• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,441
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะมาจับพี่ทันได้ไง รถแรงซะขนาดนั้น..ฟิ้วๆๆๆ:go::go:

รูปส่วนตัวเจ๋งอ่ะ:smile:

(เจ๋งก่าเกงบอลเยอะ5 5 5+++)

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอ๊โอ๋ มีศิลปินคนโปรดไปด้วย พละพลัง คงดองเอง ท่าเกากีตาร์เทพเลยนะเนี๊ย เสียดายจัง ถ้าไปได้จะขอถ่ายรูปคู่เป็นที่ระลึกซักกะหน่อย ว่างเมื่อไหร่เดี๋ยวไปนอกรอบละกันคร๊าบ:biggrin: มีแม่ยกซะด้วย ใส่ม่วงแป๊ดเลย

ไฟล์แนบ

73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    49.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    65.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    60.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46

จะมาจับพี่ทันได้ไง รถแรงซะขนาดนั้น..ฟิ้วๆๆๆ:go::go:

แรงรัยอะ..ใช้แก๊สทีแบ็คไฟล์..ปุ้งปัง..ผ่านมอไซดังปังที..หลบฟ๊าบเวย..อิอิ:biggrin:

พี่เก่งคับ ประพฤติ ตัวเป็นคนดีแล้วเหรอคับเพ่ ไม่น่าเชื่อ แบ่งมั่งเด๊ะ ช่วงนี้อดยาก

ไฟล์แนบ

118.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    119 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    129.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
  • #4,445

ทำมาปากดีเมิง...:wink:

ไอ้หมูบินโคราช..

ไม่มางาน...เชอะ..งอลล

ขนาดน้ากิ๊ฟยังขับมาถึงบางแสน..เมิง ๆ ๆ ป๊าดดดด:wink:

ทำอารายยยกานนนนอ่ะ
พรุ่งนี้ไปปล่อยผีที่ไหนกันบ้างคับพี่น้องบางแสนนนนน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งานเอกซ์โชว์เหรอ ดีๆๆ ชอบบบๆๆๆ :biggrin:

งานเอกซ์โชว์เหรอ ดีๆๆ ชอบบบๆๆๆ :biggrin:

ชอบเหมือนกัน อิ อิ
งาน X-show เขียนอย่างนี้ใช่มะ :wink: :biggrin:

พรุ่งนี้ไปปล่อยผีที่ไหนกันบ้างคับพี่น้องบางแสนนนนน

ทำงาน.....:verrckt: เลิกดึกง่ะ

ทำงาน.....:verrckt: เลิกดึกง่ะ
ถ้างั้นก็ต้องไปลอย...แทนละกัน 55+
:redface:

แหม2คนนี้มากันแต่เข้าเนอะ..หาววววว:verrckt: ..หนองคล้าหนาวมาก:cold: :cool:

size ตัวหนังสือเรานะ..แหมมันเล็กซะ..อูยยลุงปวดลูกกะตา..อุอุ:rolleyes:

ลอยกระทงไหนดีครับ

size ตัวหนังสือเรานะ..แหมมันเล็กซะ..อูยยลุงปวดลูกกะตา..อุอุ:rolleyes:
555+ งั้นปรับให้หน่อยละกัน

เกาะลอย..คร้าบบบบ..เขามีงานใหญ่

• #4,457

ลำปางหนาวมาก

• #4,458

ขอตัวโต ๆหน่อยแกแก่แล้ว
(มันเล็กจิง ๆว่ะ)

ช่ายๆ อ่านยากอ่ะป้อง มันเอียง+ตัวเล็กแถมสีมันยังไงไม่รุ บอกไม่ถูก สรุปคือ เปลี่ยนใหม่เถอะนะ เอา size แบบพี่ก็ได้เด็กอ่านได้ คนแก่อ่านดี อิ อิ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม