• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ ผมไปเที่ยวแถวบางแสน
ยังไง จะแวะไปดูน่ะครับ .......ไปก่อนมิตติ้ง 1 สัปดาห์
เผื่อเจอะ พี่น้อง เซฟบางแสน แต่ไม่ได้เอา อีเหลืองไปน่ะครับ เอารถแฟนไป ....
แล้วเจอกันครับ ฮี่ๆๆ:biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คงจะประจำตำแหน่งแหละล่ะวันนี้ ถ้าไม่มีอาไรผิดพลาดดด!!! อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบจิงวุ้ยยย บางแสนฝนไม่ตกนะครับ

อืมมมๆๆ อากาศค่อนข้างเป็นใจ ต้นเดือนซะด้วยสิ

ป๋า ยศ เอารูปรถพี่ที่ไปฟาดมาดูมั่งจิเป็นไงมั่งก็ไม่รุ

อ้าว :confused: พี่ยศไปโดนไรหล่ะครับ ไม่รู้เรื่องเลย ไม่ได้เอามาหลายวัน:cry:

คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ จริงๆ วุ้ย

ดีนะ ทีใช้เบรคสกายไลน์ 555+ :sweat::sweat:

พี่น้องบางแสนวันนี้บางตานะ ....แต่ก็ยังคงคอนเซปเดิม มาววววว
จนเกือบได้เรื่อง 555+ แหม่ ของเค้าดีจริง ตัดหน้ากุซะง้านนนนน ฮึ่มๆๆ:burn:

ดีนะ ทีใช้เบรคสกายไลน์ 555+ :sweat::sweat:
เป็นอะไรไปอีกครับ ป้อง:verwirrt:

เป็นอะไรไปอีกครับ ป้อง:verwirrt:
ไม่เป็นไรครับ แค่จอดนิ่งๆ ให้รถเค้ายูเทิร์นไปก่อน สบายๆๆ:sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,271

วันที่ 8 เสาร์นี้

พี่น้องกลุ่มบางแสนท่านไหนว่าง

มาช่วย ๆกันต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองกันหน่อยนะครับ

(ตั้งแต่ 11.00 น.เป็นต้นไปครับ)

ปล.ทุกอย่างจะสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีถ้าเราร่วมมือร่วมใจกัน

แล้วเจอกันคร๊าบบคุณเก่งแต่เออรถเสร็จยังอ่ะครับอยากเห็น

:super:ดีนะที่ใช้เหมือนกันทั้ง3คันเลย ไม่งั้นงานเข้าแน่:super: แต่ผมตามหลังผมเห็นแล้ว ก้อเลยยกคันเร่งไม่งั้นนะเต็มๆๆดีนะเก่งยังไว:eeek: ช้าอีกนิด..มิดแน่:cry: :burn: ..

:super:ดีนะที่ใช้เหมือนกันทั้ง3คันเลย ไม่งั้นงานเข้าแน่:super: แต่ผมตามหลังผมเห็นแล้ว ก้อเลยยกคันเร่งไม่งั้นนะเต็มๆๆดีนะเก่งยังไว:eeek: ช้าอีกนิด..มิดแน่:cry: :burn: ..
ยังโมโหไม่หายเลยเนี่ย ยูเทิร์นค้างๆคาๆ :go:เซงเป็ด...:go:

ยังโมโหไม่หายเลยเนี่ย ยูเทิร์นค้างๆคาๆ :go:เซงเป็ด...:go:
:super: ท่ามิดแล้วไม่เป็นไรนะ จะใส่ให้เต็มๆลำเลยยยยยย...:eeek: 5555+

ค้าบ..รักทุกคนคร้าบบบบบ..เจอกันโรงโป๊ะ..สถานสงเคราะห์ คนพิการ..น้าเหวก สแตนบายรออยู่ เพื่อคอยบอก พิกัด อยู่แล้ว ครับ..

อ้าว..ใจเย็นๆ เรื่องเล็กน้อย..แบ่งปันกันไป เราอยู่ที่แจ้ง มีปัญหามา จะไปจอดกันไม่ได้..น่ะ จะบอกหื้อ..

อ้าว..ใจเย็นๆ เรื่องเล็กน้อย..แบ่งปันกันไป เราอยู่ที่แจ้ง มีปัญหามา จะไปจอดกันไม่ได้..น่ะ จะบอกหื้อ..
ครับพี่... ไม่เป็นปัญหาครับ:byebye:

ฟ้าแจ่มใส 2 วันแระ..สงสัย น้องฝนจะจากเราไปแล้ว..ขอให้ไปไกลๆ เถอะ..เสาร์หน้า งานกลางแจ้งซะด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,280

เสาร์ที่ผ่านมา

ไม่ได้ไป..ไปนั่งเฝ้าน้องชมพูมา

มีไรตื่นเต้นอีกล่ะน่าน..พี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม