• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เออว่ะ..ถ่ายตั้งหลายรูป คัดมาได้เท่านี้..นี่แบบพอดูได้น่ะ นอกนั้นไหว หมดเลย คราวก่อน ตอนไม่เมา..เปอร์เซ็นต์เสียน้อยมากเลย..555+++
555+ เจ้าตัวออกมายืนยันเองแว้วววว:augenrollen:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,122
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มันเป็นสนาม drag ของชาวบ้านนอก อิ อิ :biggrin: เอาไว้ฝึกซ้อมก่อนเข้าเมืองกรุง :biggrin: 555 :biggrin:

เลิกงานแระกลับบ้านดีก่า...

ทางยาว ๆน่าชวนกันไปอัดรถเล่นเน๊อ

เหนพี่เหวกไปบ่อย ๆเหนที่ถ่ายรูปรถมาพี่เหวกกี่ล้อ ๆก้อตรงนี้แหละ(ตอนกลางวัน)
แต่...เอ...ทางมันเป็นทางปิดยาว ๆเงียบ ๆเปลี่ยว ๆไม่รู้ว่ายามดึก ๆจะไปจอดซุ่มทำไรป่าวหว่า..เหนไปบ่อย ๆน่าคิด น่าคิด.. 5 5 5+++:rolleyes:

• #4,123

555+ เจ้าตัวออกมายืนยันเองแว้วววว:augenrollen:

แสดงว่าป๋าเมาจริง..ยอมจำนนด้วยหลักฐาน 5 5 5+++:augenrollen:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เดินสายกินเหล้าเลยเหรอป๋า..:dribble:
ป่าวเดินสาย..แต่ที่กินเหล้ามันเป็นทางผ่านไปหาลูกค้า..ขากลับ..เสร็จภาระกิจ.ก็เลยแวะ ประจำเลย..เอิ๊กก..ๆๆๆ...

พี่น้องบางแสนครับ ใครไปงาน King of cefiro บ้าง:byebye:
มีงานRZ RACINGZONE
ตอนกลางวัน
ส่วนกลางคืน เป็น KING OF CEFIRO
อยากหาเพื่อนไปครับ

• #4,126

ตอนแรกกะจะไปจะหาเพื่อนไปชวนๆกันไปเหมือนกัน

แต่เสาร์นี้ต้องไปเพชรบูรณ์อ่ะจิลางานตั้งแต่วันพุธถึงจันทร์

เสียดายมาก ๆเฮ้ออออ

ตอนแรกกะจะไปจะหาเพื่อนไปชวนๆกันไปเหมือนกัน

แต่เสาร์นี้ต้องไปเพชรบูรณ์อ่ะจิลางานตั้งแต่วันพุธถึงจันทร์

เสียดายมาก ๆเฮ้ออออ
มีใครอีกบ้างครับ ไปเป็นเพื่อนหน่อย...

• #4,128

แหลมฉบังครึ้ม ๆ

เหมือนน้องฝนจะมาเยือน

ประกาศ
สมาชิกที่ถ่ายรูปลง หนังสือ MO-EMAG ที่ยังไม่ได้ Onlie ให้ส่งข้อมูลรถ คร่าวๆ ที่เป็นคอนเซ็บ ของการแต่งให้ทางต้นสังกัดด้วย โดย e-mail : [email protected] เพราะข้อมูลบางท่าน ยังไม่ได้ และบางท่านที่ยังไม่ได้ลง เขาทำหายด้วย ขอความกรุณาส่งให้เขาอีกครั้ง ครับ พี่น้อง..ของผมยังไม่ได้ออก..ส่งข้อมูลให้ไปแล้ว..จะออกในเล่มเดือนหน้า..ครับ..รอชม

อิอิ เมื่อ คืนมี มิตติ้งเล็กๆที่ร้านขายของชำแถวบ่อวิน:smile:

ไฟล์แนบ

96.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    97.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    109.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    126 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    120.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

เออว่ะ..ถ่ายตั้งหลายรูป คัดมาได้เท่านี้..นี่แบบพอดูได้น่ะ นอกนั้นไหว หมดเลย คราวก่อน ตอนไม่เมา..เปอร์เซ็นต์เสียน้อยมากเลย..555+++
ต่อไปต้องเอาขาตั้งกล้องมาด้วยแล้วล่ะพี่ยศ เพราะออกพรรษาแหละ ท่าทางจะมาวบ่อยน่ะ อิอิ :biggrin: :biggrin:

อิอิ เมื่อ คืนมี มิตติ้งเล็กๆที่ร้านขายของชำแถวบ่อวิน:smile:

มเมาไม่ชวนน้องมังนะ..........อิอิ

ต่อไปต้องเอาขาตั้งกล้องมาด้วยแล้วล่ะพี่ยศ เพราะออกพรรษาแหละ ท่าทางจะมาวบ่อยน่ะ อิอิ :biggrin: :biggrin:
อิ..อิ ก็ออกพรรษาวันแรกอ่ะน่ะ..เริ่มจากอู่ขนไป 2 ลัง มาแหลมแท่น กดไปอีก ครึ่งลัง..เห็นล้างกล่องโฟมแระ ซักพักจะกลับ จะเอากล่องโฟมกลับ..ไอ๋หยา..ชิกหายแระ..มาจากไหนหว่าเต็มกล่องเลย..เผ่นก่องดีก่า..ไม่ไหวแล้ว..เก็บกล่องโฟมไว้ให้ด้วยล่ะกาน..บ๊ายบาย เลยเวลา..แว้วววว...

ไฟล์แนบ

141.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76

ช่วงนี้พายุเข้าตกทุกวัน..เริ่มตั้งกะวันเสาร์ วันอาทิตย์ พาเด็กๆไปเล่นน้ำทะเลที่หาดจอมเทียน ก็โดนเต็มๆ มะวานไปหาลูกค้าก็โดนอีก วันี้ เช้าฟ้าแจ่มๆ..บ่ายๆ มีลุ้น..น้องฝน..น่ะน้องฝน..ฮืมมมมมม..

ตอนนี้ฝนตกก็มะกัวแว้ววว..ทางเข้าซอยทำเส็ดแว้วว..เทคอนกรีตอย่างดี:biggrin: ..ไม่งั้นละฝนตกที..รถยังกะไปลุยปารีส-ดากก้า..โคลนกระเด็นยันกระจกมองข้าง:sweat:

อิ..อิ ก็ออกพรรษาวันแรกอ่ะน่ะ..เริ่มจากอู่ขนไป 2 ลัง มาแหลมแท่น กดไปอีก ครึ่งลัง..เห็นล้างกล่องโฟมแระ ซักพักจะกลับ จะเอากล่องโฟมกลับ..ไอ๋หยา..ชิกหายแระ..มาจากไหนหว่าเต็มกล่องเลย..เผ่นก่องดีก่า..ไม่ไหวแล้ว..เก็บกล่องโฟมไว้ให้ด้วยล่ะกาน..บ๊ายบาย เลยเวลา..แว้วววว...

เอื๊อกกกก:sexy_girl: (เสียงกลืนน้ำลาย..อิอิ:biggrin: )

ขอแสดงความดีใจด้วยน่ะ..หุ.หุ

เอื๊อกกกก:sexy_girl: (เสียงกลืนน้ำลาย..อิอิ:biggrin: )
มาดิ..จะได้มาวววว..

• #4,139

แบบว่าเก็บกดมานานอ่ะป๊า:dribble:

• #4,140

18.15 นั่งอ่านกระทู้อยู่

เพื่อนหรั่งบ่อวินโทรตามอีกแระกะไอโอ๋

บอกให้หิ้วกับแกล้มมาด้วย..เง้ออ

ใครว่างตามมาเน๊อพี่น้อง..บ้านไอหรั่งบ่อวิน

ไปแระ...ฟิ้ววววววว:go: :go:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม