• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,421
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

7. พึ่งรู้ว่า ตาเก่ง478 กินไรก็ไม่เห็นเมาสักที (กินไรว้า..)

ใครบอกว่าผมไม่เมา...เมาไม่รู้กี่รอบเหอะๆ..ตั้งแต่ในงานแล้วเดินไปเดินมาหน้าเวทีกะโต๊ะเก็บเงินด้านหน้าโต๊ะโน้นส่งแก้ว..โต๊ะนี้ส่งแก้ว..ไหนจะต้องอะไร ๆบนเวที่อีก

เดินเซไปเซมาหน้าแดง..ชนโต๊ะมั่งเก้าอี้มั่ง..พูดผิดพูดถูกจำไรไม่ค่อยได้ออกเบลอ ๆ

จะไปนอนในรถก้อห่วงงาน..ตอนงานเลิกไปริมหาดโดนเหล้าปั่นตาปุ้มเข้าอีก..ตูตู้แทบจะหิ้วผมกลับ....วันทิสพาน้องๆไปดูแข่งรถอีก วันนี้เนี่ยเพิ่งฟื้นมานั่งลงรูปเนี่ย..ปวดแข้งปวดขาไปหมดเยยย..อ่ะ..เง้อออ.....แม่ช่วยลูกด้วยยย...:sweat: :dribble:

• #4,422
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่งตั้งกระทู้ลงรูป

ไม่ได้ถ่ายโคโยตี้ว่ะ..ใครมีมั่งเอาไปโพสต่อเลย

มะคืนนอนไม่ได้เลยกินยาแก้ปวดทั้งคืน เช้ามาขับรถส่งนักเรียนไม่ได้ ไปหาหมอพญาไท ไม่ทำอะไร ให้ยาแก้ปวดมากินมันจะหายยังไงมะคืนกินทั้งคืนยังไม่หายเลย..ไม่พอใจไปโรงบาลสมเด็จ หมอบอกกระดูกเคลื่อนมาทับเส้นประสาท ฉีดยาให้ 1 เข็มค่อยพอนั่งได้ ตอนเย็นต้องทำกายภาพบำบัด โดยการดึงหลังติดต่อกันจนกว่าจะค่อยดีขึ้น ไอ้โรคนี้ก็เคยเป็นมาหนนึงแล้ว เกิดจากการยกของหนัก ผิดท่า ทำกายภาพ หายมาที แระ แต่คราวนี้ มันมาอีกแล้ว...คงต้องกายภาพ เป็นเดือน เฮ้อๆๆๆออกงานทีเข้าอู่ซ่อมเป็นเดือน เหมือนรถเลย..หุ.หุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เพิ่งจะได้เข้ามาดู คึ่งค่อน วัน รอคิวหาหมอเบื่อเลย แล้วนั่งไม่ได้ด้วยนา..มันปวดขา ต้องยืนอย่างเดียว..คิวเป็น ร้อยๆคน เลย เฮ้อ..

เพิ่งจะได้เข้ามาดู คึ่งค่อน วัน รอคิวหาหมอเบื่อเลย แล้วนั่งไม่ได้ด้วยนา..มันปวดขา ต้องยืนอย่างเดียว..คิวเป็น ร้อยๆคน เลย เฮ้อ..
ต้องซ้ำพี่ถึงจะหาย อิอิ:rolleyes:

โอ้วพี่หนักเหมือนกันเหะ พักผ่อนเยอะๆนะครับ
หลังนี่อันตราบสุดแล้ว

• #4,427

ถึงขนาดต้องหาหมอเลยรึพี่

ดี ๆนานทีได้ออกกำลัง

ผมเองเองก้อเดินซ้าปวดน่อง..เช้าต้องพาน้อง ๆไปดูแข่งรถอีกกับมาสลบเหมือด

• #4,428

พักผ่อนเยอะ ๆครับ

น้อง ๆเป็นห่วงทุกคนครับ

ตอนแรกก็นึกว่าปวดขาธรรมดา แต่ฟังๆแล้วไม่เบาเลยนะพี่ ก็อย่างที่ป้องบอกว่าหลังนี่อันตรายที่สุดแล้ว ระวังด้วยนะครับ

ขอบใจมากน้องๆ ที่เป็นห่วง..แล้วเจอกันต้นเดือนหน้างาน Moterexpro รถพี่น่าจะเสร็จทันพอดี ตอนนี้เคาะเสร็จแระ..ตอนนี้ขอพักเข้าอู่รักษาตัวก่อน..

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">น่าอิดฉาจังคนได้ไปอ้ะ

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

โอ้ว เสร็จเร็วเหมือนกันนะเนี่ย แต่งานหน้า ไม่รู้จะะได้ไปป่าวววว

ตาน้อง ลงรูปไม่ติดอ่ะ ลงใหม่ดิ :frown:
ปล. แล้วทำไมไม่มาละครับท่านนนนนน:sweat:

เสาร์นี้แหลมแท่นเค้าเคลียร์พื้นที่ให้เรารึยังอ่ะ :verwirrt: :biggrin:

โอ้ว เสร็จเร็วเหมือนกันนะเนี่ย แต่งานหน้า ไม่รู้จะะได้ไปป่าวววว

เคลียร์คิวด่วน เดือนนี้พี่มีงานทั้งเดือน เดือนหน้าวันลาเหลือเยอะ ลาซะ 12 วันคงไม่พลาด อยากไปๆ :wink:

หายเร็ว ๆ นะป๋า รักษาตัวด้วยนะคราบบบบ

อ้าวพี่เรา..:sweat: ..รถเปงรัยยังหาอะไหล่ได้นา..คนนี่มะมีอะไหล่นะพี่..หายไวๆนะคับ:byebye:

เสาร์นี้แหลมแท่นเค้าเคลียร์พื้นที่ให้เรารึยังอ่ะ :verwirrt: :biggrin:

จาไปลองสนามจิงหรอ..อุอุ:biggrin: ..น่าไปวิ่งเล่น..ตะรวดจาจับมะเนี่ย:wink:

จาไปลองสนามจิงหรอ..อุอุ:biggrin: ..น่าไปวิ่งเล่น..ตะรวดจาจับมะเนี่ย:wink:
จะมาจับพี่ทันได้ไง รถแรงซะขนาดนั้น..ฟิ้วๆๆๆ:go::go:

• #4,440

งานหน้าเตรียมตัวได้เลย...เจอกันงาน motor expro (29 พย.-10ธค.แต่ยังไม่รู้ของเราวันไหน)

กะลังเร่งน้องชมพู...กะพาออกงานซ้าหน่อย..ทันป่าวไม่รู้(คิดถึงใจจะขาด)

อ้าว...อึ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม