• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอ้า..ตกลงมีใครไปงานพรุ่งนี้บ้างอ่ะคับ....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,182

ตรูไม่มีรถ...

แต่จะไป..อิอิ

ป๋มทั้งไป:byebye: ..ทั้งมีรถ(แต่มะค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่)..ตามไปตอนเยงๆเน้ออ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้เที่ยงล้างรถ..บ่ายฝนตก..ซะงั้น:sweat: กะหล่อพุ้งนี้ซะหน่อย..ท่านพระพิรุณเอาตังค่าล้างรถป๋มคืนมาเล้ยยยย..งือๆ:cry:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้ไปกานกี่โมงเอ่ย จะได้แซ๊ดดดดดดด ได้ถูกเวลา อิอิ โทรมาเเจ้งพิกัดเวลาการบ้างเน้อ เพราะ นู๋ขับไปเอง พี่เก่งมานทำงาน กว่าจะเลิกงาน ก้อทุ่มกว่าแย้วววว นู๋จะได้ซิ่งไปถูก หุหุ

นู๋ไปด้วยค๊า มีทั้งรถ มีทั้งคนขับ แต่ขาดคนเติมน้ำมัน แหละที่สำคัน คนขับหน้าเดิมๆ เบื่อจิงๆ อิอิ ฟิ้วววววววววววววว

ชะแว้บบ แอบมาเยี่ยม ไปแระ

• #4,188

บ่ายสามเจอกันแถวบ้านพี่ยศเลย

ถึงโทรมาแระกันน้อง

• #4,189

นู๋ไปด้วยค๊า มีทั้งรถ มีทั้งคนขับ แต่ขาดคนเติมน้ำมัน แหละที่สำคัน คนขับหน้าเดิมๆ เบื่อจิงๆ อิอิ ฟิ้วววววววววววววว

ก้าพูดเน๊ออ:sweat:

ไม่มีโอกาส จะได้แวะ..หาตาคนนั้นเลยอ่ะ เขาอยู่ในเมือง พอดีผ่านบ้านน้องเบียร์ เลยแวะดูรถ แป๊บ..นึง
รถสวยดีคับน้า..รู้สึกชู๊ตติ้งจากลับมาอีกรอบนะเนี่ย...:wink:

พรุ่งนี้ไปกานกี่โมงเอ่ย จะได้แซ๊ดดดดดดด ได้ถูกเวลา อิอิ โทรมาเเจ้งพิกัดเวลาการบ้างเน้อ เพราะ นู๋ขับไปเอง พี่เก่งมานทำงาน กว่าจะเลิกงาน ก้อทุ่มกว่าแย้วววว นู๋จะได้ซิ่งไปถูก หุหุ
ลูกเรา..เอ๊ย! ลูกน้าเป็นไงมั่งอ่ะ?..บายดีป่ะ?..:wink:

ลูกเรา..เอ๊ย! ลูกน้าเป็นไงมั่งอ่ะ?..บายดีป่ะ?..:wink:
ไม่สบายดีหรอก ถ้าสบายดี ป่านนี้ ก้อนั่งเลี้ยงลูกไม่มีเวลามานั่งเล่นเเล้วว หึหึ :cry: :cry: :cry:

บ่ายสามเจอกันแถวบ้านพี่ยศเลย

ถึงโทรมาแระกันน้อง
แล้วบ้านพี่ยศอยู่แถวไหนอ่า แต่ไม่เปงไร เด่วนู๋จะพยายามไปให้ถูกเอง เพราะนู๋มีสามิ สามี ชื่อเก่ง มานต้องเก่งให้ได้ทุกเรื่อง จิงม่ะ หุหุหุ :eeek: :byebye: :biggrin: :go:

พรุ่งนี้ใส่เสื้อชมรมสีขาวไปงานมอเตอร์โชว์ กันน่ะ ..

ผมส่งแฟนไปร่วมแจมแล้วพี่ยศวีออสแต่ติดสติกเกอร์เซฟไทยเอาไว้เจอกันวันมิตติ๊งคร๊าบบบ

พรุ่งนี้ใส่เสื้อชมรมสีขาวไปงานมอเตอร์โชว์ กันน่ะ ..
สงสัยต้องใชัพักร้อนออกไปก่อนเวลาซะแล้ววว ไปเสริมหล่อกับพี่เฒ่าก่อน อิอิ:biggrin:
ปล.1.น้าเหวก อย่าลืมที่นัดกันเด้อค่ะ:augenrollen:
2.ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับคำแนะนำ มือบวมเลยอ่ะพี่:sweat::sweat:

พร้อมรบคับป๋มมมมมม:byebye:

วันนี้โดน น้องฝนแกล้งกันแต่เช้าเลนน่ะ พอรู้ว่าเซฟิโร จะออกงาน น้องฝนก็ แสดง อิทธิฤทิ์ทันที ตอนนี้ยังครึ้มๆ อยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม