• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอ้า ใครที่มี่ชื่อส่งข้อมูลไปด่วนเลยครับ... รอเล่มใหม่ออกอยู่ง่ะ

เอาละเว้ย งานนี้มีหวด 555+:sweat:
หุหุ...........พูดการไม่ค่อยจาเรื่อง..........แบบนี้ต้องหวดซะให้เข็ด........:eeek: :biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไรกันนี่มีเสียว ๆ ไรกัน
เดี๋ยวเอาไว้รถพี่เก่งเส็ดก่อน เด่วเราค่อยมาเสียวการ เหอะๆๆๆ :sweat:
ได้ข่าวว่าเบรคดีเลยเอาอยู่ ได้แค่เสียว..กันน่ะ
เหอะๆ เสียวเบบนี้มานไม่ค่อยจาไหวววว...........หรอกน๊า:sweat: .....แต่ว่าแล้วของเค้าดีจิงน่ะ อิอิ :byebye:
จะไปเสียวอาไรเล่าก็รถมันไม่แรงเหมือนคนอื่นเค้านี่นา
แหม๋ๆๆ ช่างกล้าพูดเนอะ รถไม่แรง เชอะๆๆๆๆ เวลาไปด้วยกานทีไร หายไปก่อนซะทุกที ชิชิ :eeek: :sweat:
ดีแล้วหล่ะ ที่ไม่มาอีกคัน ไม่งั้น คงไปกองอยู่ที่เดียวกัน:sweat::sweat:
เหอะๆ......ไม่ไหว พอแฮล์กฮอลลงขาทีไรแบบนี่ทุกที หวาดเสียวที่ซู๊ดดดด!!! :sweat: :sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับใกล้ถึงงานแล้วสินะตื่นเต้นจัง :redface:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,305

เดี๋ยวเอาไว้รถพี่เก่งเส็ดก่อน เด่วเราค่อยมาเสียวการ เหอะๆๆๆ :sweat:

เหอะๆ เสียวเบบนี้มานไม่ค่อยจาไหวววว...........หรอกน๊า:sweat: .....แต่ว่าแล้วของเค้าดีจิงน่ะ อิอิ :byebye:

แหม๋ๆๆ ช่างกล้าพูดเนอะ รถไม่แรง เชอะๆๆๆๆ เวลาไปด้วยกานทีไร หายไปก่อนซะทุกที ชิชิ :eeek: :sweat:

เหอะๆ......ไม่ไหว พอแฮล์กฮอลลงขาทีไรแบบนี่ทุกที หวาดเสียวที่ซู๊ดดดด!!! :sweat: :sweat:

ดีนะมันลงขา

ถ้าลงไข่ล่ะยุ่ง....:smile:

น้องฝนมาอีกแล้ว โซนอ่าวอุดม ศรีราชาเป็นไงบ้างครับ
วันนี้ว่าจะไปทำธุระแถวอ่าวหน่อย..ขอทราบสภาพอากาศนิดนึง:burn:

ฝนมามืดตึ้บเลยยย ใกล้วันมีทติงแล้วอ่าาาา

ใกล้แล้ววุ๊ยยยยย:wink:

ตกลงได้ออกเรือสมใจอยากอ่ะนะ

ใครว่าจะเอาหมึกมาฝากป๋มหว่า

(ปล.ไอ้ปลากระเบนในรูปน่ะของโปรดเลยนะน่าน..เอามาย่างห่อใบตองจิ้มน้ำจิ้มซีฟู๊ด..จิบเบียร์เย็น ๆ...อูย..ซี๊ดดดดด...อยากกก:dribble: กก)

จัดปาย..กระเบนแช่อยู่ในตู้เย็น..เดี๋ยวย่างให้เส็ด..เตรียมเบียไว้ละกัน..อุอุ..เย็นไหนดี:biggrin: :biggrin:

จัดปาย..กระเบนแช่อยู่ในตู้เย็น..เดี๋ยวย่างให้เส็ด..เตรียมเบียไว้ละกัน..อุอุ..เย็นไหนดี:biggrin: :biggrin:
โทรมาชวนด้วยนะ อยากไปกินด้วย:wink::dribble:

อุ้ย..อยากกิน..กระเบน..

เสียว..ว้อยยยยยยย..มิตติ้ง กลัวน้องฝน

• #4,313

ต้องหาสาวพรมจรรย์

มาปักตะไคร้ซะแล้นนน

• #4,314

ตกอยู่ได้ฝนบ้า...ฝนบอ

:redface: อรุณซาหวาดตอนเช้าครับ ตื่นกันยังคร๊าบบบบ:byebye: พูดถึงงาน เมื่อเช้าผมดูข่าว กรมอุดตุ เค้าบอกว่า ภาคตะวันออกจะมีฝนตกอย่างน้อยอีก3วันแนะ:super: แล้วจะทำไงกันดีล่ะคร๊าบบบ:cry: :sweat: :frown: แย่จัง:embarrassed:

ดูดิวันอื่นท้องฟ้าแจ่มใส..พอวันที่8ดั๊นมีฝนร้อยละ20ของพื่นที่ซะงั้น..สาธุไปตกที่อื่นเว้นบางพระไว้ละกัลล:burn: :burn:

ไฟล์แนบ

95.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38

ดูดิวันอื่นท้องฟ้าแจ่มใส..พอวันที่8ดั๊นมีฝนร้อยละ20ของพื่นที่ซะงั้น..สาธุไปตกที่อื่นเว้นบางพระไว้ละกัลล:burn: :burn:
อื้อหือ..ข้อมูลแน่นมาก:boss:...สาธุด้วยคน:burn: โอมเพี้ยงงงง:go:

วันนี้ฟ้าแจ่มแต่เช้า ..บ่ายๆ มีลุ้น..หึ..น้องฝน..วันเสาร์นี้ จะไปไหนก็ไป..อย่ามาให้เห็นหน้าน่ะ วันอื่นไม่ว่ากัน..

ลุ้นนนน...กันหน่อย..แต่ไม่ต้องตื่นเต้นน่ะครับ..หากวันนั้น..น้องฝนยังดื้อ อยากที่จะร่วมสนุก กะเรา ผมได้คุยกะเจ้าของที่แล้ว เขาก็ให้เราขนของย้ายเข้าไปหลบในห้องประชุม ที่เป็นห้องแอร์ ก็ได้ เป็นทางออกอีกทางนึง..ครับ

• #4,320

แหลมฉบังครี้ม ๆบ่ายน่าจะมาอีกรอบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม