• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฮ้า...พี่หนึ่งหล่อมาก ....เอ.... แต่คนกลางนี่ หน้าคุ้นๆนะ 5555+:biggrin:

น่าจะเป็นเจ้าของโต๊ะจีน 555 :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,642
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หล่อสุดก้องานนี้แหละ

แต่ไอ้คนกลางนี่ยังอยู่เรอะนั่น

นึกว่าโดนน้องโคกินไปแล้ว

ไอ606:dribble:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

"หน้าตาไม่ดี...มีรถขับ...โทศัพท์ถ่ายรูปได้"<<<<
ชอบจังสโลแกนเนี๊ย พี่เอก อิอิ

อู๊ยยๆๆ!! เจ้าบ่าวหล่อโคตๆ อิอิ แล้วคนกลางอ่ะ ไหงไปอยู่ที่นั่นได้ไง หึหึ

โฮ่...อยู่ดีๆ บางแสนลมแรงโคต....รรร ไรว้าาาา ไม่เข้าใจธรรมชาติจริง:verrckt: หลังคาบ้านจะปลิวแล้วเนี่ย:sweat:

นี่แหละที่เค้าเรียกว่า...ลมว่าว:go: ..เหงตรงหน้ามอลเทนเอามาขายเพียบเลย..ลมแรงๆเล่นว่าวๆ:biggrin:

แหมนะ..คนกลางนี่มองๆเหมือนมือปืนคุมเงินขันหมากเหมือนกันนะ..อิอิ:biggrin:

น่าจะเป็นเจ้าของโต๊ะจีน 555 :biggrin:
ไม่..ช่ายยย..นั่นมันคนเลี้ยง..โค...(โยตี้)..ต่างหากล่ะ..555++

นี่แหละที่เค้าเรียกว่า...ลมว่าว:go: ..เหงตรงหน้ามอลเทนเอามาขายเพียบเลย..ลมแรงๆเล่นว่าวๆ:biggrin:

ลมแรงระวังสาย.....ขาดนะ อย่าชัก หรือ กระตุกแรงๆล่ะ ต้องเนิบๆเนียนๆ :smile: :biggrin:

พึ่ง AIS อีกแระ เป็นวันที่3 สงสัยโมเด็ม เจ้ง...

ฮ้า...พี่หนึ่งหล่อมาก ....เอ.... แต่คนกลางนี่ หน้าคุ้นๆนะ 5555+:biggrin:
หล่อสุดก้องานนี้แหละ
แต่ไอ้คนกลางนี่ยังอยู่เรอะนั่น
นึกว่าโดนน้องโคกินไปแล้ว
ไอ606:dribble:
อู๊ยยๆๆ!! เจ้าบ่าวหล่อโคตๆ อิอิ แล้วคนกลางอ่ะ ไหงไปอยู่ที่นั่นได้ไง หึหึ
หล่อจริงเหยอ เจ้าสาวยังมะชมเลยอ่ะ
เจ้าของรถคันเหลืองๆ ตะหากครับ :biggrin:
แหมนะ..คนกลางนี่มองๆเหมือนมือปืนคุมเงินขันหมากเหมือนกันนะ..อิอิ:biggrin:

ไม่..ช่ายยย..นั่นมันคนเลี้ยง..โค...(โยตี้)..ต่างหากล่ะ..555++
ว่าจะไปไถ่ชีวิตโค(โยตี้)มาเลี้ยงบ้างอ่ะครับ

อ้าว...แล้วไปแต่งกันตอนไหน..ล่ะ ไม่รู้เรื่องเลย..

:sweat: โค...นี้มีแต่หมดกับหมด.....ตูดดดดดดดดดดดดดดดด55+

:byebye: เจ้าบ่าวก้อหล่อ.......เจ้าสาวก้อสวยยยยยยยยยยยย:dribble: :dribble:

ขอให้โลกสงบสุข ...แค่นี้บ้านเมืองก็แย่พอแล้ว ....เมิงงงงจะฆ่ากันให้ตายกันไปข้างนึงเลยใชมะ แสรดดดดด:frown:
ปล.ท่าท่างเสาร์นี้ อากาศจะดี แล้วเจอกันครับพี่น้องบางแสน:wink:

สุดยอดเลยพี่เหวก

ฟังดูแล้วมันยังจี๊ดดดไม่หาย:wink:

ต้อน มันมาโคราชให้หน่อยเพ่ จะรอมันอยู่ ป. jet ประโดก กระทืบให้ไส้แตกเลย เม่งเดือด ว่าแล้วขึ้นไปตืบแม่งถึง ภาคตะวันออกเลยดีไหม แถมปิงปองอีกลูก คันตรียนนนนนน :super:

พี่หนึ่ง กะ พี่ยศ มาโคราชครั้งหน้า ปม จา ต้อนรับให้ดีกว่าที่แล้วๆ มา เอาแบบสุดๆไปเลย :wink: ไม่ได้โม้]ไม่ได้โม้

ตื่นมาวันนี้อากาศดีอีกแล้ว..แต่ตัวเองรู้สึกมะค่อยจาดี..อัดเช้ยๆๆ :cool: :cool:

ก่อนทำงานต้องขอต่อกระทู้ซะหน่อย..ไม่งั้นหงุดหงิด..มือไม้สั่น..อิอิ :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,659

ต้อน มันมาโคราชให้หน่อยเพ่ จะรอมันอยู่ ป. jet ประโดก กระทืบให้ไส้แตกเลย เม่งเดือด ว่าแล้วขึ้นไปตืบแม่งถึง ภาคตะวันออกเลยดีไหม แถมปิงปองอีกลูก คันตรียนนนนนน :super:
เด็กโคราชเม่ง

โหดว่ะ:sexy_girl:

ก่อนทำงานต้องขอต่อกระทู้ซะหน่อย..ไม่งั้นหงุดหงิด..มือไม้สั่น..อิอิ :biggrin: :biggrin:[/quote
เข้าข่าย ติดอย่างแรง ไป๔กระบอกก็ไม่หาย ผมก็เป็น ช่วงนี้สัญญาณ ADSL ไม่ค่อยดีด้วย หงุดหงิด ต้องพ่ง AIS ทุกวัน ต้องเปลี่ยนMODEM.ใหม่..มะวานซื้อมาแระ เป็นแบบWIRELESS แต่ยังไม่มีใครเซ็ทให้เลย...ตาอ๊อตทำได้ป่าว ช่วยหน่อยดิ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม