• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แง่ๆอดไปงานใหญ่ เสียดาย รถพึ่งเสร็จ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ช่ายๆ อ่านยากอ่ะป้อง มันเอียง+ตัวเล็กแถมสีมันยังไงไม่รุ บอกไม่ถูก สรุปคือ เปลี่ยนใหม่เถอะนะ เอา size แบบพี่ก็ได้เด็กอ่านได้ คนแก่อ่านดี อิ อิ :biggrin:
ตัวหนังสือใหญ่ๆ
อันนี้น่าจะโอเค

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ต๊ายย..ตายยยย...แก่ที่ไหนยะ..อย่าเรียกว่าแก่..ให้เรียกว่าเกิดนาน..อิอิ..ดูดีก่ากันเยอะ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,465

อยากให้อากาศแบบนี้ทั้งปีจัง

ที่ดอยอินทนนท์ 0 องศาแล้ว..แม่คะนิ้งเกาะตามกิ่งไม้ใบหญ้า

อยากไปจัง...

ว่าเดือนหน้าไม่มีไรติดขัดไปปายซะหน่อย

อยากให้อากาศแบบนี้ทั้งปีจัง

ที่ดอยอินทนนท์ 0 องศาแล้ว..แม่คะนิ้งเกาะตามกิ่งไม้ใบหญ้า

อยากไปจัง...

ว่าเดือนหน้าไม่มีไรติดขัดไปปายซะหน่อย
แล้วเจอกานนนน..คราวนี้จะเอาEstima ไป เย็น 30ธค.51เดินทางจากศรีราชา นอนพิษโลก 31ธค.51 เชียงใหม่ 1มค.52 อ่างขาง 2มค.52 ปาย 3มค.52 เชียงใหม่ 4มค.52 เดินทางกลับศรีราชา

พี่น้อง..ลอยกระทงไหนกันจ๊ะ

วันนี้ไปลอยกระทงที่ไหนกานเอ่ย จะให้ดีต้องไปลอยมอบู เวริค์สุด สาวๆเยอะ อิอิ

วันนี้ไปลอยกระทงที่ไหนกานเอ่ย จะให้ดีต้องไปลอยมอบู เวริค์สุด สาวๆเยอะ อิอิ
เหรอ น่าไปจัง ไม่เคยเข้าไปเลยอ่ะ อยู่ตรงไหนหรอ:burn:

ไอ้ปอยอยากรื้อฟื้นฟามหลัง..ผมเลยไปลอยที่บางปะกง..น้ำคงขึ้นๆ..ลงๆ:biggrin:

แล้วเจอกานนนน..คราวนี้จะเอาEstima ไป เย็น 30ธค.51เดินทางจากศรีราชา นอนพิษโลก 31ธค.51 เชียงใหม่ 1มค.52 อ่างขาง 2มค.52 ปาย 3มค.52 เชียงใหม่ 4มค.52 เดินทางกลับศรีราชา
อย่าลืมมาแวะแหล่มแท่นก่อนเข้าบ้านด้วยนะ 55+

เหรอ น่าไปจัง ไม่เคยเข้าไปเลยอ่ะ อยู่ตรงไหนหรอ:burn:
แหม๋ๆๆๆ ทำเปงไม่รู้จัก อิอิ ถ้าไม่รู้จัก พี่ป้องก้อลองเปิดกระจกถามสาวๆในมอบูดูล่ะกานน่ะ :byebye:

อิดฉาคนไปเที่ยวไกลๆ กานจัง ยังไม่รู้เลยว่าปีนี้จะไปไหนดี อิอิ

คือแบบว่า..อยากเที่ยวอะคับ..แต่งานโชว์ตัวเยอะจิงๆ..ไหนจาซิดนีย์..ลอนดอน..ปารีส..เหนื่อยๆดูภาพเอาละกันคับ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

51.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    108.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    82.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    115.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    97.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    84.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37

คือแบบว่า..อยากเที่ยวอะคับ..แต่งานโชว์ตัวเยอะจิงๆ..ไหนจาซิดนีย์..ลอนดอน..ปารีส..เหนื่อยๆดูภาพเอาละกันคับ..อิอิ:biggrin: :biggrin:
photoshop ฝีมือเยี่ยม จัดปอยอายยยย..

photoshop ฝีมือเยี่ยม จัดปอยอายยยย..

อิอิ..มะได้ทำใน photoshop หรอกคับพี่..ไปทำเล่นจากเวป http://www2.photofunia.com/ นี้อะคับพี่..ลองทำเล่นดูกันคับหนุกดี..ตอนนี้เล่นกันมันส์ทั้งออฟฟิส..หุหุ:biggrin: :biggrin:

อันนี้ทำมาให้ดูกันเล่นๆ..:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

114.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    75 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    92.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    68.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36

เข้าท่าดีแฮะ เดี๋ยวลองเข้าไปหัดทำมั่ง สุดยอด..............:redface:

ลองดู เป็นไง ใช้ได้ป๊ะ :biggrin:

ไฟล์แนบ

• test.bmp
    test.bmp
    843.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42

อืมเท่ห์จริงๆ แต่ละคน:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม