• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยังไม่สร่างเลยนะเนี่ย สงสัยต้องหาที่ไปถอน.....:wink: :smile: :go:
เหยยยย มาเลยเลยดีกว่า 5555:biggrin:
จะออกไป ม.เกษตรศาสตร์ นะครับ ไปนั่งเล่นหน่อย ใครว่างไปเจอกัน

จากงานนี้ทำให้รู้อะไรหลายๆอย่างเกี่ยวกับพี่น้องบางแสน :biggrin:
1. พึ่งรู้ว่า พี่ยศเป็นนักดนตรีเก่า เสียงดีอีกตะหาก เดินสาย ออกหากินได้เลยคับ
2. พึ่งรู้ว่า คนที่ตรงเวลาและเร็วที่สุด คือ ตาป้อง นี่เอง
3. พึ่งรู้ว่า ตาเก่ง(เบนซ์) ชอบเป็นยามคอยโบกรถ (สงสัยคงเป็นอาชีพที่ใฝ่ฝัน)
4. พึ่งรู้ว่า ตาอ๊อด+แฟน เป็นนักร้องลูกทุ่ง (ฮี่ ฮี่ เสียงดีใช้ได้เลย)
5. พึ่งรู้ว่า ตาจิ๊กนี่ก็ไม่วางไมค์เหมือนกัน
6. พึ่งรู้ว่า ตาโอ๋+แหม่ม ชอบร้องเพลงตอนที่เขากลับกันหมดแล้ว
7. พึ่งรู้ว่า ตาเก่ง478 กินไรก็ไม่เห็นเมาสักที (กินไรว้า..)
8. พึ่งรู้ว่า ตามาร์ค มากี่ทีก็ยังยุให้กินเหล้าไม่สำเร็จ (ถามจริงสาบานไรกะใครไว้อ๊ะป่าว)
9. พึ่งรู้ว่า ตาสิทธิ์ชอบไถ่ชีวิตโค(โยตี้) เป็นอาจิณ
10.พึ่งรู้ว่า ตาหรั่งชอบพาเจ๊รั่วมา แต่ไม่ชอบพากลับ
11.พึ่งรู้ว่า เจ๊รั่วก็ชอบมากะตาหรั่ง ทั้งที่รู้ว่าไม่ไปส่งแต่ก็ยังมา
12.พึ่งรู้ว่า น้าแขกเวลาเมานี่รั่วพอกับเจ๊รั่วเลย
13.พึ่งรู้ว่า เจ้าเซฟมันป่วยตั้ง 3 อาทิตย์แล้วยังไม่หาย (เอ็งเป็นไรว้า....น่ากัว)
14.พึ่งรู้ว่า ตาแจ็ค มีชื่อเดิมว่า ขุนริน (สุราพ่าย) ชงไม่ขาดตอนเลย นับถือ นับถือ 1จอก เอื๊อก...
15.พึ่งรู้ว่า ตาหนึ่งยอมเลื่อนงานแต่งหลบงานนี้โดยเฉพาะ (จิงป่าว)
16.พึ่งรู้ว่า น้องชุตัวใหญ่มั่กๆๆๆๆ
17.พึ่งรู้ว่า น้าปุ๊ยังเรียนไม่จบ (ซ้ำชั้น 555 อ่ะย้อเย่นนนน)
18.พึ่งร้ว่า ป่าลองตัวจริงหนุ่มกว่าในรูปอีก
19.พึ่งรู้ว่า ยังมีคนที่ไม่เปิดเผยตัวเข้ามาดูอยู่เยอะ เช่นคุณเบียร์ cef สัตหีบ และกลุ่มเพื่อนๆเค้าที่เข้ามาดูความเป็นไปของ cef-thai
20.พึ่งรู้ว่า ตัวเองจำได้ไม่หมด ขอโทษด้วยจิงๆถ้าตกหล่นท่านใดไป :tongue:
และสุดท้าย (แค่นี้ก่อนละกัน ตาลาย)

21.พึ่งรู้ว่า ตัวเองกินเหล้า 3 แก้ว เมาเท่ากับกิน 3 ขวด แถม เมาค้างอีก 3 วัน เอิ๊กกกก.... อ้วกกกก....... ไปก่อนนะ .. :go:

เฮ้อ.ๆ..ๆ นานๆเล่นที โดนไป สองรอบ บ่าย,ค่ำ เช้ามาขาเดี้ยงเลยเสียค่านวดแผนโบราณ ไป สามชั่วโมง ยังไม่ดีขึ้น สงสัยพรุ่งนี้ ต้องพบหมอโรงบาล แน่ เพิ่งจะรู้เหมือนกันว่า.....ตัวเองน่ะแก่แล้วววววว....ยังไงก็สู้เต็มที่..งานนี้ต้องขอขอบคุณน้องๆทุกคนที่ร่วมแรงร่วมใจกันเป็นอย่างดีทำให้งานนี้ออกมาดีและสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี ทุกสิ่งทุกอย่างจะสำเร็จได้ก็ต้องเกิดจากความสามัคคี ร่วมใจกัน ไม่ใช่ แต่เพียงผู้ใด ผู้หนึ่ง ประทับใจมาก น่ารักกันทุกคนเลย โดยเฉพาะ ตามาร์ค ที่คอยกดเหรียญตั้งแต่คนแรก จนถึงคนสุดท้าย..กล้ามใหญ่แรงดี น้องนก น้องเบ็นซ์ น้องตูตู้ ฝ่ายบัญของเรา สุดยอดครับ ตาเก่งเบ้นซ์ ตาโอ ตาเก่ง พิธีกรของเรา ตาแจ็คที่ต้มน้ำเก็กฮวยให้ไปทำบุญเลี้ยงคนพิการ น้าเหวกที่คอยโบกรถให้ และอีกหลายๆท่านที่มิได้ออกนาม....ขอบคุณครับ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สนุสนามากเลย เตรียมกล้องไป แต่ไม่มีโอกาสจับกล้องเลย จับแต่กีต้ากะแก้ว ถ่ายรูปไม่ได้ กลัวเละ น้องโดรับหน้าที่นี้แล้ว ไว้คอยชมครั..มะคืนสนุกจนลืมวัย..เช้ามาปวดขามากเลย..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตื่นเเว้วววววววววค๊า..........ก้อว่าจะอยู่เช้าเหมือนกานที่สายธาร แต่ทีนี้มีสายข่าวรายงานด่วนมาจากบางแสน ว่ามีรถวิ่งกาน ตั้งแต่วังเวียนยาวไปเรื่อยๆจนสุดหาด แล้วตำรวจก้อปล่อยแบบไม่จับด้วยอยากทำอาไรก้อทำไปเลย ก้อแบบพี่ป้องบอกแหละนึกว่าถ่ายหนังเถอะทั้งรถและคนเยอะมากสองข้างทางตั้งแต่วงเวียนจนสุดหาดเลย ไม่รู้ว่ามาจากไหนกานนัก ก้อเลยขับวนไปวนมาหลายรอบ เลยออกโชว์ไปนิสสสสสนุง อิอิ พอขำๆ พอดีมีรถมิดการที่หน้าชายทะเลซอย3 คนที่ดูสองข้างทางก้อเลยทยอยกลับการเลย เราก้อเลยอดดูรถวิ่งการเลย เสียดายจัง ไปช้าไปหน่อย ได้แต่ดูซูป้าไปนิดนึงเอง

3. พึ่งรู้ว่า ตาเก่ง(เบนซ์) ชอบเป็นยามคอยโบกรถ (สงสัยคงเป็นอาชีพที่ใฝ่ฝัน)........................พี่เหวกเพิ่งรู้หรอ ใจจิงอยากจะทำเหมือนกานแหละ แต่เผลิญ เค้าไม่ยอมรับ เพราะว่าตัวด... กลัวคนขับรถมองไม่เหง ชนพนักงานโบกตายซะก่อน.......555

ตื่นเเว้วววววววววค๊า..........ก้อว่าจะอยู่เช้าเหมือนกานที่สายธาร แต่ทีนี้มีสายข่าวรายงานด่วนมาจากบางแสน ว่ามีรถวิ่งกาน ตั้งแต่วังเวียนยาวไปเรื่อยๆจนสุดหาด แล้วตำรวจก้อปล่อยแบบไม่จับด้วยอยากทำอาไรก้อทำไปเลย ก้อแบบพี่ป้องบอกแหละนึกว่าถ่ายหนังเถอะทั้งรถและคนเยอะมากสองข้างทางตั้งแต่วงเวียนจนสุดหาดเลย ไม่รู้ว่ามาจากไหนกานนัก ก้อเลยขับวนไปวนมาหลายรอบ เลยออกโชว์ไปนิสสสสสนุง อิอิ พอขำๆ พอดีมีรถมิดการที่หน้าชายทะเลซอย3 คนที่ดูสองข้างทางก้อเลยทยอยกลับการเลย เราก้อเลยอดดูรถวิ่งการเลย เสียดายจัง ไปช้าไปหน่อย ได้แต่ดูซูป้าไปนิดนึงเอง

แล้วไม่เห็นรถพี่เหรอ :wink:

ถ้าเห็นก็บ้าแล้วเพราะไม่ได้ไป อิ อิ

ถ้าเห็นก็บ้าแล้วเพราะไม่ได้ไป อิ อิ
หึหึ............เด่วจาโดนนนนนนนน มิช่ายยยยยยน้อยๆๆๆๆๆ อิอิ :mad: :byebye: :redface: :dribble: :super:

สนุสนามากเลย เตรียมกล้องไป แต่ไม่มีโอกาสจับกล้องเลย จับแต่กีต้ากะแก้ว ถ่ายรูปไม่ได้ กลัวเละ น้องโดรับหน้าที่นี้แล้ว ไว้คอยชมครั..มะคืนสนุกจนลืมวัย..เช้ามาปวดขามากเลย..

เมื่อคืนป๋าเด็ดมากเลย เอาซะรุ่นน้องอายเลย......

แล้วรถเสร็จจะไปเยี่ยมที่แหลมแท่นนะคะ :burn:

ขอบคุณป๋ายศ และกลุ่มบางแสนครับ ที่จัดงานดีๆ แบบนี้
สัญญาว่าถ้าจัดอีกครั้งจะโดดงานไปร่วมแจมอีกเช่นเคย..555++

ปล.เด๋วจะลงรูปให้ชมพรุ่งนี้นะ รอหน่อยละกัน

เหอะๆ นานๆเจ๊แกจะได้ปล่อยแก่ซักทีเลยให้แกอยู่กับเพื่อนแกเต็มที่เลยพอดีต้องรีบกลีบ เพราะต้องเปิดร้านตอนเช้า อิอิ อีกอย่างอายเค้าด้วยดูแกทำจิ รั่ว สมชื่อแกจิงๆไอ้คนพาแกไปอาบชิหาย แล้วอีกอย่าง โอ๋มานบอกว่าเดี๋ยวมานพากลับเองเลย โอเค เพราะบ้านอยู่ไกล้กับเจ๊รั่ว ผมเลยปลีกวิเวกเลย อิอิ

ขอบคุณสำหรับความมันส์ ในครั้งนี้นะคร้าบบบ

คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน อิอิ ได้ทั้งบุญได้ทั้งมันส์ ^^

หึหึ............เด่วจาโดนนนนนนนน มิช่ายยยยยยน้อยๆๆๆๆๆ อิอิ :mad: :byebye: :redface: :dribble: :super:
ตอนนั้นกลับออกมาหน้าหาดได้สักพักแล้วหล่ะ นั่งกินต้มเลือดหมูอยู่ เห็น 740 ผ่านไป พออิ่มก็กลับเข้าบ้าน สักพัก...ปี๊ป่ ปี๊ป่อ ๆๆๆ วิ่งกันให้ควั๊ก:sweat::mad: เหอๆๆ ว่าแล้ว ต้องมีโดน ก็แม่มมม ซัดกันแบบไม่มีกฎเกณฑ์ ก็เป็นแบบนี้แหละ นึกจะกลับรถก็กลับ ตอนก่อนที่จะออกไปซัดด้วย พวกก็จะสอยกันเองหลายรอบแล้ว ขับจี้ตูดกันไม่ได้กลัวเลย คนข้างทางก็เมา รถในซอยก็เข้าๆออก เราก็รอจังหวะโล่งๆ แล้ววิ่งหนักๆกันเองสองคันรวดเดียวพอ..:go::go:

เอ้า สวัสดีตอนเช้า:byebye: ขยันทำงานกันหน่อยเร้ววว อากาศเย็นแล้ว ขยับแข้งขากันหน่อย นั่งเฉยๆ แล้วมานนนจาาา หนาววววๆๆ :go::go:

บางแสนหนาวมาก ฟิ้วๆๆ555+ :go::go:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,416

เฮ่ออออ....

ฟื้นแล้วพี่น้อง

เมื่อคืนวันเสาร์มันส์มากที่สายธารตอนหลังเจอเหล้าปั่นตาปุ้มไปเมาฉิหาย

ไอ้โน่นไอ้นี่ตีกันมั่วหมด

ยิ่งดึกๆหน้าเดอะไทรีสอร์ทเม่งดริฟกันกลางถนนเลย

ทั้งซูปร้า,200,cefiro นึกว่าอยู่ โตเกียวเหออ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,417

เริ่มหนาวแล้ว

เด๋วบ่ายว่าง ๆมาลงรูปให้ดู

ทำงานหาตังค์ทำรถก่อง.ฟิ้ววว

เฮ่ออออ....

ฟื้นแล้วพี่น้อง

เมื่อคืนวันเสาร์มันส์มากที่สายธารตอนหลังเจอเหล้าปั่นตาปุ้มไปเมาฉิหาย

ไอ้โน่นไอ้นี่ตีกันมั่วหมด

ยิ่งดึกๆหน้าเดอะไทรีสอร์ทเม่งดริฟกันกลางถนนเลย

ทั้งซูปร้า,200,cefiro นึกว่าอยู่ โตเกียวเหออ
ขอบคุณพี่เก่งสำหรับมื้อเที่ยงเมื่อวันเสาร์ หอยกะทะอันแสนอร่อย
:dribble:

4. พึ่งรู้ว่า ตาอ๊อด+แฟน เป็นนักร้องลูกทุ่ง (ฮี่ ฮี่ เสียงดีใช้ได้เลย) ===> ขอขอบคุนมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน..สำหรับเสียงปรบมือเป็นกำลังใจ..รักอ๊อด+ปอย น้อยๆ..แต่รักนานๆครับท่าน..อิอิ:biggrin: :biggrin:

เริ่มหนาวแล้ว

เด๋วบ่ายว่าง ๆมาลงรูปให้ดู

ทำงานหาตังค์ทำรถก่อง.ฟิ้ววว ===> อืมมม..หนาวจิงๆอะ..มะเช้าจาอาบน้ำยืนทำใจอยู่ตั้งนาน..ซู๊ดด..หนาวๆๆ....แต่เก่งมะเช้าไปดูมาอีกรอบ..กาจกมันเขียวจิงๆอะ..แล้วจาติดต่อไป..หุหุ:rolleyes:

งานนี้ผมเพื่งไปตั้งแรกแหมมมมันส์สะเด็ดดีจิงๆ..ขอบคุนนะคร๊าบบ..แหล่มๆ..รักเล้ยยย..จูบๆ:sweet_kiss:

อยากดูรูปๆๆๆ..รูเฉยๆมะเอานะตาเก่ง..เชอะ..อยากดูๆๆ..โดยเฉพาะโค..โย..ตี้..งี่ๆๆๆๆๆ:wink: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม