• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ ๆ กลุ่มบางแสนครับรบกวนขอเบอร์โทรจองห้องพักหน่อยครับ. ...ถ้ามีรูปถ่ายด้วยยิ่งดีครับ....ขอบคุณครับ....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ ๆ กลุ่มบางแสนครับรบกวนขอเบอร์โทรจองห้องพักหน่อยครับ. ...ถ้ามีรูปถ่ายด้วยยิ่งดีครับ....ขอบคุณครับ....
เอ้า ตามมาบอกอีกกระทู้นึงครับ:sweat::biggrin:
นี่เบอร์โทรครับ 03 877 6309-11, 08 1949 9842
ส่วนกระทู้นี่ มีภาพบรรยากาศและแผนที่ครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13561

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กลับมาแว้วจร้า..อยากปลอดภัย..แต่สภาพยังไม่สมบูรณ์..อยู่บางแสนเมาเหล้ากันอะดิ..โผมไปเมาเรือแสมสารมาอะ..งึกๆๆ:dribble: :dribble:

ไฟล์แนบ

56.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    92.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    85.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    105.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    100.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    108 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    109 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    109.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

เหตุการณ์ปกติไม่มีปันหาหรอกค่ะ แค่ขากลับรถตัดหน้าเกือบได้เรื่อง

อยากกินปลาหมึกจัง:dribble::dribble:

เหอะๆ ... เกือบงานเข้า หวาดเสียวที่ซู๊ดดด!!! ดีน่ะ ของเค้าดีจิง เหอะๆๆๆ

เหอะๆ ... เกือบงานเข้า หวาดเสียวที่ซู๊ดดด!!! ดีน่ะ ของเค้าดีจิง เหอะๆๆๆ
ว้า! แย่จังกลับก่อนอดเสียวเลยอิๆ

ว้า! แย่จังกลับก่อนอดเสียวเลยอิๆ
แหม๋ๆๆ ไปคันเดียว ยังเสียวไม่พออีกหรอ........... อิอิ :eeek: :byebye: :wink:

อยากได้หางปลากระเบน......อิอิ

แหม๋ๆๆ ไปคันเดียว ยังเสียวไม่พออีกหรอ........... อิอิ :eeek: :byebye: :wink:
ดีแล้วหล่ะ ที่ไม่มาอีกคัน ไม่งั้น คงไปกองอยู่ที่เดียวกัน:sweat::sweat:

จะไปเสียวอาไรเล่าก็รถมันไม่แรงเหมือนคนอื่นเค้านี่นา

จะไปเสียวอาไรเล่าก็รถมันไม่แรงเหมือนคนอื่นเค้านี่นา
เหรอออออออออออออออออออ5555:mad:

เหรอออออออออออออออออออ5555:mad:
อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,296

ไรกันนี่มีเสียว ๆ ไรกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,297

กลับมาแว้วจร้า..อยากปลอดภัย..แต่สภาพยังไม่สมบูรณ์..อยู่บางแสนเมาเหล้ากันอะดิ..โผมไปเมาเรือแสมสารมาอะ..งึกๆๆ:dribble: :dribble:

ตกลงได้ออกเรือสมใจอยากอ่ะนะ

ใครว่าจะเอาหมึกมาฝากป๋มหว่า

(ปล.ไอ้ปลากระเบนในรูปน่ะของโปรดเลยนะน่าน..เอามาย่างห่อใบตองจิ้มน้ำจิ้มซีฟู๊ด..จิบเบียร์เย็น ๆ...อูย..ซี๊ดดดดด...อยากกก:dribble: กก)

พี่น้องที่ถ่ายรูปลงหนังสือ Mo-emax ทางเจ้าของหนังสือยังขาดรายละเอียด ของรถ มี นายหรั่ง,นายเก่ง,นายสิทธิ์,กรุณษส่งข้อมูลของรถ ไปที่ [email protected] ครับ

ได้ข่าวว่าเบรคดีเลยเอาอยู่ ได้แค่เสียว..กันน่ะ

ได้ข่าวว่าเบรคดีเลยเอาอยู่ ได้แค่เสียว..กันน่ะ
:sweat::sweat: ถูกต้องนะคร้าบบบ :sweat::sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม