• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รักเค้าก็เอาแม่มาขอเค้าจิตะเอง..จุ๊บๆ..อิอิ:biggrin: :biggrin:
อันนี้ไอ้ปอยมันพูดกะ เอ็ง ..ใช่ม๊ะ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อากาศหนาวแว้ววววววววว ........... มีคนนอนกอดการหรือยัง? อิอิ
กอดแต่ขวดเหล้าทุกคืน:go::go:

มะคืน..เด็ก ที่บ้านชวนไปลอยกระทง ม.บู..แต่ไม่ได้ไป ขับรถไม่ไหว ปวดขา..เด็กๆ งอลลล..เลย..

สวัสดีครับพี่ๆ เดียวรอรถเสร็จแล้วเจอกันครับ ตอนนี้เปลี่ยนโฉมอยู่

สวัสดีครับพี่ๆ เดียวรอรถเสร็จแล้วเจอกันครับ ตอนนี้เปลี่ยนโฉมอยู่
ซุ่มกันใหญ่เลย บางแสนนี่ เหลือกันจริงๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าว""""พี่น้องเรา..ทุกคน มีงานโชว์ดีๆมาอีกแล้ว เตรียมรถ เตรียมคน เตรียม ใจ ไปถ่ายรูป พริตตี้ สวยๆ ในงาน MOTOREXPO 2008 ที่เมืองทองธานีกันได้แล้ว วันอังคารที่ 9 ธันวาคม 51 นี้ รวมตัวกันที่ทะเลสาบ ที่เดิม เวลา บ่าย3 ก่อนเพื่อรับบัตรเข้างาน แล้วเคลื่อนขบวนตามๆกันขึ้นจอดโชว์บนอาคาร ชาเลนเจอร์ เข้าชมงานตามสะดวกครับ
แล้วเจอกันน่ะครับ.....

อกตัวก่อนเลย งานนี้ ไม่ได้ไปครับ หมดวันลาแล้ว:sweat:
ส่วนเสาร์นี้ ณ ลานแหลมแท่น กลับมาจอดได้เหมือนเดิมแล้ว
เริ่มทยอยเอาอุปกรณ์สนามออกไปกันแล้ว...:boss:

ปล. เสาร์-อาทิตย์นี้กลับบ้านจันทบุรีนะครับ ไม่ได้ไปแหลมแท่นแน่นอน:cry:

กลับบ้านไปตรวจบ้านหลังใหม่รอบสุดท้าย:sure:
สุดท้ายนี้ขอให้ผมเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ...แอ๊
:wink:

เดินทางปลอดภัยน่ะคร๊า...........แล้วที่สำคัญอย่าลืมของหนูน่ะพี่ป้อง อิอิ

เหงมีสายรายงานว่าเปลี่ยนโฉมใหม่สงสัยหล่อกว่าเดิม อิอิ ไปทำแถวบ้านบึงช่ายป่าว หุหุ

เฮ้อ..........เหมือนกันเลย
ทนแรงแซวไม่ไหว
ขอกะเค้ามั่ง ตอนนี้ก็โป่งเสร็จหมดละ เหลือทำหลังคา กะฝาโปง
ละก็ชุดไฟเบอร์ :embarrassed:

ไฟล์แนบ

103.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    107.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    76.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

ไว้เจอกันวันเสาร์ นะ
ไอ้คนที่ไปจันท ก็อย่าลืมของฝากนะจ๊ะ:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,512

ไอ้รูไฟหรี่ตรงแก้มที่เจาะ ปิดมันซะจะสวยกว่านะเมิง

• #4,513

อ้าว""""พี่น้องเรา..ทุกคน มีงานโชว์ดีๆมาอีกแล้ว เตรียมรถ เตรียมคน เตรียม ใจ ไปถ่ายรูป พริตตี้ สวยๆ ในงาน MOTOREXPO 2008 ที่เมืองทองธานีกันได้แล้ว วันอังคารที่ 9 ธันวาคม 51 นี้ รวมตัวกันที่ทะเลสาบ ที่เดิม เวลา บ่าย3 ก่อนเพื่อรับบัตรเข้างาน แล้วเคลื่อนขบวนตามๆกันขึ้นจอดโชว์บนอาคาร ชาเลนเจอร์ เข้าชมงานตามสะดวกครับ
รับทราบครับ

ไปแน่นอนงานดีดีงี้ไม่มีพลาด(จะไปดูพริตตี้..อิอิ)

• #4,514

อกตัวก่อนเลย งานนี้ ไม่ได้ไปครับ หมดวันลาแล้ว:sweat:
ส่วนเสาร์นี้ ณ ลานแหลมแท่น กลับมาจอดได้เหมือนเดิมแล้ว
เริ่มทยอยเอาอุปกรณ์สนามออกไปกันแล้ว...:boss:

ปล. เสาร์-อาทิตย์นี้กลับบ้านจันทบุรีนะครับ ไม่ได้ไปแหลมแท่นแน่นอน:cry:

กลับบ้านไปตรวจบ้านหลังใหม่รอบสุดท้าย:sure:
สุดท้ายนี้ขอให้ผมเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ...แอ๊:wink:

วันลายังเหลืออีกเพียบ

แบ่งให้เอามะ

กลับไปจันท์..อืมอยากกลับเหมือนกันทีแรกว่าจะกลับแต่รอรถเส็จก่อนเสาร์นี้ต้องไปกทม.ดูรถอีก..

คุยกะช่างไว้ให้เส็จก่อนสิ้นเดือนนี้

ไอ้รูไฟหรี่ตรงแก้มที่เจาะ ปิดมันซะจะสวยกว่านะเมิง
เมิง นี้มันไวจริงๆ เลย
พึ่งโพสเมื่อเกี๊ยะ มาตอบละไม่หลับไม่นอน
ไอ้รูเนี๊กู ชอบวะอยากไห้มันอยู่ยังนั่นของมันเหมื่อนเดิม
จาได้ชรู้ไง ว่าเจาะแก้มเดิม อิอิ ไว้เจอกันไอ้ s15มารชมพู:biggrin:
เจออีเขียวกูแน่ น่าจะเสร็จทันกัน นะ:augenrollen:

ไฟล์แนบ

86.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60

จาเปนรถเตพกานหมดแว้ว อิ อิ :biggrin: :dribble:

หึหึหึหึ รอก่อนเถอะ:cry::sweat::sweat:

วันลายังเหลืออีกเพียบ

แบ่งให้เอามะ

กลับไปจันท์..อืมอยากกลับเหมือนกันทีแรกว่าจะกลับแต่รอรถเส็จก่อนเสาร์นี้ต้องไปกทม.ดูรถอีก..

คุยกะช่างไว้ให้เส็จก่อนสิ้นเดือนนี้
โอนเข้าแบงค์ กรุงเทพมาเลย วันลาอ่ะ...หมายเลขบัญชี 99-9999-99

จาได้ไปแรดกะเค้าป่าวมะรู้งานนี้..เดี่ยวขอรอดูสถานการณ์บ้านเมืองก่อนนาคับ :biggrin:

หุยๆๆ..แปลงโฉมกานทั้งงั้นเลยอะ..โอ๊ยๆๆ( ตีอก..ชกตัว..อาการเหมือนครองสติไว้ไม่อยู่ ) :dribble: :sexy_girl: :sweat: :eeek: :super: :confused:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม