามีแบบนั้นเดี่ยวเย็นนี้จาลองไปคลำๆดูให้อะพี่..แหมเปงแบบไวเรสด้วย..เปิดแล้วสัญญานจาส่งไปถึงไนสแควป่าวอะพี่..จาได้เอาโน๊ตบุ๊คไปเข้าเวปที่โน้นเลย..อิอิ :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้า..เย็นอีกและ..พอรู้ว่าจาได้ไปแรดแถวไนสแคว..อาการหวัดมะเช้าหายเวย..โล้งจมูก..จาได้ไปนั่งดูสาวๆกินนรี..ไวโอริน..กัสโต้..โอ้สบายตา..พาเพลิน..เอิงเงยยยยย :wink: :wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หล่อจริงเหยอ เจ้าสาวยังมะชมเลยอ่ะ:biggrin:

ว่าจะไปไถ่ชีวิตโค(โยตี้)มาเลี้ยงบ้างอ่ะครับ
เจ้าสาวเค้าน่ารักอยู่แล้วไม่ต้องชมหรอก......อิอิ ไม่รู้ไปหามาจากไหนเข้ากานดีดี ตัวเล็ก กะตัวหย่าย หุหุ :biggrin:

จะไปไถ่โค...มาเลี้ยงหรอพี่หนึ่ง ว่าแต่พร้อมที่จะมีเลือดดออกที่หัวแย้วหยออออ.....555 :verrckt: :augenrollen: :biggrin:

หุยพี่เรื่องคอมผมก็ซาเน็คๆฟิชๆ..อะพี่..แล้วมีแผ่นโปรแกรมมาให้เลยป่าวอะพี่..สายต่อเปงยูเอสบีปะ..ถ้าเปงงั้นน่าจาไม่ยาก..ถ้ามีแบบนั้นเดี่ยวเย็นนี้จาลองไปคลำๆดูให้อะพี่..แหมเปงแบบไวเรสด้วย..เปิดแล้วสัญญานจาส่งไปถึงไนสแควป่าวอะพี่..จาได้เอาโน๊ตบุ๊คไปเข้าเวปที่โน้นเลย..อิอิ :biggrin:
มีครบเลย..

ต่อมาให้ถึงบางแสนด้วยนะ:sweat:

งุงิงุงิๆๆ ทำรายยยยกันนนน:sweet_kiss:

กัตโต้ คับ คอนเฟิร์ม แหล่มๆ

ไวโอลิน ก็ ดูดี แต่แพงเกิ๊นนน....

งือ งือ แอร์เจ๊งเลย มันไม่เย็นแล้วง่า เพิ่งเปลี่ยนตู้มาด้วย หลังจากอัดแข่งกับไอ้เกรียนนรกแตก มาวันนี้เอามาขับ แอร์มีแต่ลมเย็นแผ่วๆ สงสัยต้องไปประเดิม ร้านคุงเฒ่า ทำเลใหม่ซะแล้ว :cry: :sure:

ไวโอลิน ก็ ดูดี แต่แพงเกิ๊นนน....
:rolleyes: ช่ายเลย.....กัตโต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่าที่สุดดดดดดดดดดดดดดดด อิอิอิ....

อ้าว...แล้วไปแต่งกันตอนไหน..ล่ะ ไม่รู้เรื่องเลย..
ยังไม่ได้แต่งครับ หมั้นไว้ก่อนอ่ะครับ แต่งปีหน้าครับ เรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับ ที่เข้ามาอ่าน :byebye: :byebye:
มีลานเอาไว้จอด Cefiro เป็นไร่ๆ เลยครับ :biggrin: :biggrin:

:byebye: เจ้าบ่าวก้อหล่อ.......เจ้าสาวก้อสวยยยยยยยยยยยย:dribble: :dribble:
เค้าว่ากันว่า ถ้าเจ้าสาวสวย เจ้าบ่าวมักจะดูไม่ได้อ่ะ จริงอ่ะป่าว

ต้อน มันมาโคราชให้หน่อยเพ่ จะรอมันอยู่ ป. jet ประโดก กระทืบให้ไส้แตกเลย เม่งเดือด ว่าแล้วขึ้นไปตืบแม่งถึง ภาคตะวันออกเลยดีไหม แถมปิงปองอีกลูก คันตรียนนนนนน :super:
เอ้ยเบียร์ เอารถเบียร์ไปสอย มานเลย ไอ้เกรียนนรก

พี่หนึ่ง กะ พี่ยศ มาโคราชครั้งหน้า ปม จา ต้อนรับให้ดีกว่าที่แล้วๆ มา เอาแบบสุดๆไปเลย :wink: ไม่ได้โม้]ไม่ได้โม้
ไปอีกน่าจะเป็น 1-3 ธันวา อ่ะครับ เด๋วคอนเฟิร์ม อีกครั้ง

เจ้าสาวเค้าน่ารักอยู่แล้วไม่ต้องชมหรอก......อิอิ ไม่รู้ไปหามาจากไหนเข้ากานดีดี ตัวเล็ก กะตัวหย่าย หุหุ :biggrin:
จะไปไถ่โค...มาเลี้ยงหรอพี่หนึ่ง ว่าแต่พร้อมที่จะมีเลือดดออกที่หัวแย้วหยออออ.....555 :verrckt: :augenrollen: :biggrin:
ทามให้ดูเป็นตัวอย่างหน่อยสิคร้าบบบบ เลือดออกหัวอ่ะ ทำยางงาย:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ปล นายเก่งระวังเป็นบุคคลตัวอย่างนะ :byebye: :byebye:

เก็บมาหมดแล้วซิ..อิ.อิ

งือ งือ แอร์เจ๊งเลย มันไม่เย็นแล้วง่า เพิ่งเปลี่ยนตู้มาด้วย หลังจากอัดแข่งกับไอ้เกรียนนรกแตก มาวันนี้เอามาขับ แอร์มีแต่ลมเย็นแผ่วๆ สงสัยต้องไปประเดิม ร้านคุงเฒ่า ทำเลใหม่ซะแล้ว :cry: :sure:
น้าน...งานเข้าเลย..เวลาแซ๊ด..ไม่ปิดแอร์เหรอ..

น้าน...งานเข้าเลย..เวลาแซ๊ด..ไม่ปิดแอร์เหรอ..
เพ่ยศมาเอารถวันไหนอ่าครับ เผื่อจาเข้าไปหามั่งคับ หุหุ แก้ๆตัวๆๆ

ปล.วันอาทิตย์นี้เย็นผมว่างอ่าคั๊บนัดลูกค้าดูงานตอนบ่ายแถวสุขา 3 พอดี:tongue:

เพ่ยศมาเอารถวันไหนอ่าครับ เผื่อจาเข้าไปหามั่งคับ หุหุ แก้ๆตัวๆๆ

ปล.วันอาทิตย์นี้เย็นผมว่างอ่าคั๊บนัดลูกค้าดูงานตอนบ่ายแถวสุขา 3 พอดี:tongue:
ตั้งใจว่าเป็นศุกร์ที่28ที่จะถึงนี้น่ะ แต่ใกล้ๆ จะConfirm อีกที

ยกแรก ลืมปิดครับ :sweat:
เล่นยกสอง กด AC off ไว้คับ :sure: น่าจะไปตอนยกแรกอ่ะคับ :sweat:

เก็บมาหมดแล้วซิ..อิ.อิ

ม่ายบอก แต่ ม่ายหมด :biggrin: :smile:

เวลา 14.15 น. เมฆมาก แดดไม่แรง ลมโชยๆ อากาศที่บางแสนเยี่ยมครับ:boss:

อะไรๆ แอร์ใครเจ๊ง...หน้านี้หน้าหนาว เปิดกระจกโชว์หน้าคนขับหล่อๆไปเลย..อิอิ:wink:

เวลา 14.15 น. เมฆมาก แดดไม่แรง ลมโชยๆ อากาศที่บางแสนเยี่ยมครับ:boss:
บางแสนอากาศดี น่าเอารถไปลองที่ คลองห้า จัง
:byebye: :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม