• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลอยลอยกระทง ลอยกระทงแล้ว ขอน้องแก้วออกมารำวง เอิ้กๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,482
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คือแบบว่า..อยากเที่ยวอะคับ..แต่งานโชว์ตัวเยอะจิงๆ..ไหนจาซิดนีย์..ลอนดอน..ปารีส..เหนื่อยๆดูภาพเอาละกันคับ..อิอิ:biggrin: :biggrin:
ทำปายด้ายยยย

อืม...น่ารักดี

โอ๊กกก..อี๊...โอ๊กกก..โอ๊กกกก....เช้าแว้วววจ้า:byebye:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฟิ้วววววๆๆ..มะคืนไปลอยกะทงมาเปงงัยกันมั่งจ๊ะ..เอ๊เช้านี้ไมเงียบๆ..หายไปไหนกันหมดอะ..สงสัยลอยกะทงซะเพลียอะจิเมื่อคืน..อิอิ:biggrin: :biggrin:

มาแว้วๆๆ ปีนี้ไม่ได้ลอย แต่ลงแก้วเหล้าเหมือนเดิม:dribble:

โอ้..เวปนี้ฮิตกันดีจริงๆ เยี่ยมครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/14192
ผู้ใดลืมของไว้ที่สายธาร ดูจากหน้าตาและบัตรพนักงานแล้วเป็นเพื่อนใครอ่ะป่าว ทำงาน GM ด้วยอ่ะนะ ฝากตามๆกันหน่อยละกัน

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/14192
ผู้ใดลืมของไว้ที่สายธาร ดูจากหน้าตาและบัตรพนักงานแล้วเป็นเพื่อนใครอ่ะป่าว ทำงาน GM ด้วยอ่ะนะ ฝากตามๆกันหน่อยละกัน ตามลิงค์ไปเลย

มีของหายกันด้วย..ลืมไปเสียงเราก็หายไปกะงานมิตติ้งเหมือนกัน..แค๊กๆๆๆ:smile:

มีของหายกันด้วย..ลืมไปเสียงเราก็หายไปกะงานมิตติ้งเหมือนกัน..แค๊กๆๆๆ:smile:
งานมิตติ้ง 2 คนนี้รู้สึกช่วยกันทำมาหากินดีน่ะ ผลัดกัน ร้องผลัดกันรับ ดีจริงๆ..น่ารักดี เสร็จงานก็ไปช่วยกันขายของไนท์สแคว อ่ะทำไป หนทางข้างหน้ายังอีกไกล...

• #4,491

อากาศดีจังเช้านี้

จุ๊กกรู้ ๆ ๆ ๆ

• #4,492

น่ารักซะไม่มีอ่ะ

อ๊อด กะ ปอย

น่ารักซะไม่มีอ่ะ

อ๊อด กะ ปอย

รักเค้าก็เอาแม่มาขอเค้าจิตะเอง..จุ๊บๆ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

อากาศดีจังเช้านี้

จุ๊กกรู้ ๆ ๆ ๆ

นกเขามาขันตอนบ่ายๆนะเรานะ..เช้าๆหนาวอะจิท่า..คริคริ:biggrin:

อากาศหนาวแว้ววววววววว ........... มีคนนอนกอดการหรือยัง? อิอิ

• #4,498

ฉลองหน่อย

ครบหน้าที่ 300

เอ้าโชนนนนนนนนนน

ยังไม่โชน...วันนี้ เด่วโชน วันเสาร์ทีเดียวเลย อิอิ

3000 แล้ว คร้าบ
ตอนนี้เดินทางมา โคราช
คุยกับนายเบียร์แล้ว
ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม