• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้แล้ว..น่ะน้องๆ ทั้งหลาย..ที่เราจะได้มีโอกาส เป็นเจ้าภาพ ทุกอย่างอยู่ที่พวกเราทุกคน ไม่ใช่ใครคนใดคนหนึ่ง..ช่วยๆกัน งานบ้านเรา อย่าให้เสีย งานดีๆ แบบนี้ จะได้มี มาตลอดไป ..รักทุกคนครับ จุ๊บๆ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้แล้ว..น่ะน้องๆ ทั้งหลาย..ที่เราจะได้มีโอกาส เป็นเจ้าภาพ ทุกอย่างอยู่ที่พวกเราทุกคน ไม่ใช่ใครคนใดคนหนึ่ง..ช่วยๆกัน งานบ้านเรา อย่าให้เสีย งานดีๆ แบบนี้ จะได้มี มาตลอดไป ..รักทุกคนครับ จุ๊บๆ..
Sir yes sir.....:brick: มาววว อีกแล้ว พรุ่งนี้อาจมี Skyline R30 มาแจมด้วยหนึ่งคันนะครับ :byebye: เพื่อนซี้ผมเอง ยิงตรงมาจากปราจีณเลยอ่ะ:wink:

ยินดีต้อนรับทุกคน..ไม่เกี่ยง ขอให้มีใจ...

ยินดีต้อนรับทุกคน..ไม่เกี่ยง ขอให้มีใจ...
ขอบคุณครับพี่ยศ:cry:

บรรยากาศ ของความสนุกสนาน และความอบอุ่น..เริ่มขึ้น แล้ว น่ะบัดนี้ ครับ แจอกันครับ

มาตั้งแต่เมื่อคืนและวันนี้เจอกันคร๊าบบบผม

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ความสนุกสนาน และงานทำบุญ เริ่มแล้ว ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ..แล้วเจอกันครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,388

เอากะเค้าจิ..ตาคนนี้:sweat: ..ดีนะให้ดูแค่รู..ถ้ามาทั้ง รูถ่ายละ..งาม:biggrin: :biggrin:

กะจะเอารู..ถ่ายแล้ว

เด๋วหาว่าไม่สุภาพชน

เลยจัดไปแบบเบาะ ๆหนึ่งดอก5 5 5+++

ช่วงเช้า สภาพอากาศ สดใส ปลอดโปร่ง ฟ้าใส..ขอให้เป็นแบบนี้ทั้งวันที เถิ็ด..

พร้อมกานรึยางงง..ฮิ้ววววๆๆๆ :byebye: :byebye:

โผมล้อหมุน11โมงคร๊าบบบบบ...บรื้นๆๆๆๆๆ:go: :go:

เป็นไงกันบ้าง..ไปไม่ได้ .....................

งานทำบุญเสร็จลุล่วงไปด้วยดี มีความสุข สนุกสนาน และอบอุ่นกับ พี่น้องเราน่ารักทุคนครับ ขอบคุณมาก ที่มีวันนี้ครับ ภาพเด๋วตากล้องของเราเอามาให้ชม น่ะครับ คอยติดตาม แล้วเย็นนี้เป็นของพวกเราทุกคน เต็มท่ีเลย พี่น้อง

สนุกครับ ทำบุญ น่ารักกันทุกคนเลย..

ขี้เหงา...เจงๆนะเราน่ะ..

เมากันไปถึงไหนแล้ว เดี๋ยวจะตามไปอีกรอบ :wink:

ช่วงเลี้ยงข้าวกลางวันครึกครื้นดีจัง มากันเพียบเลย ผมต้องกลับมาทำงานต่อ เดี๋ยวมืดๆเลิกงานแล้วจะตามไปสมทบที่สายธารอีกรอบนะคร้าบบบ...............:biggrin: :go:

ตื่นกันรึยังพี่น้อง :wink: มันส์กระจาย......:wink: ผมกลับตอนตี 1 ใครอยู่รับแขกถึงเช้ามั่ง :smile:

ไอ้กระผมต้องมาทำงานต่อครับ ช่วงนี้โอเข้า ทำงานตลอดหาตังค์ทำรถ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ยังไม่สร่างเลยนะเนี่ย สงสัยต้องหาที่ไปถอน.....:wink: :smile: :go:

สงสัยจะยังไม่ตื่นกัน หนุกหนานครับงานนี้ มาววอีกเหมือนเดิม:dribble:
ขากลับมาแวะหน้าหาด แสรดดด หยั่งกับในหนัง ตั้งแต่วงเวียนจนสุดหาด คนเยอะมาก นั่งดูยืนดูรถซัดดดกันไม่ยั้ง ยาวๆเลย ผมกับเพื่อนก็เลยวิ่งไปซะสองรอบ หุหุ:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม