• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาอีกแระ..เน็ทtot..ล่มอีกแระ..ต้องหันมาพึ่ง เน็ท
AIS แก้ขัดไปก่อง...ทุกกกก..วันเลย

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้ 3 ฤดูอีกแล้ว..เงียบเหงา ..ซบเซา..เศรษฐกิจไม่ดี..ออร์เดอร์ช่วง 3 เดือนหลังไม่ดี ทำให้เถ้าแก่..และลูกน้องตกงานกันเป็นแถว..เฮ้อ..สงสัยต้องงดจ่ายโบนัสลูกน้องแน่เลย..สงสารน่ะ..แต่ทำไงได้ล่ะ..ก็รัฐบาลมันเอาเงินภาษีของพวกเราไปขึ้นเงินเดือนให้กับผู้ใหญ่บ้าน..ตั้ง 100% จาก 5,000 เป็น10,000 บาทเพื่อหวังเรียกคะแนนนิยมจาก ชาวบ้านในการเลือกตั้ง ในสมัยหน้า ...มันเริ่ม จะรบแบบเอาจริงแล้ว..แล้วเศรษฐกิจล่ะ ผู้ประกอบธุรกิจ ระดับกลางลง ล่างล่ะ ทำไง โดนรีดภาษี แบบน่าเกลียดที่สุด เฮ้อ..กรำ ของประชาชนชาวไทย ..บ่นไปก็เท่านั้น..แค่นี้ล่ะ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,623
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อากาศแบบนี้ ไปชัก ว่าว ดีฝ่า:byebye: ลมกำลังแรงเลยวุ้ยโอ้ยๆๆๆว่าวขึ้นแล้วววววซี๊ดอ้า..:dribble:
มาแต่ละที..กามมาเลยนะเมิง

ไอ้ผีบ้าบ่อวิน:sexy_girl:

มาแต่ละที..กามมาเลยนะเมิง

ไอ้ผีบ้าบ่อวิน:sexy_girl:
เห็นด้วยกับพี่เก่ง..........อิอิ :wink:

เห้อออ...............น่าเบื่อจริงประเทศไทยยยย.............อาไรนักหนาไม่รู้ หึหึ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,626

ของบริษัทผมเหมือนกัน IRPC

ตอนนี้มีให้เออรี่ออกได้ 35 เดือนคูณไปกับฐานเงินเดือนตามอายุงานกี่ปี ๆ จากไม่มีกำหนด ให้หมดเขตที่ 1 ธ.ค. นี้(ไม่รู้ว่าปีหน้าจะมีอีกป่าว) ให้ลงชื่อใครจะออกรับไป+โบนัสปลายปี ถ้าออกตอนนี้คนนึงได้ไม่ต่ำกว่าล้าน ตามแต่อายุงานกะฐานเงินเดือน ถ้ามีงานรองรับก็ดีไปแล้วแต่ให้ลงชื่อเลือกเอา

อย่างผมขออยู่นิ่ง ๆงี้ไปก่อนไม่อยากทุบหม้อข้าวหม้อแกงตัวเอง..ออกไปเอาเงินก้อนก็ไม่รู้ไปทำไร(หรือถ้าได้งานใหม่ดีดีก็ไม่แน่แต่คงไม่ทันหรือมีที่ไหนรับบ้างป่าวจะได้เอา..เง้ออ)

หุหุ รัดเข็มขัด Sabelt สีแด๊งแดง...นิ่งๆๆๆ ไม่ไหวติง...แต่ยังเบาะหนังอยู่เลย..แอ๊..:brick:

ลอยทะเลดีกว่า อากาศอย่างนี้..อยากไปตกปลาจัง..คิดถึงสมัยเด็กๆ อยากทำไรทำ..ไม่ต้องมาวุ่นวายเหมือนกับยุคนี้..แต่ทำไงได้..:embarrassed:

:boss:แม้ชีวิตได้ผ่านเลยวัยแห่งความฝัน..วันที่ผ่านมาไร้จุดหมาย..ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ..เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน:sure:

อืมนะ..ของป๋มก็มะค่อยมีโอวันอาทิตเลย..3อาทิตและเงียบๆ..ขอ3เด้งหน่อยเถอะคิดถึง:cry: :cry:

ตอนนี้ผมก็งดโปรเจ็คทุกอย่างแล้วครับ ช่วงนี้บอกตามตรงต้องกินสมบัติเก่า กรอบ กรอบ :sweat: :cold:

นานๆ เข้ามาที่ ขอปรบมือให้ด้วยน้อ

ใจเย็นๆ ครับพี่เหวก จริงแล้วไม่น่าเอาน้ำมันไปผลาญกะคนประเภทนั้นเลย แต่ถ้าจะเอาจริงๆ ไม่ต้องถึงกับรถพี่เหวกหรอกครับ ผมเองๆ :biggrin: :biggrin: ล้อเล่นอ่ะน้อ

เสาร์ที่ 22 มีแข่งที่คลองห้า มีใครมาบ้างป่ะครับ

ไปถึงอุบลแล้วหรือพี่หนึ่ง อย่าลืมไปลองกินก๋วยจั๊บหมูยอ+ตีนไก่ (ถ้าจะบอกว่าเจ้าไหนอร่อยก็ต้องตื่นแต่เช้าไปกินแถวๆหน้ารพ.เซ็นทรัลหรือหน้าอำเภอ(ถามใครๆก็รู้) แต่ถ้าเป็นตอนค่ำมันมีหลายเจ้าน่ะก็ตามโต้รุ่งทั่วไป เอาเป็นว่าเจอที่ไหนก็กินเลยแล้วกัน
แล้วมีเวลาเหลือก็ไปถ่ายรูปคู่กับเทียนที่ใหญ่ที่สุดในโลกด้วยล่ะ แต่ถ้าพักอยู่แถว รพ.สรรพสิทธิฯ ใกล้หน่อยจะเป็นก๋วยจั๊บ99 ร่อยเหมือนกัน(อยู่ที่การปรุง) อ้อลืมฝากสวัสดีแม่ผมด้วยน่ะครับแล้วเจอกัน :redface:

ไปถึงอุบลแล้วหรือพี่หนึ่ง อย่าลืมไปลองกินก๋วยจั๊บหมูยอ+ตีนไก่ (ถ้าจะบอกว่าเจ้าไหนอร่อยก็ต้องตื่นแต่เช้าไปกินแถวๆหน้ารพ.เซ็นทรัลหรือหน้าอำเภอ(ถามใครๆก็รู้) แต่ถ้าเป็นตอนค่ำมันมีหลายเจ้าน่ะก็ตามโต้รุ่งทั่วไป เอาเป็นว่าเจอที่ไหนก็กินเลยแล้วกัน
แล้วมีเวลาเหลือก็ไปถ่ายรูปคู่กับเทียนที่ใหญ่ที่สุดในโลกด้วยล่ะ แต่ถ้าพักอยู่แถว รพ.สรรพสิทธิฯ ใกล้หน่อยจะเป็นก๋วยจั๊บ99 ร่อยเหมือนกัน(อยู่ที่การปรุง) อ้อลืมฝากสวัสดีแม่ผมด้วยน่ะครับแล้วเจอกัน :redface:

อ๋อ...ไปฮันนีมูน อะ....แฮ่ม เผื่อด้วยนะ :biggrin: :biggrin:

กินเผื่อด้วย :byebye:

ตื่นเถิดชาวไทย คนไทยใจนักสู้:boss:

สักวันผมจะไปเที่ยวไกลๆ
ปล.ถ้ารถไม่พังกลางทางนะ 555+:frown:
หายไปไหนกันหมดน้าาาาาา:go:

ช่วงนี้กำลังรักษาอาการเจ็บไข้ได้ป่วยเจ้าตูดสกายอยู่

พร้อมรบเมื่อไหร่จะไปเยือนแหลมแท่น

คิดถึงทะเล:biggrin:

หน้าหนาวลมโชย ๆ

คิดถึงทะเลจัง

ช่วงนี้กำลังรักษาอาการเจ็บไข้ได้ป่วยเจ้าตูดสกายอยู่

พร้อมรบเมื่อไหร่จะไปเยือนแหลมแท่น

คิดถึงทะเล:biggrin:
:verwirrt::verwirrt::verwirrt: โอ้ทะเลแสนงาม...ฟ้าสีครามสดใส..มองเห็นโลมา...เมาเกินตื้น 555+

มาตั้งแต่วันจันทร์แล้วครับ ก๋วยจั๊บอยู่ในท้องจน ย่อยสลายไปแล้วอ่ะ

อ๋อ...ไปฮันนีมูน อะ....แฮ่ม เผื่อด้วยนะ :biggrin: :biggrin: กินเผื่อด้วย :byebye:
มาทำงานครับไม่ได้ HoneyMoon ฮิๆๆ

สักวันผมจะไปเที่ยวไกลๆ
ปล.ถ้ารถไม่พังกลางทางนะ 555+:frown:
หายไปไหนกันหมดน้าาาาาา:go:
ก็อย่า Boost มากสิคร้าบบ จะไปเที่ยวไหนไกลๆ บอกกันบ้างน้อ ปายด้วย

ไฟล์แนบ

28.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41

ฮ้า...พี่หนึ่งหล่อมาก ....เอ.... แต่คนกลางนี่ หน้าคุ้นๆนะ 5555+:biggrin:

โฮ่...อยู่ดีๆ บางแสนลมแรงโคต....รรร ไรว้าาาา ไม่เข้าใจธรรมชาติจริง:verrckt: หลังคาบ้านจะปลิวแล้วเนี่ย:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม