• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมิง นี้มันไวจริงๆ เลย
พึ่งโพสเมื่อเกี๊ยะ มาตอบละไม่หลับไม่นอน
ไอ้รูเนี๊กู ชอบวะอยากไห้มันอยู่ยังนั่นของมันเหมื่อนเดิม
จาได้ชรู้ไง ว่าเจาะแก้มเดิม อิอิ ไว้เจอกันไอ้ s15มารชมพู:biggrin:
เจออีเขียวกูแน่ น่าจะเสร็จทันกัน นะ:augenrollen:
รีบๆ..เข้า เด๋วไม่ทันงาน มอเตอร์เอ็กซ์โป..ไฟหรี่ที่แก้ม ถ้าจะใส่ ของตาแจ็คมีน่ะ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้อากาศดีจัง นอนไม่อยากจะตื่นเลยยย เย็นสบายยยยย.............

หุหุ..........จาหล่อการยกหย่ายแว้วววววววววว อิดฉา..........ชิชิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,524
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากให้เป็นอย่างนี้ทั้งปีจัง:cold: :cold:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,525

มีเวลา 3 สัปดาห์

เอาให้ทัน ๆ ๆ

5 ลำ จอดอู่ล้วน ๆ

-เก่ง 478

-ป๋ายศ 623

-โอ๋ 401

-เอ็ม 414

-เอ้มอเสษA31754

อึบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ:cold: :cold:

ลุ้นกันขี้แตกเลยยยย
เสร็จออกมาแล้วหล่อกันหมด ผมขอไปจอดหลบๆมุมนะ 55+

ไม่ต้องรีบเส็ดการหรอกน่ะ.......เด่วพอเส็ดออกมาเเล้วหล่อกว่ารถนู๋การอ่ะ.......เชอะๆๆ อิดฉา

ยิ่งมึด ยิ่งดึก ยิ่งหนาววววววววววววววววววววววว

แต่ละคันที่นอนอู่ ขาจี๋ดทุกคันนนนนนน

ตาเก่ง ดูๆมั่งยังอ่ะจะสิ้นปีแล้วนา...ว่าจะไปไหนปีนี้จันทบุรีคงไม่ไหว ไปมา2ปีและ เหอะๆหรือไปแถบๆโคราชมั่งดีม่ะทะเลหมอกตรงเขาปัก อ่ะ...ใครมีไอเดียร์ตรงไหนแจ่มๆก็เสนอมาได้น่ะครับพี่น้องปีนี้หวังว่าคงไปกันเยอะๆน่ะครับ

ไปไหนไปด้วย ออกเต็มที่เลย.... เทใจให้หมด 555+

เอากันเข้าไป หล่อกันใหญ่แล้ว.

หึ หึ อย่างนี้ต้องแปลงร่างเป็นซุปเปอร์เซฟิโร่ ขั้น 4 ซะแว้ว :biggrin:

step 1 TBO สีดำ
step 2 TBO สีขาว
step 3 URAS สีขาว
step 4 ??????????

อ่ะย้อเย่น....:biggrin: ไม่เอาแล้วครับ พอแล้ว เดี๋ยวหมดตรูดพอดี :sweet_kiss: :byebye:

เย็นนี้เจอกันแหลมแท่นน่ะครับ

ตาเก่ง ดูๆมั่งยังอ่ะจะสิ้นปีแล้วนา...ว่าจะไปไหนปีนี้จันทบุรีคงไม่ไหว ไปมา2ปีและ เหอะๆหรือไปแถบๆโคราชมั่งดีม่ะทะเลหมอกตรงเขาปัก อ่ะ...ใครมีไอเดียร์ตรงไหนแจ่มๆก็เสนอมาได้น่ะครับพี่น้องปีนี้หวังว่าคงไปกันเยอะๆน่ะครับ
เขา..หย่าาาายยยย..ดีก่า.ใกล้ดี.เอาครอบครัวไปด้วย..เอิ๊กๆ

เขา..หย่าาาายยยย..ดีก่า.ใกล้ดี.เอาครอบครัวไปด้วย..เอิ๊กๆ
วันนี้น้ายศจาเข้าไปบ้านน้าลองกี่โมงอ่ะคับ...?
จาฝากของ(แผ่นสารคดี)ไปให้น้าเหวกกะน้าเก่งหน่อยอ่ะคับ..
..ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบบบ........:sweet_kiss: :wink: :biggrin:

นั่นน่ะดิ ระวังจะไม่หายขาดนะคับ อย่าหุนหันทำอะไรไม่ทันระวังนะคับ

คืนนี้คงไม่ได้ไปนะคับ ยังทำงานอยู่เลย หมดชัทดาวน์วันที่ 27 พย. นู่นเลยคับ :tongue:

วันนี้น้ายศจาเข้าไปบ้านน้าลองกี่โมงอ่ะคับ...?
จาฝากของ(แผ่นสารคดี)ไปให้น้าเหวกกะน้าเก่งหน่อยอ่ะคับ..
..ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบบบ........:sweet_kiss: :wink: :biggrin:

ขอบคุณค้าบ ผมจาอาวมาฉึก ฉึก ฉึกษาซะหน่อยน่ะค้าบบบบบบ ....... :sexy_girl: :wink: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม