• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไอ้ร้านที่ทำเครฟล่า..ก็ร้านที่ทำฝากระโปรง รถผม อ่ะ.. ไม่อยากเข้า..งานไม่สวย เลย เดียวโดนฟัน อีก..เอิ๊กๆๆ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,242

:mad: :sweat: :sweat:

Re:ขายยางครับ275/35 ราคา 500 บาท

ขายครับขาย...ของอยู่ระยองครับเอาขวานไปด้วยน่ะครับ:byebye:

ไฟล์แนบ

89.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    98.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    136.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38

ไอ้ร้านที่ทำเครฟล่า..ก็ร้านที่ทำฝากระโปรง รถผม อ่ะ.. ไม่อยากเข้า..งานไม่สวย เลย เดียวโดนฟัน อีก..เอิ๊กๆๆ..

ก์อย่างที่บอกอะน้ายศ ก์ไปถามมานก่อนว่าราคาเท่าไรแล้วค่อยให้บัตรลดมาน

จะได้ไม่โดนฟัน

^^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,245
Re: ขายยางครับ275/35 ราคา 500 บาท

ขายครับขาย...ของอยู่ระยองครับเอาขวานไปด้วยน่ะครับ:byebye:

ลงผิดบอร์ดแล้วครับ

ขอบเท่าไหร่ มีกี่เส้น

กรุณาลงรายละเอียด และราคาตามกฎของบอร์ดด้วยจะได้ขายง่าย ๆครับ

(กวนซะแล้นน..หมอนี่..สรรหาจิง):wink:

555++55+ ต้องลองงงงงง โตริโอ๋... 55+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดริฟกันตอนไหนอะ..ขอชมหน่อยคับพี่
รีบกลับก็เงี๊ยะ..เด๋วเอา วีดีโที่ถ่าย มาให้ดู

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ ผมไปเที่ยวแถวบางแสน
ยังไง จะแวะไปดูน่ะครับ .......ไปก่อนมิตติ้ง 1 สัปดาห์
เผื่อเจอะ พี่น้อง เซฟบางแสน แต่ไม่ได้เอา อีเหลืองไปน่ะครับ เอารถแฟนไป ....

เสาร์นี้ ผมไปเที่ยวแถวบางแสน
ยังไง จะแวะไปดูน่ะครับ .......ไปก่อนมิตติ้ง 1 สัปดาห์
เผื่อเจอะ พี่น้อง เซฟบางแสน แต่ไม่ได้เอา อีเหลืองไปน่ะครับ เอารถแฟนไป ....
ยินดีต้อนรับครับ เย็นวันเสาร์ ก็แวะมาแหลมแท่น เห็นเซฟจอด มีสติ๊กเกอร์เราก็ทักทายได้ครับ..แต่ผมเข้ากทม. 2 วัน

up............................

เช้านี้..ฟ้าใสดีจริงๆ บ่ายมีลุ้นว่าน้องฝนจะมา ป่าว..

มิตติ้ง บางแสน 8 พย.นี้ ใส่เสื้อ ขาวชมรมพร้อมเพรียงกัน ท่านใดที่ไม่ได้ไปไหน ขอความร่วมมือให้มาร่วมทำบุญ ร่วมกะ พี่น้อง ทาง กทม. เวลา 11 .00 น. ที่สถานสงเคราะห์ คนพิการ บางละมุง น่ะครับ

เช้านี้..ฟ้าใสดีจริงๆ บ่ายมีลุ้นว่าน้องฝนจะมา ป่าว..
ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเรยอ่ะ...ขับรถระวังหน่อยนะคับน้า
เด๋วจาซ้ำรอย......อิอิ..:wink: :biggrin:

ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเรยอ่ะ...ขับรถระวังหน่อยนะคับน้า
เด๋วจาซ้ำรอย......อิอิ..:wink: :biggrin:
ขอบคุณครับที่เป็นห่วง

หล่อมั๊ยพี่....รูปเนี้ย:byebye: :byebye: :byebye:

ไฟล์แนบ

48.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

ใครเอ่ย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ไฟล์แนบ

45.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54

น้องฝนมันกำลังจะมา

ป๋า ยศ เอารูปรถพี่ที่ไปฟาดมาดูมั่งจิเป็นไงมั่งก็ไม่รุ

บ่ายโมงตรง แดดที่บางแสนแรงมากๆ ว่าแต่วันนี้เราจะไปจอดที่ลานได้มั้ย หรือว่าต้องขึ้นไปบนเขาอีก:rolleyes:

ยินดีต้อนรับครับ เย็นวันเสาร์ ก็แวะมาแหลมแท่น เห็นเซฟจอด มีสติ๊กเกอร์เราก็ทักทายได้ครับ..แต่ผมเข้ากทม. 2 วัน
อ้าววว ไปดูลูกเหรอพี่ยศ:sweat::sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม