• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หัวจัยจะวาย อาไรนักก้อม่ายรู้ ตั้งเเต่ออกจากงานแหละ พาดิฟซะหนึ่งรอบ แถมขากลับยังเเซดกานอีก โอ๊ยยยย!!! จาเปงโลมมมมมม..... พอแฮล์กฮอลลงขา เหยียบกานบ่ยั่นเลยเน้อ.....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หัวจัยจะวาย อาไรนักก้อม่ายรู้ ตั้งเเต่ออกจากงานแหละ พาดิฟซะหนึ่งรอบ แถมขากลับยังเเซดกานอีก โอ๊ยยยย!!! จาเปงโลมมมมมม..... พอแฮล์กฮอลลงขา เหยียบกานบ่ยั่นเลยเน้อ.....
55+555+ อ้าวว นึกว่าชอบ อิอิ

55+555+ อ้าวว นึกว่าชอบ อิอิ
ชอบอ่ะ มานชอบ มานมันส์ดีแหละ แต่เวลานั่งอ่ะดิมานหัวจัยจะวาย แต่ถ้าขับเอง มานไม่เหมือนกานน่ะ มานเร้าจัยกว่า ขับเร้วยังคิดว่าช้าเลย แต่พอเวลานั่งดิแค่รอบเครื่องมานมา จายก้อเต้นดุ่มๆ แหละ :burn: :verrckt: เอาไว้พี่ลองไปนั่งดิ แทนขับมั้ง แล้วพี่จะรู้ถึง มานคนละความรู้สึกเลยแหละ เหอะๆ :sweat: :biggrin:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อาไรการหรอสองคนนี้ 849 กะ 478 แลจะเเย่งของแจกการน่ะ ถ้ามานตกลงกานไม่ได้ก้อเอามาให้หนูแหละกาน น่ะ อิอิ จะได้ไม่ต้องแย่งการ

ชอบอ่ะ มานชอบ มานมันส์ดีแหละ แต่ถ้าขับเอง มานไม่เหมือนกานน่ะ มานเร้าจัยกว่า ขับเร็วยังคิดว่าช้าเลย
ชอบประโยคนี้จัง:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,226

เหนเก่งมันคริ๊ฟเมื่อคืนแล้ว

ไอ้คนนั่งข้างนี่หน้าตาไปก่อนเลยนะ

ว่าไงจ๊ะนู๋เบ๊น..อิอิ

เหนเก่งมันคริ๊ฟเมื่อคืนแล้ว

ไอ้คนนั่งข้างนี่หน้าตาไปก่อนเลยนะ

ว่าไงจ๊ะนู๋เบ๊น..อิอิ
ตกกระจายอ่าดิ ม่ายคิดว่าจำทำ อีกมือก้อจับเบาะ อีกมือจับเเขน ปากก้อร้องพอๆๆๆๆๆๆๆ ตาก้อมองที่เสาร์กลัวจะชน พูดง่ายๆ กลัวพลาดละงานเข้าเลย แล้วอีกอย่างพี่เก่งมานก้อมาวหน่อย ถ้ามานไม่มาวคงไม่ทำหรอก นู๋ยังไม่ได้ตั้งหลักเลย แต่ว่าแล้วมานวนไปอีกด้าน มานต้องทำไรแน่ๆ แล้วมานก้อทำชัวร์ ดริฟไปซ่ะ 1 รอบ ยังมีหน้ามาบอก ถ้าไม่ร้องพอจะเอาอีกควันกะลังจะขึ้นเลย หึหึ แต่หนูอ่ะกลัวพลาดอย่างเดียวคนมาวอ่ะน่ะ แต่พอขับมาได้ หนูหันไปถาม มะกี้พี่ดิฟหรอ เหอะๆ ทำด้ายด้วยอ่ะ 555 ถามความรู้สึกตอนนั่งน่ะเฉยๆ พูดง่ายๆดริฟกะตอนบู๊ทมา บู๊ทมาเร้าจายกว่าอีก อิอิ มานงั้นๆแหละ แต่กลัวงานเข้าอย่างเดียว ว่าแล้ว เดี๋ยวสงสัย ช่วงล่างจะไปแน่ๆ คนเรามานมีรอบเเรกแหละ ไม่อยากจะคิดต่อ...เหอะๆ (เครียด!!) :sweat: :sweat: :sweat:

พี่น้องบางแสนมีของมาให้ดูครับ ซื้อมา 60.000 - แพงมั้ยครับ

ตกกระจายอ่าดิ ม่ายคิดว่าจำทำ อีกมือก้อจับเบาะ อีกมือจับเเขน ปากก้อร้องพอๆๆๆๆๆๆๆ ตาก้อมองที่เสาร์กลัวจะชน พูดง่ายๆ กลัวพลาดละงานเข้าเลย แล้วอีกอย่างพี่เก่งมานก้อมาวหน่อย ถ้ามานไม่มาวคงไม่ทำหรอก นู๋ยังไม่ได้ตั้งหลักเลย แต่ว่าแล้วมานวนไปอีกด้าน มานต้องทำไรแน่ๆ แล้วมานก้อทำชัวร์ ดริฟไปซ่ะ 1 รอบ ยังมีหน้ามาบอก ถ้าไม่ร้องพอจะเอาอีกควันกะลังจะขึ้นเลย หึหึ แต่หนูอ่ะกลัวพลาดอย่างเดียวคนมาวอ่ะน่ะ แต่พอขับมาได้ หนูหันไปถาม มะกี้พี่ดิฟหรอ เหอะๆ ทำด้ายด้วยอ่ะ 555 ถามความรู้สึกตอนนั่งน่ะเฉยๆ พูดง่ายๆดริฟกะตอนบู๊ทมา บู๊ทมาเร้าจายกว่าอีก อิอิ มานงั้นๆแหละ แต่กลัวงานเข้าอย่างเดียว ว่าแล้ว เดี๋ยวสงสัย ช่วงล่างจะไปแน่ๆ คนเรามานมีรอบเเรกแหละ ไม่อยากจะคิดต่อ...เหอะๆ (เครียด!!) :sweat: :sweat: :sweat:
ยางกำลังร้อนได้ที่ 555+:biggrin:

มันส์มากเลยวันนี้ ใครได้ของรางวัล เอามาแบ่งกันมั่งนะ 555+

มะบอกหรอก..ว่าเค้าได้ลด50% ชุดแต่งรอบคัน..รางวัลรัยฟระ..ที่อยู่เบอร์โทรก้อมะมี..ร้านมันมีตัวตนอยู่จิงปะเนี่ย..เดี่ยวขอไปค้นหาในกรูเกิลก่อง..ฟิ้วววว

ได้ล้อมายังอ่ะพ่อหนุ่มหน้ามน
หยุดล้อไว้ก่อน ไปทำอย่างอื่นดีก่า:byebye:

จะเอาทำไมแบบใส

จอดอยู่เฉย ๆก็ใสแจ๋วแล้ว

5 5 5++:rolleyes:
ก้อใช่อยู่แต่บ้านผม โรงรถมันมีนกมาอาศัยอยู่ด้วย :sexy_girl: ผมบอกมันแล้วว่าอย่าขี้ใส่รถนะ มันไม่ฟังเลย เลยต้องหาไง เดวเสาร์นี้เอากับแกล้มไปฝากเสนอเมนู ผัดพริกนกกะจอก :biggrin: :biggrin:

เอามาฝาก:dribble: :dribble:

ไฟล์แนบ

6.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    4.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    5.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    4.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32

เหยยย จะกินเจหรอ เค้ากินกันไปตั้งเดือนนึงแล้วนิ อิอิ

แรงกันใหญ่ๆ รถเราวิ่งไม่ได้เลย ปริ้นไป ปริ้นมา สงสัยต้องหาล้อหลังโตกว่านี้หน่อย ลื่นเหลือเกิน ท่านทั้งหลายพยายามยกคันเร่งรอผมด้วยนะครับ

ครายได้ไรเรามะสน เมื่อวานหิวโคตรเลย หวดลูกชิ้นทอดซะกระจายเลย

แรงกันใหญ่ๆ รถเราวิ่งไม่ได้เลย ปริ้นไป ปริ้นมา สงสัยต้องหาล้อหลังโตกว่านี้หน่อย ลื่นเหลือเกิน ท่านทั้งหลายพยายามยกคันเร่งรอผมด้วยนะครับ
เหมือนฟ้าแกล้ง..ตอนแกออกไปดริ๊ฟ..อ่ะ ตั้งใจ จะถ่ายรูป อย่างดีเลย..ดันนนนน..แบต หมดพอดี ไม่ได้ ซักรูป ได้ของ โอ๋ มา3 รูป..เฮ้อๆๆๆๆ..

เหมือนฟ้าแกล้ง..ตอนแกออกไปดริ๊ฟ..อ่ะ ตั้งใจ จะถ่ายรูป อย่างดีเลย..ดันนนนน..แบต หมดพอดี ไม่ได้ ซักรูป ได้ของ โอ๋ มา3 รูป..เฮ้อๆๆๆๆ..
ดีแล้วพี่ อายยยยยคนอื่นเค้า รถมันไม่ไหวยางเล็กเกิน มันจะเหวี่ยงหมุนอย่างเดียวเลย ไม่สวยๆ :burn:

ดริฟกันตอนไหนอะ..ขอชมหน่อยคับพี่

เหยยย จะกินเจหรอ เค้ากินกันไปตั้งเดือนนึงแล้วนิ อิอิ
:rolleyes: ยังไม่กินปีนี้ ไว้กินปีหน้า อิอิ 555+:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม