• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,721
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ง้านต้องเจอ

-น้าเหวกบางสิบหมื่น

-มาร์คเจโบ

-โอ๋รถเลม่อน

ล่ะ...รับรอง.....มีเสียว:augenrollen: จี๊ด ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,722
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่น้องบางแสนที่รักครับ

ถึงหน้าหนาวแล้ว เมื่อเสาร์ที่ผ่านจากที่ได้พูดคุยกันกับพี่น้องเราหลาย ๆท่าน(คิดว่าพร้อมแล้วเห็นว่าจะไปกันหลายคัน)

จึงมีความเห็นว่าถึงเวลาแล้วที่เราจะ ออกทริปกัน ซึ่งจะไปกันปีละครั้งเป็นประจำทุกปี เริ่มจากปี 2006 , 2007(ไปเมืองจันท์กันมาแล้ว 2 ครั้ง)

และปีนี้ 2008 จะเป็นครั้งที่ 3 ที่เราจะออกเที่ยว ตจว.กัน (ย้ำ..ต้องตจว.)

ทั้งนี้เพื่อความสนุกสนาน สนิทสนม รักใคร่กลมเกลียวกัน และจะได้เก็บบันทึกเรื่องราวความสัมพันธ์ฉันพี่น้องของเราตลอดไปนานแสนนาน

ผมจึงมีข้อเสนอว่า

ปีนี้จะไปหนาวที่ไหนกันดี เอาซักกลาง ๆเดือน มกราคม 2009(ประมาณ 16,17,18 ศุกร์,เสาร์,ทิส)ดีมะ จะได้ลางานไว้เนิ่นๆ หลังปีใหม่ไปแล้วจะได้มีตังค์กันหน่อยหลังจากกลับบ้าน ทริปนี้ซักสองคืนสามวันเป็นไง

ลองเสนอโหวดสถานที่กันดูนะ

ในหัวข้อ....หนาวไหนกันดีปีนี้

-ผมขอเสนอเขาใหญ่(รายละเอียดข้อมูลยังไม่ได้หาแค่อยากเฉย ๆและไม่เคยไป เลยอยากชวนขับรถไปกันประชดน้ำมันถูกหน่อย)(ปล.น้ำมันลงแล้วเว้ยย..อยาก ๆ)

พี่น้องคนอี่นว่าไงลองเสนอสถานที่กันดูได้ข้อสรุปแล้วจะมาอัพกันอีกทีมีเวลา 1 เดือนจะได้เตรียมตัวกันทันนะ.....รักทุกคน..จุ๊พ ๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผมว่าเจอท่านประธานที่เคารพจะดูเป็นทางการ และ ดูดีมีมารยาท มากกว่ากั๊บ อิ อิ :biggrin: :biggrin:

พี่ยศ ผมหางานให้แล้วนะพี่ 555 :biggrin: :byebye:

ขอบคุณน้าอ๊อดอีกครั้งเช่นกันคับ ป่านนี้พี่ยศศึกษาซะเชี่ยวชาญแล้วม้าง 555

เรื่องเที่ยวก็โอเคนะ แต่ต้องดูจังหวะ เวลา และ วัน อีกทีนึงนะ เพราะบางที งานพี่มันชอบ unplan เข้ามาอยู่เรื่อยๆ :tongue:

อะนะ..จัดไปเวยเก่ง..อยากไปๆ(นานๆจานอกถานที่ทีนึง..อิอิ:biggrin: )..เขาใหญ่ก็น่าไป..เอาแบบเช้าๆตื่นมาหนาวๆ..เหงทะเลหมอก..พูดกันควันออกปาก:wink: ..อุยยยเหงภาพๆ..แหล่มๆ:go: :go:

เที่ยวๆๆๆ อยากไปเกาะ....โนมมมสาววววว 555+
ปล. จะไปไหนกันดีน้าาาาา....ลองโหวตดู..ว่าแต่จะพาใครไปดีหว่า เหอๆๆ

ผมว่าเจอท่านประธานที่เคารพจะดูเป็นทางการ และ ดูดีมีมารยาท มากกว่ากั๊บ อิ อิ :biggrin: :biggrin:

พี่ยศ ผมหางานให้แล้วนะพี่ 555 :biggrin: :byebye:
555+ เห็นด้วยอีกเสียง ใกล้เสร็จแล้วนี่นา..วอร์มเครื่องหน่อยมั้ยพี่ยศ:byebye:

ไม่ง้านต้องเจอ

-น้าเหวกบางสิบหมื่น

-มาร์คเจโบ

-โอ๋รถเลม่อน

ล่ะ...รับรอง.....มีเสียว:augenrollen: จี๊ด ๆ

อืมนะ..แต่ละลำนี่จัดจ้าน..จี๊ดจ๊าด..ผมว่าสงสัยมันคงมะได้อยากจี๊ตูดอะ..แต่อยากมาดูสติ๊กเกอร์ใกล้ๆว่าเราอยู่สำนักไหน...แหมรู้งี้น่าจาแบ็คไฟใส่มันซะทีให้ตกใจเล่น..อิอิ:biggrin:

หือๆๆๆ มีอะไรกานนนนนนน :dribble: :dribble:
มียิ๋งแหร่มๆเพรียบเรยอ่ะน้า..ที่ศรี/'/ชาอ่ะ.. :dribble: :wink: :biggrin:

ขอบคุณน้าอ็อดค๊าพสำหรับสารคดีจะเอาไปฉึกฉา..แบบว่ายังอ่อนต่อโลกคับ..อิอิ

ขอบคุณน้าอ๊อดอีกครั้งเช่นกันคับ ป่านนี้พี่ยศศึกษาซะเชี่ยวชาญแล้วม้าง 555
5555...ไม่เป็นไรคับน้า แบ่งๆกันเข้าคอร์สศึกษาคับ...!...อิอิ :biggrin:

น้องเขียว มารายงานตัว:boss:
เริ่มทะยอยประกอบและหละ
เหลือสีเซ้ดตัวแล้วขัด
มะรู้จะออกมาสวยต้องตา พี่ๆเพื่อนๆหรือเปล่า
แนวๆผมก็มาจากไอ้คันเนียะ:cool:

ไฟล์แนบ

87.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    103.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53

เฮ้อ ..!ตกงาน สมัครไป ช่วงนี้เงียบหมดเลย
ไครมีงานไห้ทำ มั่งวันสัก 2-3ร้อยก็เอา นะ
สถานะปัจุบัน ทำรถตัวเองอยู่ อู่ 2-3วันก็เสร็จละทีนี้ก็หมดงานตัวเองละ
มีก็กรี๊งกร๊างมาได้ นะจ๊ะ

แหล่มเลยน้องโอ๋ งานนี้บางแสนมีสีสรรขึ้นเป็นกอง ขาดสีไหร่หว่า อ้อ เหลือง จัดเลยดีมั๊ยเนี่ย 5555

เรื่องทริปนอกสถานที่ตามน้องเก่ง..ก็เหมาะสมที่สุด เพราะไม่ไกลเข้าบรรยากาศหนาว ผมก็ไม่เคยไป มีที่กางเต็นท์ ด้วยเรื่องวันเวลา ว่ากันอีกที..

เฮ้อ ..!ตกงาน สมัครไป ช่วงนี้เงียบหมดเลย
ไครมีงานไห้ทำ มั่งวันสัก 2-3ร้อยก็เอา นะ
สถานะปัจุบัน ทำรถตัวเองอยู่ อู่ 2-3วันก็เสร็จละทีนี้ก็หมดงานตัวเองละ
มีก็กรี๊งกร๊างมาได้ นะจ๊ะ
งานช่วงนี้คงจะยากหน่อย เพราะเป็นช่วงขาลง ส่วนใหญ่มีแต่ปลด หรือให้ลงชื่อ เออรี่ไป ยังไงพี่ว่าหาทางขายของทำส่วนตัว เล็กๆ น้อยๆ ค่อยๆไปก่อนจะดีกว่าแล้วค่อยๆ สมัครไปด้วย เศรษฐกิจทั่วโลกมันไม่ดี
ยังไงก็เอาใจช่วยน่ะ..รถสีนี้ก็สวยดี น่ะ..มีคันเดียวในกลุ่ม

คืนนั้นดูไม่ค่อยชัดเลย..เพราะเมา....พอเอามาลงไห้ดู เจ๋งเป้งเลย:cry: น่ากล้วมากเลยพี่เก่ง.......ครอบคุณครับ:burn: ที่เอาความเสียวมาเผื่อแผ่ อุ้ย..น่ากลัวจัง

อดใจรอซักนิดเด๋ว..เซฟดำๆๆ จะไปจี๊ดจ๊าดกะเขาบ้าง...อิอิอิ:biggrin:

แวะมาทักทายชาวบางแสน...คร๊าบ...

แวะมาทักทายชาวบางแสน...คร๊าบ...
พี่เอกยืมเฮลิคอปเตอร์หน่อย...:burn:
จะไปรับแฟนสุวรรณภูมิ
:burn::burn::burn:

พี่เอกยืมเฮลิคอปเตอร์หน่อย...:burn:
จะไปรับแฟนสุวรรณภูมิ:burn::burn::burn:
อ่าว...!..ติดอยู่ในหนามบินหรอคับน้า..?... เวงกำ..:eeek:
ไงก็ขอให้แฟนน้าปลอดภัยนะคับ...

หวัดดีคับ...เด๋ววันหลังจะไปกินขาหมูที่ศรีราชาอิกนะ...อร่อยมากเลย...

ยินดีต้อนรับครับผม:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม