• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนเก่งแห่งบางแสนคร๊าบบบบบบบบบบพี่น้อง.....:biggrin: :biggrin: :biggrin: :wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วี๊ดวิ๊วววววววววววววว.........................จุ๊กกรู้............................ไม่เปงไรค๊า ช่วยๆการไป คนขับรถเหมือนกาน..............อิอิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอบคุณ..มากสำหรับเรื่องมะวาน ทำได้ดีมาก พี่ต้องขอโทษ มะวานว่ากลับจากกทม.แล้วว่าจะแวะไปที่แหลมแท่น บังเอิญสมาชิกที่ไปด้วยคือตาแจ็ค มีญาติผู้ใหญ่มานั่งรอที่บ้านต้องรีบไปส่งเค้า เลยมะได้แวะไป จริงๆ ตั้งใจจะแวะเต็มที่เลย คราวหน้าไปใหม่..
ไม่เปงไรหรอกค๊า..........แต่พี่ๆน้องๆ ที่ลาน ถามหาพี่ยศการหย่ายเลย พอดูเวลา โอ้เที่ยงคืนก่าแล้ว คงไม่มาแล้วล่ะ ป่านนี้รถคงกลายเปงฟักทองไปแย้วววว อิอิ
ขับรถกลับมาแล้วเหนื่อยๆๆๆ
เหนื่อยอาไรหรอจร่ะ พูดห้ายซัดๆหน่อย อยากรู้ อยากรู้ อิอิ :byebye: :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,565

คนชื่อเก่งก้องี้แหล....เก่ง+เก่ง+เก่ง
น้ำใจงาม ๆคนดีศรีบางแสน

ขอให้เจริญ ๆ ๆ ๆ

ไฟล์แนบ

70.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52

เหนื่อยที่ต้องเอารถไปปะยางงงงง กลับมาถึงบางแสนแล้วค่อยรู้ตัว
โดนตะปูทิ่มแทงไปนิดส์นึง ดีนะมองเห็นก่อน
คงโดนมาจากที่บ้านใหม่แหละ.....เซงงงงง

อืมมม อย่างนี้ต้องฉลองหน่อยแล้วววว ฮิ้ววๆๆๆ 555+
เอาสักลังนึงเป็นไง..เหยยยย

อะนะ..เก่งสมชื่อจิงๆ..คราวนี้ถ้ารถเปงรัยแถวๆบางแสน..รู้และว่าจาโทหาคัย..งุงุ:biggrin:

อ๋ออ..เหนื่อยเพราะโดนแทงนี่เอง..แอ้ :dribble:

แปะๆๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

แปะ..ๆ.ๆ อ่ะเบาไป ต้อง พรึบๆๆๆๆ....555+++

หุ..หุ..นึกว่านึกว่าไปทำอะไรมา ถึงได้เหนื่อย..

เมื่อคืนช่วง 4 ทุ่ม เจอ cef ใครไม่รู้เกรียนใส่ ตอนจะกลับบ้าน (มุ่งหน้าไปทางพัทยา) เดี๋ยวเย็นมาเล่าให้ฟัง :super:

อืมมม อย่างนี้ต้องฉลองหน่อยแล้วววว ฮิ้ววๆๆๆ 555+
เอาสักลังนึงเป็นไง..เหยยยย
เอาซะลังนึง ก้อมาวววววว อ่าดิ อิอิ......ท่าทางจะมาวมากซะด้วยน่ะ :biggrin: :biggrin:
อะนะ..เก่งสมชื่อจิงๆ..คราวนี้ถ้ารถเปงรัยแถวๆบางแสน..รู้และว่าจาโทหาคัย..งุงุ:biggrin:
อ่าน่ะ.............อิอิ :biggrin: :biggrin:
แปะ..ๆ.ๆ อ่ะเบาไป ต้อง พรึบๆๆๆๆ....555+++
พรึบๆ นี่มานเสียงอาไรหว่า? อิอิ
เมื่อคืนช่วง 4 ทุ่ม เจอ cef ใครไม่รู้เกรียนใส่ ตอนจะกลับบ้าน (มุ่งหน้าไปทางพัทยา) เดี๋ยวเย็นมาเล่าให้ฟัง :super:
ใจเยงๆพี่ เอาไง้เคราวหน้าเจอใหม่ค่อยสั่งสอนให้รู้ว่ารถเราก้อไม่ทำดาเหมือนกาน อิอิ :byebye:

อากาศร้อนเหมือนเดิมมมมเเว้วววววววววววววววววว หนาวได้ 3 วันเอง หึหึ

• #4,576

วันนี้หยุดนอนตื่นซ้าสามโมง

อากาศเย็นนอนฝันดีโครตร

• #4,577

ยอมได้ไง..งี้ต้องโชว์โบหมก

เรื่องมันเป็นอย่างนี้ครับ

เมื่อคืนวานผมออกจากที่ทำงานประมาณ 4 ทุ่มก็ขับรถออกจากบริษัท ข้ามฝั่งขึ้นสุขุมวิทมุ่งหน้ากลับบ้าน ขับเลยมาถึงใต้สะพานแยกที่จะไปบายพาสตรงข้ามเทคโนบุญจิตร ก็มองกระจกหลังเห็นไฟรถอะไรไม่รู้(ตอนนั้นไม่รู้) แยงตามาแต่ไกลแล้วมาเร็วมาก ผมอยู่ซ้ายอยู่แล้วก็เลยไม่ได้สนใจอะไร ขับเรื่อยๆ 80 ได้มั๊งเพราะกำลังคุยโทรศัพท์กับแฟนอยู่ (ใช้แฮนด์ฟรี) มองอีกที มันมาจ่อตูดแล้ว จ่อแบบมองไม่เห็นไฟหน้าเลยครับ ผมก็ยังเฉยอยู่ ในใจนึกว่าคนรู้จักมาแซวแหย่เล่น ก็ยังไปเรื่อยๆ (รถโล่ง ขวาก็ว่าง) กะว่าให้เค้าแซงแล้วก็จะรู้ว่าเป็นใคร แต่ไม่งั้นครับ มันเบิ้ลเครื่อง ทำเสียงแซ้ดๆอยู่หลังรถ คือมันทำแบบทิ้งระยะห่างหน่อยแล้วก็พุงเข้าจ่อติด เป็นอย่างนี้อยู่ 2-3 ครั้งเห็นจะได้ ใจผมเริ่มรู้สึกไม่ดีครับ คิดแล้วว่างานเข้าแน่ ก็เลยบอกแฟนไปก่อนว่างานเข้า ขอวางสายก่อน แฟนก็ห้าม ผมบอกคงห้ามไม่ได้ต้องลองกันสักตั้ง แล้วก็วางสายดึงแฮนด์ฟรีออก ตอนนั้นมาถึงทุ่งกราดแล้วครับ แถวๆหน้า SS เซียงกง ผมก็เปิดไฟเลี้ยวติ๊กขวาทีนึงให้มันแซง เพราะเส้นนี้ผมรู้ line ถนนดี ไม่กลัวอยู่แล้ว
มันก็แซงขึ้นมาถึงรู้ว่าเป็น cef สีเทา หรือ สีบรอนซ์นี่แหละ มองไม่ออก ไม่มีติ๊กเกอร์ ไม่ติดทะเบียน แซงไม่ทันไรมันปาดหน้าผมเลยครับ แต่ผมระวังตัวอยู่แล้วก็เลยออกขวาแล้วก็กดยาวเลย มันก็ตามมา ตอนนั้นก็มีรถประปรายก็โยก กันนิดหน่อย มันก็ตามมาเป็นช่วงๆตอนที่เจอรถขวาง ผมลองคะเนดูว่าคงไม่เท่าไหร่เพราะจังหวะตอนผมฉีกออก ทิ้งมันพอสมควร ใกล้จะถึงบ้านแล้วด้วย ผมก็เลยลงซ้าย ตีไฟเลี้ยวซ้ายทีขวาทีว่าพอแล้วนะ ตอนนั้นก็ถึงตรงสถานสงเคราะห์คนพิการที่เราไปทำบุญกันน่ะครับ พอมันไล่มาถึงมันทำไงรู้มั๊ยครับ มันชลอมาตีคู่ บีบแตร เปิดกระจก ตะโกนอะไรไม่รู้ (ผมปิดกระจก) แต่ที่รู้ๆมันยกนิ้วกลางให้แน่ๆ ผมก็เลยยกตอบกลับไป แล้วมันก็ขับปาดไปปาดมา กวนตีนมากครับ ผมก็เลยไล่ดันตูดมันกะว่ามึงแน่นักก็หนีกูให้พ้น เลยบ้านช่างมันเดี๋ยวค่อยกลับมาใหม่ ผมไล่ดันตูดมันจนถึงหน้าจิตตภาวัน ก็เปลี่ยนใจออกขวาแซงไปดีกว่า เพราะมันแตะเบรกแว้บๆบ่อยมาก ไม่รู้มันจะมาไม้ไหนอีก ก็เลยกดแซงออกมา มันก็แรงพอตัว พอทางโล่ง ผมนำประมาณ 4-5 ลำ (เดาเอานะครับเพราะผมมองขนาดไฟหน้ามันอย่างเดียว) สุดท้ายดูแล้วยังไงมันก็ขึ้นไม่ได้ ผมก็เลยพอแล้วก้กลับรถตรงแยกพัทยาเหนือ เพิ่งเคนเจอแบบเถื่อนๆเนี่ยล่ะคับ เล่นไม่เลิกแถมเสือกให้...วย เราอีก กลับมาถึงบ้านใจนึงก็คิดนะว่าเราไม่น่าชลอให้มันมาขนาบข้างเลย ถ้าแม่งมีปืนแม่งยิงเราแน่เลย ทีหลังเล่นแล้วคงต้อง ยาวไปเลย
ผมไม่รู้ว่าไอ้คนนั้นมันเล่นเน็ทหรือป่าว หรือ เป็นสมาชิกกลุ่มหนึ่งกลุ่มใดหรือป่าว ถ้ามาอ่านเจอก็ขอบอกไว้เลยว่า คุณทำไม่ถูก คุณปาดหน้าผม แสดงกิริยาว่าจะเล่นกับผม พอเล่นแล้วคุณไม่จบ แถมยกนิ้วให้อวัยวะเพศผมอีก ทั้งที่ผมไม่ได้ไปทำอะไรคุณก่อนเลย ถ้ายังข้องใจก็มาเจอกันที่เดิมใหม่ก็ได้ ผมจะรอ....

ขอโทษที่ใช้พื้นที่ของพี่น้องบางแสนนะครับ ถ้าเห็นว่าไม่สมควรลบได้นะครับ

มันน่า.............
:wink: :wink: :wink:

• #4,580

จำรถมันได้มะพี่เหวก

เม่งกวนตรีนนนนว่ะ

ไอ้ไล่กันไม่เท่าไหร่ยกของลับให้นี่

ต้องโดน..........:wink:

เดือดแทนว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม