• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปมาแล้วตอนนี้กะลังแข่ง

รุ่น 555 ENDURANCE SERIES SESSION 1 อยู่

แต่แดดร้อนเหลือเกิน..ฟ้าโปร่งไม่มีฝน

(พุ่งนี้ขอให้เป็นเยี่ยงนี้เถิด)

เลยกลับมารายงานข่าวก่อน..เย็น ๆแว๊บออกไปใหม่

ขอนอนตากแอร์ก่อน..ร้อนหลาย

มีรูถ่ายมาเรียกน้ำออเดิฟมั่งป่าวอะคับเก่ง...แค่บรรยายเอ็นโดฟินหลั่งเลยอะ:wink: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,362
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งอลลลลลลลลลลลล นั่งกินเบียร์คนเดียวก็ได้:frown:

คืนนี้ออกมาจิพ่อหนุ่มปืนโต
เจอกัน..จุ๊พพ ๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีรูถ่ายมาเรียกน้ำออเดิฟมั่งป่าวอะคับเก่ง...แค่บรรยายเอ็นโดฟินหลั่งเลยอะ:wink: :wink:
เอาปาล์มมี่ แทนได้มะ เมื่อคืนเพิ่งมาเล่นที่เบอร์ด๊อกเอง สาวๆตรึมเลย:dribble::dribble:55+....อุ๊บส์...

ง่าๆๆๆ ว่าจะไม่ออกแล้วง่ะ เมื่อวานอุตส่าห์เดินจากบ้านไปกินที่โมรา:sweat: ไม่อยากเอารถออก เสียวๆ ยังไงมะรู้:sweat:

• #4,365

ตอนนี้กะลังจะเริ่ม

รุ่น 555 km. ENDURANCE SERIES SESSION 2

-แข่ง 555 กิโลเมตร มี 3 เซคชั่น

-เซคชั่นละ 2 ชม. ( 50 รอบสนาม)

-ใช้นักแข่งสลับกันขับได้ 2 คน

-จบเซคชั่น 3 ประมาณ 5 โมง

(478 รายงานจากสนามแข่งบางแสน)

อยากไปด้วยจัง แต่ไม่ได้อยู่ที่โซนพี่ ไปด้วยได้ไหมอะ :wink:

ง่าๆๆๆ ว่าจะไม่ออกแล้วง่ะ เมื่อวานอุตส่าห์เดินจากบ้านไปกินที่โมรา:sweat: ไม่อยากเอารถออก เสียวๆ ยังไงมะรู้:sweat:
เสียววววววววอารายจ๊ะ พี่ป้อง ! :verwirrt::sweat::biggrin:

• #4,368

ยินดีครับ..เซฟไทยเราไม่มีแบ่งแยกครับ

พี่น้องเราเป็นกันเองน่ารักทุกคนครับ

ถ้าจะมาโทรมาได้ครับจะได้เตรียมน้ำเตรียมท่าไว้คอยต้อนรับ

(พรุ่งนี้มางานมิตติ้งเลยครับจะได้สัมผัสสิ่งดีดี)

ป๊าดดดด ยิ่งรายงานยิ่งสั่น สั่นสู้ สงสัยเย็นนี้อยู่ไม่สุขแน่เรา

เสียววววววววอารายจ๊ะ พี่ป้อง ! :verwirrt::sweat::biggrin:
จะบอกว่า เส้นสายสองนี่ ซัดกันสุดๆเลย ไม่ว่าจะเป็นรถบ้านหรือรถสนาม รถกรรมการ รถเจ้าหน้าที่...รถร่วมฯ
นั่งกินเหล้าริมฟุตบาท แอบเสียวเล็กน้อย:sweat: เงี้ยแหละ บรรยากาศพาไป อะดรีนาลีนหลั่ง:dribble:

อยากไปด้วยจัง

ไว้พรุ่งนี้แล้วกัน..ทำงานต่อแง๊ก ๆ ๆ

ครึกครื้นมากริมหาดวันนี้

• #4,373

จะดูรูใช่มะ

อ่ะเก่งจัดให้....!!!

ไฟล์แนบ

80.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    66.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52

จะดูรูใช่มะ

เอากะเค้าจิ..ตาคนนี้:sweat: ..ดีนะให้ดูแค่รู..ถ้ามาทั้ง รูถ่ายละ..งาม:biggrin: :biggrin:

แน่นอน พรุ่งนี้ ยิ่งคึก หนัก

เอาปาล์มมี่ แทนได้มะ เมื่อคืนเพิ่งมาเล่นที่เบอร์ด๊อกเอง สาวๆตรึมเลย:dribble::dribble:55+....อุ๊บส์...

แหมตาป้อง..อะรัยที่ใกล้ๆหม้อ..เอ้ย มอ..เนี่ยชอบไปเจงๆ:biggrin: :biggrin:

จะดูรูใช่มะ

นี่จะเอาเลียนแบบโซนกรุงเทพใช่มะ พลาดนิดนึงเป็นตาย 555+
ตอนนี้ตามเล่นกันให้เพียบ พรุ่งนี้มีเอาคืนกันแน่

จัดไปอย่าให้เสียยยยย ปลดปล่อยกันให้เต็มที่

แหมตาป้อง..อะรัยที่ใกล้ๆหม้อ..เอ้ย มอ..เนี่ยชอบไปเจงๆ:biggrin: :biggrin:
ก็บ้านมันอยู่ใกล้อ่ะคับ ไม่อยากไปไกลๆกลัว.. ไปใกล้ๆนี่แหละอุ่นใจดี:redface:
สบายตาสบายใจ 55+:dribble: สบายกายย เหอๆๆ

740 ออกไปทำอะไรแถวสายสองตอนสามทุ่มสี่สิบห้านาทีอ่ะ ไม่ทักกันเลยนะ:rolleyes:
ออกไป สำรวจพื้นที่เหรอ:biggrin::biggrin:
แหม๋ๆ มีแอบดูเวลาด้วยย ล่ะ แล้วพี่ป้องนั่งอยู่ไหนไม่เหงเลย ที่หลังก้อรู้ว่ามองไม่เหงก้อกะโดดขวางเลยน่ะ อิอิ จะได้จอดทัน :byebye:

740 มันไปนั่งกระดกเบียร์แถวนั้นแหละ

เมื่อกี้..ขับผ่านไปโขมยกินหมึกมา 3 ตัว

478 รายงาน
ถูกกกก!!!ต้องคราบบบบบบ ขโมยกินมาสามตัวเหมาหมดชามแม้แต่น้ำยังไม่เหลือเลย มานแซ่บจิงๆ อิอิ :biggrin: :eeek:
เค้าไปสอดแนมสถานะการ ของสนามแข่ง..แต่วันนี้ มันตื่นยังว่ะ..ไม่เห็นมารายงานข่าวเลย..
ตื่งงงงงงงงงแล้วค๊า อิอิ วันนี้ส่งตัวแทน478 ไปแล้วค๊า โทรมาตามตอนสายๆ อิอิ 740 เลยไม่ต้องเลยงานค๊า แต่มะคืน ก้อเหงเซฟหลายคันแล้วน่ะวนๆแถวบางแสนเรา สงสัยไปตำรวจสนามกานมา แล้วตอนนี้ ก้อมีมาจอดที่บ้าน 3 คันแหละ แต่เหงว่า 478 จะมา แต่ยังไม่มาเลยว่าไงเอ่ย อิอิ สงสัยมาวเเดดยังไม่ตื่นเเน่เลย อิอิ :biggrin:
740 นี่เอง กวักมือเรียกในที่มืด....เมื่อคืน
อิอิ.......เค้าเรียกว่าซุ่ม อ่าน่ะ พี่ :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม