• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศ หรือใครก็ได้ครับ ที่อยู่ละแวกนั้น ช่วยอัพเดทอากาศหน่อยครับ
ผมใช้ลาพักร้อนไปแล้ว จะออกจากอมตะนคร ตอนบ่ายสองครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตอนนี้ฝนเพิ่งหาย แต่ก้อยังครึ้มๆ ไม่รู้จะเปงไงต่อ โห๊ะๆๆ เเล้วจะล้างรถดีไหมเนี๊ย หึหึ

แง่:cry: แง่:cry:เหมือนจะไม่ได้ไปเลย
เห็นพี่มาร์คบอกว่าไม่เห็นมีใครโทรบอกเลย
แล้วก็เลิกงานเย็นด้วยอ่ะ

แง่:cry: แง่:cry:เหมือนจะไม่ได้ไปเลย
เห็นพี่มาร์คบอกว่าไม่เห็นมีใครโทรบอกเลย
เอ้า... มาเย็นก้อมาเหอะ พี่นก ดีกว่าไม่มา คนอื่นเค้าก้อทำงาน เหงมาการตอนเย็นก้อหลายคันอยู่ อิอิ (มาช้าดีกว่าไม่มาน่ะ) :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,205
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:smile: :smile: :rolleyes:

เอ้า... มาเย็นก้อมาเหอะ พี่นก ดีกว่าไม่มา คนอื่นเค้าก้อทำงาน เหงมาการตอนเย็นก้อหลายคันอยู่ อิอิ (มาช้าดีกว่าไม่มาน่ะ) :biggrin:
มามะ มาจอยกันจอยกัน....นู๋เบนซ์ออกจากบางแสนกี่โมงอ่ะ:wink:

มามะ มาจอยกันจอยกัน....นู๋เบนซ์ออกจากบางแสนกี่โมงอ่ะ:wink:
คงออกซะบ่ายสามโมงแหละพี่ป้อง ขอทำทุระก่อน อิอิ :burn: :biggrin:

จ้าแล้วพี่จะแวะไปนะ ขอเข้าบ้านไปเสริมสวยก่อน :biggrin::biggrin::biggrin:

:confused::confused::confused:................

• #4,210

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :eeek:

จ้าแล้วพี่จะแวะไปนะ ขอเข้าบ้านไปเสริมสวยก่อน :biggrin::biggrin::biggrin:
หุหุ ได้ค๊า แต่อย่าเกินหน้าเกินตาหนูน่ะ อิอิ :eeek:

หลังเที่ยง..น้องฝน เป็นใจให้ หลังจากที่ตกมาครึ่งวัน ตอนนี้ ฟ้า แจ้งแล้ว คาดว่าจะน้องฝนคง จะไปที่อื่น แล้ว บรรยากาศของงานตอนนี้กลุ่มของมิตซูบิชิเข้ามาจอดแล้วราวๆ 10 คัน ส่วนเซฟิโร่ มีนายหนึ่ง มาถึงที่หมายก่อนใคร พร้อมว่าที่เจ้าสาว ตัวนิดนึง

กลับมาถึงบ้านแล้วววว
ตาสิทธิ์กะตาเก่ง จ่ายค่าน้ำมันมาด้วยยยยยยยยย:verrckt:

มันส์มากเลยวันนี้ ใครได้ของรางวัล เอามาแบ่งกันมั่งนะ 555+

• #4,215

น้องแหม่มได้รางวัลน้ำมันเครื่อง ปตท.มา 2 แกลลอน

ข้าเจ้ากะป๋ายศได้เคลือบเคฟล่าลด 50% ร้าน TAKE ONE คนละอัน

(ปล.ไม่แบ่งใครวุ๊ย..งุบงิบ ๆ)

กะจะเอาไปเคลือบเคฟล่าเม่งทั้งคัน..มันจะลดให้ป่าวหว่า

• #4,216

ขากลับหน้าสายธาร...แฟดดดดด...กันสนั่นเมืองเลยฉิบ

ขากลับหน้าสายธาร...แฟดดดดด...กันสนั่นเมืองเลยฉิบ
เออดิ ใครเป็นใครบ้างไม่รู้ เยอะแยะเต็มไปหมด:sweat:ช่วยบอกทีสิ
ผมไม่รู้อิโหน่อิเหน่:frown:... เลยโดนลากเข้าขบวนแฟดดดด ไปด้วยเลย
เสียดายน้ำมัน... แต่มันส์ดี:wink:
ปล.หรือว่าคนละรอบกันหว่า ที่จำได้มีผม น้าสิทธิ์ น้าเก่ง ตั้งแต่เขาบางพระ ยันแยกตาลล้อม....:sweat::sweat:

เคลือบให้เป็นปีกแมลงทับไปเลยดิ...:rolleyes::rolleyes:

• #4,219

ก้อนั่นแหละ

ซัดวีโก้ตามไปไง..ไม่เห็นรึ

ก้อนั่นแหละ

ซัดวีโก้ตามไปไง..ไม่เห็นรึ
ไม่รู้ จำไม่ได้ มาววววววว เหอๆๆ:dribble::dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม