• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,321
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะให้ดีอย่าให้มันตกเลย...สาธุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ลุ้นนนน...กันหน่อย..แต่ไม่ต้องตื่นเต้นน่ะครับ..หากวันนั้น..น้องฝนยังดื้อ อยากที่จะร่วมสนุก กะเรา ผมได้คุยกะเจ้าของที่แล้ว เขาก็ให้เราขนของย้ายเข้าไปหลบในห้องประชุม ที่เป็นห้องแอร์ ก็ได้ เป็นทางออกอีกทางนึง..ครับ

โอ้วว..แหล่มคับพี่:wink: :wink:

หวัดดีครับผมเอกครับ

สมาชิกใหม่บางแสน

เพิ่งได้รหัสมา

ฝากตัวและหัวใจดวงน้อย ๆด้วยครับ:byebye:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจอกันเสาร์นี้ครับ:biggrin:

ฝากตัวและหัวใจดวงน้อย ๆด้วยครับ:byebye:
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่..แต่ลายเซ็นต์ มันเก่ากว่าเราอีกวุ้ย..

มันมากันแล้วครับ แฟดๆๆๆ เต็มถนนบางแสนเลย

เมื่อเช้าเห็น Vios one make race สองสามคัน เริ่มทยอยมากันแล้วครับ

วันนี้วนๆไปดู มานเทสกันละ

อยู่บนเข้าสามมุข ยังได้ยินเสียงท่อมานชัดเจนเลย

หุหุ

ปล.แม่มปิดทางเข้า

กว่าจะงมหาทางเข้าเจอปวดกะบาล

งิงิ

เริ่มซ้อมตั้งเเต่มะวานแหละ นี่ค่ะโปรแกรมการแข่งขัน
http://www.bangsaengrandprix.org/

ไม่เหงหน้าเลย หายไปไหนมาเอ่ยยย อิอิ

บรรยากาส..การแข่งรถ เป็นไงบ้าง..น้องเบ็นซ์..รายงานหน่อย ไม่คึกคักรึไง รึไม่ได้ไปสอด แนมเลย ไม่มีรายงานข่าวเหมือนปีที่แล้ว..

เหอๆๆ ว่าจะไปสอดแนมตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ..แต่ตอนนี้ เอารถเก็บเรียบร้อย..รอออกวันเสาร์ทีเดียว 555+

อย่าลืมรายงานข่าว ด้วยน่ะน้อง..พรุ่งนี้ อยากไปถ่ายรูปจัง..ไม่รู้จะหาเวลาไปได้..ป่าว

หวัดดีคับพี่น้อง โดนบริษัท block net ไปนานเลย ตอนนี้สามารถสอบผ่านการเป็น hacker ได้เรียบร้อย :smile: กลับมาแจมได้เหมือนเดิม เด๋วขอตามข่าวก่อนนะ :biggrin:

หวัดดีคับพี่น้อง โดนบริษัท block net ไปนานเลย ตอนนี้สามารถสอบผ่านการเป็น hacker ได้เรียบร้อย :smile: กลับมาแจมได้เหมือนเดิม เด๋วขอตามข่าวก่อนนะ :biggrin:
อ้า...ดีใจด้วยที่เอาชนะได้..อย่าลืมวันเสาร์ สแตนบายด้วย..

ผ่านมาดูสถานะการณ์บ้านเมือง..อุอุ:biggrin:

รายงานค๊า.......บรรยากาศ ก้อเหมือนเช่นปีที่เเล้วแหละค่ะ แต่อาจจะคึกคักมากกว่า รถก้อเริ่มทยอยๆการลงมาบ้าง แล้วก้อมีการปิดสนามแข่งเปงช่วงๆ เริ่มซ้อมการตั้งแต่มะวานแล้วค่ะ แล้วก้อจะยาวเลยไปถึงวันแข่งจริงๆเลย จบการายงานข่าวค่ะ อิอิ

เหงน้องๆแถวนั้นบอกว่าพวกวิออส..ซัดซะมิดไปคันนึงแล้วนิ..:augenrollen:

แต่ที่รู้ๆ มะวานซ้อมวันแรกน้องฝนเราก้อตกซะกระหน่ำเลยตอนกลางวัน แล้ววันนี้ก้อบรรยากาศดีหน่อย แต่ช่วงเยงมีครึ้มๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม