• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เง้อ!!! เเย่จัง........แต่ทีนี้มานก้อได้รู้แล้วว่าไฝเปงไฝ เซฟบางแสนนนนนเรา รถแรงๆกานทั้งนั้น ครั้งหน้ามึงอย่ามาแหยมตรูอีก.........หึหึ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะวานไปหาซื้อพัดลมตรงแผงแอร์..ไปร้านไดร์บอกของใหม่1200แปลงขาค่าแรงไม่เกิน1500..เลยไปดูเชียงกงดีก่าน่าจาถูกกว่า..ไปเชียงกงโค้งบ้านนา..เจอตรงรุ่นเลยบอก1400เอาป่าว..มือ2ยุ่น1400ของใหม่1500..โอ้วนี่หรอเมืองพุทธ:sweat: :sweat:

มะวานไปหาซื้อพัดลมตรงแผงแอร์..ไปร้านไดร์บอกของใหม่1200แปลงขาค่าแรงไม่เกิน1500..เลยไปดูเชียงกงดีก่าน่าจาถูกกว่า..ไปเชียงกงโค้งบ้านนา..เจอตรงรุ่นเลยบอก1400เอาป่าว..มือ2ยุ่น1400ของใหม่1500..โอ้วนี่หรอเมืองพุทธ:sweat: :sweat:

ร้านนั้นของแพงคับ ไม่ค่อยใส่ใจอีกตะหาก

ผมมักจะไปหาของที่เซียงกงพัทยาคับ

ร้านนั้นของแพงคับ ไม่ค่อยใส่ใจอีกตะหาก

ผมมักจะไปหาของที่เซียงกงพัทยาคับ
ไหนๆๆ ใครทำอะไร 55+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เดี๋ยวถ้าเจอมันมามิดแถวแหลมบังเมื่อไหร่นะไอ้คันนี้..ผมจาให้พวกกู้ภัยอย่าเพื่งช่วยมัน..นั่งดูละถามมันว่า..เปงงัยมันมะมึง..หึยๆๆอ่านแล้วมันปรี๊ดด..ไอ้ขี้มูกเป็ด..ไอ้สเรดไก่เอ้ย :mad::mad:

king Of Cefiro
22 พฤศจิกายน 2551
คลอง 5
<!-- / message --><!-- sig -->

king Of Cefiro
22 พฤศจิกายน 2551
คลอง 5
<!-- / message --><!-- sig -->

โฮ..เน็ทTOTเสียทั้งวันเพิ่งจะใช้การได้..วันนี้ศรีชา เช้าหนาว กลางวันร้อน บ่าย ฝนตก เฮ้อ.. 3 ฤดู

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,611

โฮ..เน็ทTOTเสียทั้งวันเพิ่งจะใช้การได้..วันนี้ศรีชา เช้าหนาว กลางวันร้อน บ่าย ฝนตก เฮ้อ.. 3 ฤดู
เด๋วเดือนหน้าหิมะน่าจะตกตามมา

อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกก:burn:

• #4,612

รับทราบบบบบครับ

ใครไปมั่งอ่ะช่วงค่ำซะด้วยไม่ร้อน

รับทราบ....ช่วงนี้ คงไปไหนไม่ได้ ต้องฟูมฟัก รักษาตัว..ไว้เดินทางไกลตอนปีใหม่..

ดี..ๆๆจะได้เ่นสกีหิมะ..555+++

ไปไม่ได้ ฝากไว้ก่อนเถอะโอฬาร :biggrin:

• #4,616

อากาศดีจังเช้านี้:cold:

• #4,617

ถ้าหิมะตกจะได้เล่นสกีจากเขาสามมุขลงมาแหลมแท่น

......ตื่น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ.............

อากาศแบบนี้ ไปชัก ว่าว ดีฝ่า:byebye: ลมกำลังแรงเลยวุ้ยโอ้ยๆๆๆว่าวขึ้นแล้วววววซี๊ดอ้า..:dribble:

ถ้าหิมะตกจะได้เล่นสกีจากเขาสามมุขลงมาแหลมแท่น

......ตื่น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ.............

ไปกันใหญ่แล้ว :biggrin: แต่ก็ไม่แน่นะ (เอ้า..ยังให้ความหวังอีก) :biggrin: :biggrin:

เริ่มครึ้มๆแล้ว หนาว+ละอองฝนหน่อยๆ มันฤดูอะไรวะนี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม