• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สุดท้ายนี่มหัศจรรย์มาก

เพิ่งรู้......ว่ามีงี้ด้วย...

ทางลงเขาค้อ..เรียกว่าเนินมหัศจรรย์

มหัศจรรย์ยังไงคือว่า เค้าจะมีจุดเส้นขาวให้เราจอดรถปลดเกียร์ว่างรถเราจะไหลขึ้นเนินเอง

ซึ่งเกิดจากมีสนามแม่เหล็กที่มีแรงมหาศาลจะดูดรถเราขึ้นเนินได้ เห็นเค้าบอกว่าที่เค้าค้นพบเพราะว่าเครื่องบินเวลาบินฝ่านจุดนี้จะเหมือนกับว่าโดนแรงดูดจากพื้นโลกฉุดเครื่องบินลงลงเค้าจึงมาค้นพบเนินนี้แหละว่ามีสนามแม่เหล็กอยู่จึงห้ามเครื่องบินบินผ่านบริเวณนี้...ฟังดูแล้วนึกถึงสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าเน๊ออ

แปลกมาก...ในรูปจะมีรถจอดทบสอบกันผมลองดูก้อเป็นงั้นจริง ๆ
ไปหวีดกานไม่ชวนน้องด้วยเลยน้า
เพื่อจะไดไปหวีดสยองด้วย อิอิอิ:biggrin:
ขำขำ นะพี่เก่ง

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปโคราช..มา ขับรถ ลุยฝน ทั้งไปและกลับเลย..
ได้แวะแจมกะโลมาขี้เมาแห่งโคราชป่ะน้า..?!...:brick: :wink:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:smile: เที่ยวเก่งแบบนี้ใครจะเอาทำ.สามี. 55555+:biggrin: :biggrin:

:frown: พี่น้องครับ...ใครพอรู้บ้างว่า พลาสติกคุมรถแบบใสๆ มีจำหน่ายที่ใหนบ้าง:verwirrt: ใครมีเบอร์ทิ้งไว้ให้น่อยดิครับ:tongue: :tongue: นะนะ อยากได๊ๆๆๆๆ

อิจฉาจิงๆ......................................

:byebye: เป็นไงกันบ้างล่ะหายไปกันหลายวัน 55+ เสาร์ที่ผ่านมากลับกันดึกมั้ยครับ :sweet_kiss:

:frown: พี่น้องครับ...ใครพอรู้บ้างว่า พลาสติกคุมรถแบบใสๆ มีจำหน่ายที่ใหนบ้าง:verwirrt: ใครมีเบอร์ทิ้งไว้ให้น่อยดิครับ:tongue: :tongue: นะนะ อยากได๊ๆๆๆๆ
ใน rc web มีอยู่นะ ลองหาดู:embarrassed:

ใน rc web มีอยู่นะ ลองหาดู:embarrassed:
คอบคุณคับบบบบบบบบบบบบบ
:byebye:

:verwirrt: เสาร์ที่ผ่านมาหายไปใหนมาอ้ะ:tongue:

:verwirrt: เสาร์ที่ผ่านมาหายไปใหนมาอ้ะ:tongue:
เก็บตัวครับ...ช่วงนี้ ดื่มหนักไม่ได้เหมือนเดิมแล้ว รู้สึกไม่ค่อยดี
ถ้าออกไป มันจะอดไม่ไหวอยู่เรือย:dribble:

เก็บตัวครับ...ช่วงนี้ ดื่มหนักไม่ได้เหมือนเดิมแล้ว รู้สึกไม่ค่อยดี
ถ้าออกไป มันจะอดไม่ไหวอยู่เรือย:dribble:
:augenrollen: ใหนบอกว่าของชอบไง ไหง๋ไม่ใหวซ้ะงั้นล่า..:byebye:

ถ้าอยากจะกินนานๆ ก็ต้องพักบ้าง..อิ.อิ ด้วยความห่วงใย

ถ้าอยากจะกินนานๆ ก็ต้องพักบ้าง..อิ.อิ ด้วยความห่วงใย
ครับพี่...มันรู้สึกทรมานเวลากิน..ช่วงนี้เพลาๆลงแล้ว:sweat:
ตับคงเริ่มแย่แล้ววว....ต้องพักซะหน่อย ไม่ไหวแล้ว:verrckt:

ได้แวะแจมกะโลมาขี้เมาแห่งโคราชป่ะน้า..?!...:brick: :wink:
ไม่มีโอกาส จะได้แวะ..หาตาคนนั้นเลยอ่ะ เขาอยู่ในเมือง พอดีผ่านบ้านน้องเบียร์ เลยแวะดูรถ แป๊บ..นึง

ไฟล์แนบ

279.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

ชู้ตติ้งทำสีแล้วนี่นา อยากได้มั่งจัง:dribble:..จะมีมาอีกมั้ยเน้ออออ:sweat::sweat:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,176

ถ่ายหน้า...เจ้าเบียร์มา

มีหลังด้วยป่าว..อยากเห็นท้ายอูม ๆ ๆ ๆ ของป๋มอ่า

• #4,177

ตับแข็งล่ะไม่ว่า:sweat:

แต่ถ้าอย่างอื่นไม่แข็งล่ะ...ร้องจ๊ากกก

5 5 5++

• #4,178

ได้ล้อมายังอ่ะพ่อหนุ่มหน้ามน

• #4,179

จะเอาทำไมแบบใส

จอดอยู่เฉย ๆก็ใสแจ๋วแล้ว

5 5 5++:rolleyes:

จิงๆ ไม่ต้องคลุมก็ได้นะ เด๋วก็หมดฝนแล้ว:rolleyes:
แต่หน้าหนาว จะมีแต่ฝุ่นมาเกาะแทน 55+:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม