• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มันน่าจะเป็นเด็กแว้นกลับใจ....เฮ้อ....ฉุนแทน...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใส่ชุดแต่งดูดงานก้อแบบนี้แหละ งานเข้าตลอด 5555

จำรถมันได้มะพี่เหวก

เม่งกวนตรีนนนนว่ะ

ไอ้ไล่กันไม่เท่าไหร่ยกของลับให้นี่

ต้องโดน..........:wink:

เดือดแทนว่ะ

จำได้คับน้องเก่ง ชุดแต่งน่าจะเป็น tbo1 นะ กันชนหน้าไม่ทันมอง แต่กันชนหลัง tbo1 ท่อทรงไฮเปอร์ ล้อน่าจะเป็นสีน้ำตาลไหม้หรือดำนี่แหละ

ส่วนรถมันสีเทา , บรอนซ์ หรือ เขียวหยก นี่แหละ มันกลางคืน ดูยาก กระจกใส

มานั่งนึกดูมันไปทางนั้น ก็ไม่อยากจะคิด เพราะกลุ่มทางนั้นก็น่าจะเห็นๆรถกันอยู่ คนพอรู้จักกันทั้งนั้น หรือเลยไปอีก ก็ไม่แน่ใจ ไม่อยากคิด ไม่อยากเดาให้เป็นประเด็น ช่างมันเถอะ เพราะ A31 คนอื่นๆหรือพวกอู่ก็ใช้กันเยอะเหมือนกัน

บอกตามตรงเมื่อคืนเหยียบแบบไม่คิดชีวิตเลย ไม่ได้ดูไมลล์เลยว่าวิ่งเท่าไหร่ นำหน้าได้กดคันเร่งแทบทะลุพื้น

ใส่ชุดแต่งดูดงานก้อแบบนี้แหละ งานเข้าตลอด 5555

สงสัยจะจริง 555 ชุดแต่งชุดนี้คนสนใจเยอะจริงๆ (งานเข้าบ่อยๆ :sweat: )

ไม่รู้ว่ามีน้องๆจากชลบุรีโทรไปถามเรื่องชุดแต่งยูราสมั๊ยคับคุณหนุ่ม พอดีเค้าเห็นของผมแล้วชอบใจ เลยขอเบอร์ไป :biggrin:

อูย...ตื่นเต้น ขณะที่อ่านอยู่ ใจยังเต้นตุบๆ..เหมือนลงไปขับเองเลย..ทำแบบนี้สงสัยเมา..อ่ะ.น่ะเเห็นดึกแล้วเลยได้ฟิลล์
อยากลอง..พูดถึงก็น่าจะสุภาพกว่านี้ถ้าอยากเล่น ยังมีหน้ามาให้โน่นให้นี่เขาอีก อย่างนี้เรียกว่าขี้แพ้ชวนตี..น่ะน้าเหวก..ตอนเหยียบหนักๆ ใจเต้นป่าว เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร..อันตราย คราวหน้า แซ๊ดออกหน้าแล้วก็เลี้ยวเข้าบ้านไปเลย มันจะเิกิดความเจ็บใจมากกว่า แต่ถ้าเราปล่อยให้มันมาตีคู่แล้วยกนิ้วให้... เราเจ็บใจ ดีไม่ดี มันเหนี่ยวนิ้วชี้แล้วจะซวย..ดีน่ะที่มันให้นิ้วกลาง..55แล้วไป

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ช่วงนี้สภาพความกดอากาศต่ำ..ทะเลาะกะ สภาพความกดอากาศสูง จึงทำให้มีหนาวๆ ร้อนๆ ปะปนกันบางครั้งอาจจะมีฝนประปรายเป็นหย่อมๆ บางพื้นที่ ขอให้พี่น้องเรา รักษาสุขภาพให้ดี เพราะเป็นช่วงที่เหมาะแก่การเป็นไข้..รักทุกคน..จุ๊บๆ..

ใจเย็นครับน้าเหวกมานอยู่แถวนี้เดี๋ยวไม่นานก็คงจะเจอมานอีกแน่นอนเจอมานยิงมานเลยครับพวกเด็กพวกนี้แม่งเกรียนกระทืบให้มานล้มแล้วเอาขาขวาเหยียบหูซ้ายแล้วเอาปืนยิงที่หูขวามัน 555+++++

ขอชื่นชมคนดีของบางแสน..เนื่องจากเมื่อวาน มีน้องบอย สมาชิกเซฟิโรไทยแลนด์ ระสบปัญหารถดับเอาดื้อๆ ช่วงใกล้ๆหนองมน น้องเค้าคิดอะไรไม่ออกเขาโทรหาผม..บังเอิญผมอยู่ที่อู่ แถวๆ นวมิน คงไม่สามารถช่วยอะไรได้ จึงได้โทรแจ้งไปยังน้องเก่ง+เบ็นซ์ ให้ไปช่วยดูให้หน่อย งานนี้พระเอกเราก็ไปจัดการให้จนรถติด เรียบร้อยเดินทางกลับกทม.ได้ตามปกติ พร้อมครอบครัว ขอปรบมือให้กับน้องเก่ง+เบ็นซ์ A31740 ด้วยครับ ขอบคุณมากครับที่ทำหน้าที่พลเมืองดี ให้เป็นศรีแ่ก่บ้านเมือง และกลุ่มของเรา ขอบคุณอีกครั้งคร้าบบบบบ..
นานๆ เข้ามาที่ ขอปรบมือให้ด้วยน้อ

จำรถมันได้มะพี่เหวก

เม่งกวนตรีนนนนว่ะ

ไอ้ไล่กันไม่เท่าไหร่ยกของลับให้นี่

ต้องโดน..........:wink:

เดือดแทนว่ะ

จำได้คับน้องเก่ง ชุดแต่งน่าจะเป็น tbo1 นะ กันชนหน้าไม่ทันมอง แต่กันชนหลัง tbo1 ท่อทรงไฮเปอร์ ล้อน่าจะเป็นสีน้ำตาลไหม้หรือดำนี่แหละ

ส่วนรถมันสีเทา , บรอนซ์ หรือ เขียวหยก นี่แหละ มันกลางคืน ดูยาก กระจกใส

มานั่งนึกดูมันไปทางนั้น ก็ไม่อยากจะคิด เพราะกลุ่มทางนั้นก็น่าจะเห็นๆรถกันอยู่ คนพอรู้จักกันทั้งนั้น หรือเลยไปอีก ก็ไม่แน่ใจ ไม่อยากคิด ไม่อยากเดาให้เป็นประเด็น ช่างมันเถอะ เพราะ A31 คนอื่นๆหรือพวกอู่ก็ใช้กันเยอะเหมือนกัน

บอกตามตรงเมื่อคืนเหยียบแบบไม่คิดชีวิตเลย ไม่ได้ดูไมลล์เลยว่าวิ่งเท่าไหร่ นำหน้าได้กดคันเร่งแทบทะลุพื้น
ใจเย็นๆ ครับพี่เหวก จริงแล้วไม่น่าเอาน้ำมันไปผลาญกะคนประเภทนั้นเลย แต่ถ้าจะเอาจริงๆ ไม่ต้องถึงกับรถพี่เหวกหรอกครับ ผมเองๆ :biggrin: :biggrin: ล้อเล่นอ่ะน้อ

เสาร์ที่ 22 มีแข่งที่คลองห้า มีใครมาบ้างป่ะครับ

ช่วงนี้สภาพความกดอากาศต่ำ..ทะเลาะกะ สภาพความกดอากาศสูง จึงทำให้มีหนาวๆ ร้อนๆ ปะปนกันบางครั้งอาจจะมีฝนประปรายเป็นหย่อมๆ บางพื้นที่ ขอให้พี่น้องเรา รักษาสุขภาพให้ดี เพราะเป็นช่วงที่เหมาะแก่การเป็นไข้..รักทุกคน..จุ๊บๆ..
(เหมาะแก่การผสมพันธุ์ คริ คริ ):byebye: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,590

ไปครับว่าวันเสาร์จะไปดูรถที่อู่แล้วช่วงเย็นว่าจะไปคลองห้า

ใครไปมั่งเนี่ยงานนี้

(เห็นว่ามันจัดกลางคืนไม่ร้อนเลยอยากไป)

• #4,591

สุดยอดเลยพี่เหวก

ฟังดูแล้วมันยังจี๊ดดดไม่หาย:wink:

• #4,592

(เหมาะแก่การผสมพันธุ์ คริ คริ ):byebye: :wink:

เปลี่ยนรูปส่วนตัวเหอะว่ะหรั่งเว้ยย

เปิดมาเจอ..มันเสียวหลังว่ะ..อูยยย!!!!!!:sweat:

อูย...ตื่นเต้น ขณะที่อ่านอยู่ ใจยังเต้นตุบๆ..เหมือนลงไปขับเองเลย..ทำแบบนี้สงสัยเมา..อ่ะ.น่ะเเห็นดึกแล้วเลยได้ฟิลล์
อยากลอง..พูดถึงก็น่าจะสุภาพกว่านี้ถ้าอยากเล่น ยังมีหน้ามาให้โน่นให้นี่เขาอีก อย่างนี้เรียกว่าขี้แพ้ชวนตี..น่ะน้าเหวก..ตอนเหยียบหนักๆ ใจเต้นป่าว เพราะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร..อันตราย คราวหน้า แซ๊ดออกหน้าแล้วก็เลี้ยวเข้าบ้านไปเลย มันจะเิกิดความเจ็บใจมากกว่า แต่ถ้าเราปล่อยให้มันมาตีคู่แล้วยกนิ้วให้... เราเจ็บใจ ดีไม่ดี มันเหนี่ยวนิ้วชี้แล้วจะซวย..ดีน่ะที่มันให้นิ้วกลาง..55แล้วไป

ตอนเล่นยกแรกยังเฉยๆคับ แต่พอเจอให้ของลับนี่เลือดขึ้นหน้าเลยครับ ยกสองนี่ตอนฉีกนำไป มองทางข้างหน้าอย่างเดียวเลยครับ แหงะมองอีกทีมันอยู่หลังพอสมควร ยกสองยอมรับคับว่าใจตุบๆพอสมควร เสียงเครื่องนี่รื่น เงียบเลยคับ กลับถึงบ้านต้องจอดเดินเบาเปิดฝาโปรงทิ้งไว้พักใหญ่ น้ำมันไม่ต้องพูดถึง เหมือนถังรั่วเลย 55
คราวหน้าจะมุดเลี้ยวเข้าซอยไปเลยดีกว่า จะได้ไม่เสียอารมณ์

หวัดดี ครับพรี่น้อง ยังไม่ตื่นกันหรอครับ

เป็นไงกันมัง ยังหนาวอยู่ป่าว

ตอนเล่นยกแรกยังเฉยๆคับ แต่พอเจอให้ของลับนี่เลือดขึ้นหน้าเลยครับ ยกสองนี่ตอนฉีกนำไป มองทางข้างหน้าอย่างเดียวเลยครับ แหงะมองอีกทีมันอยู่หลังพอสมควร ยกสองยอมรับคับว่าใจตุบๆพอสมควร เสียงเครื่องนี่รื่น เงียบเลยคับ กลับถึงบ้านต้องจอดเดินเบาเปิดฝาโปรงทิ้งไว้พักใหญ่ น้ำมันไม่ต้องพูดถึง เหมือนถังรั่วเลย 55
คราวหน้าจะมุดเลี้ยวเข้าซอยไปเลยดีกว่า จะได้ไม่เสียอารมณ์
เห็นด้วยครับ อย่าเอาน้ำมันแพงๆ ไปแลกกับคนห่วยๆแบบนั้นเลยครับ
เวลาผมโดนแบบพี่ ผมก็จะขับความเร็วเท่าเดิมดูอาการก่อน ถ้ามันจี้อีก
ก็จะเริม ขับช้าลงอีก เอาง่ายๆ ยิ่งจี้ยิ่งช้า ทำแบบนี้ ไม่เคยเห็นใครเล่นด้วซักที
แล้วยิ่งแบบจี้ติดๆ นี้ชอบมาก ผมก็จะกระทืบเบรค แล้วปล่อยให้มันตกใจเล่น:biggrin:

• #4,596

จุ๊กกรู........................

• #4,597

ร้ายมากก..........!!!!!!

เค้าเรียกเชือดนิ่ม ๆ

ลากเอาไปประจานข้างหน้าเลยมั้ย...
ญาติสนิท มิตรสหายใคร.. นิสัยเห...ี้ย มาก..
ตบเกรียนแตกเลยนี่...เค้าเล่นด้วยดีๆ แล้วเจือกมาทำตัวถ่อยๆอีก
ลำพังขับรถไล่กันปกติก็มีความเสี่ยงอยู่แล้ว..จะมิดตอนไหนก็ไม่รู้ยังจะมาทำตัวแบบนี้อีก เล่นก็คือเล่นสิว่ะ..แพ้แล้วพาลชัดๆ

เปลี่ยนรูปส่วนตัวเหอะว่ะหรั่งเว้ยย

เปิดมาเจอ..มันเสียวหลังว่ะ..อูยยย!!!!!!:sweat:
แต่ผมชอบนะ มันน่ากลัวดี 55+
เบื่อจังเลย...ว่างๆๆๆ Shut down แล้วจะให้กรุมาทำงานทำไมฟร่ะ

อากาศวันนี้............ฝนตก แดดออก แดดร่ม อากาศหนาว มีทุกอย่างในวันเดียว.....เง้ออออ!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม