• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,981
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

นี่..สิ ปรมาจารย์ของแท้ล่ะ555++..ใช่แล้ว ..ลดบู๊ท ลงหน่อย จูนน้ำมันบางลง ..เดี๋ยวก็เนียน เอง..
ของโอ๋คงจูนยากหน่อยเพราะติดแก๊ส..อิอิ:smile:

• #3,982

เป็นไรตาโอ๋ เจ้าแม่งอนเหรอ เหอ เหอ .... :biggrin:

พี่พาไปด้วยให้เห็นกะตาว่า ไม่มี๊ ไม่มี สาวๆที่ไหน ใครจะมาเจ๊าะแจ๊ะกับพี่ ไม่เชื่อขอให้ฝนตกดิ เท่านั้นแหละ ฝนมาเลย งานเข้า....:sweat: แล้วเค้าจะเชื่อพี่มั๊ยเนี่ย.. :tongue:

คืนนั้นพี่เลยต้องเผ่นตอนฝนตกนั่นแหละ 5 ทุ่มได้มั๊ง

ปล.บอกแหม่มใจเย็นนิสนึง คอรถด้วยกันน่าจะคุยกันไม่ยากนะ ค่อยๆปรับ ค่อยๆจูน เด๋วก็ได้ที่เองน่า... สู้ๆ :byebye:
ดีนะไม่สาบานให้ฟ้าผ่าไม่ง้าน...

ฉะ...ดุ้ง....โหยง!!!!:sweat:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เขากะลัง..นัดกันว่าเสาร์นี้ จะพาใครมา เพราะเสาร์ที่แล้ว มาคนเดียว..อิ.อิ ใช่ป่าววว..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เขากะลัง..นัดกันว่าเสาร์นี้ จะพาใครมา เพราะเสาร์ที่แล้ว มาคนเดียว..อิ.อิ ใช่ป่าววว..
เหยยยย...มีแซววว:rolleyes:...พักหลังๆนี่ คงต้องไปคนเดียวแล้วคร้าบบ:byebye:
อ้อ เสาร์ที่จะถึง ไม่ได้ไปแหลมแท่นนะครับ ไปงานแต่งที่ดุสิตธานี:sweat:
เอาละสิ..งานเข้า บ้านนอกเข้ากรุง...ชุดเิ๊ชิ๊ดก็ไม่มีกะเค้า..:sweat:

attachment.php

55 กางเกงแดงเชือดกล้วย

จะมาเมืองกรุง เหรอ

• #3,988

อยากลองชิมมะล่ะ

พ่อหนุ่มในอ่างนม

อ่ะจ๊ากกกก:burn:

• #3,989

มาเสาร์ไหน ไม่เคยไม่เจอฝนเลย เซ็งจัง..... หวังว่าเสาร์หน้าคงไม่ตกแล้วมั๊ง เริ่มจะหนาวแล้ว(รึป่าว) :mad:

สงสัยน้าเหวกอยากจะ

...ห น า ว ว ว ว....5 5 5:biggrin:

เหยยยย...มีแซววว:rolleyes:...พักหลังๆนี่ คงต้องไปคนเดียวแล้วคร้าบบ:byebye:
อ้อ เสาร์ที่จะถึง ไม่ได้ไปแหลมแท่นนะครับ ไปงานแต่งที่ดุสิตธานี:sweat:
เอาละสิ..งานเข้า บ้านนอกเข้ากรุง...ชุดเิ๊ชิ๊ดก็ไม่มีกะเค้า..:sweat:

ก็ใส่ชุดในรูปไปดิ 555 :biggrin:

สงสัยน้าเหวกอยากจะ

...ห น า ว ว ว ว....5 5 5:biggrin:

แค่นี้ก็หนาวๆร้อนๆพอแว้ว ... :tongue: ว่าแต่รถเราอ่ะเร่งเค้าหน่อยดิ อยากเห็น s15 แล้วง่ะ :sweet_kiss:

ครึกครื้นกันดีจังเลย....:wink:
ครึกคื้นแบบนี้ ถ้าได้เบียร์กับกับแกล้มสักสองสามอย่างนะ...:eeek:
หืมม..ไม่อยากจะพูด:dribble:

หิวข้าวอีกแล้ว ใครมาเลี้ยงข้าวหน่อย บ่จี๊ แล้วอ่ะ:dribble::dribble:

เศร้าเลยครับ วันที่ 8 พ.ย. คงไม่ได้ไปอ่ะครับ
แต่เรื่องที่ดีก็มีครับ
ผมมีงานพิธีหมั้นสาว วันที่ 9 พ.ย. อ่ะครับ
ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้ไป ติดเรื่องพิธี งานหมั้น
งานแต่งก็ปีหน้า ครับ
ผมกาลังจะเป็นเจ้าบ่าวแล้วคร้าบ....

แต่ก็อยากไปนะ เพื่อนๆ ขอให้สนุกกับงานนะครับ

เศร้าเลยครับ วันที่ 8 พ.ย. คงไม่ได้ไปอ่ะครับ
ผมมีงานพิธีหมั้นสาว วันที่ 9 พ.ย. อ่ะครับ
ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้ไป ติดเรื่องพิธี งานหมั้น
ผมกาลังจะเป็นเจ้าบ่าวแล้วคร้าบ....

แต่ก็อยากไปนะ เพื่อนๆ ขอให้สนุกกับงานนะครับ
โอ้ว..ดีใจด้วยกะว่าที่เจ้าบ่าว..ตอนเย็นก็มาซักแบ๊บนึงก็ได้ พาเจ้าสาวมาด้วย..555+++

เมื่อวานอาทิตย์ แวะไปบางแสน ผ่านแหลมแท่น แต่ดันจำผิดวัน
อดดูรถสวยๆ เลย

โอกาสหน้าไปใหม่ครับ

หิวข้าวอีกแล้ว ใครมาเลี้ยงข้าวหน่อย บ่จี๊ แล้วอ่ะ:dribble::dribble:
เชิญหลังบ้านพี่เลย กินเสร็จ สิ้นเดือนค่อยจ่าย..555++

• #3,998

สละโสตไปอีกคนแระ

อืม..ใกล้กะงานมิตติ้งเลยล่ะน่าน

มาไม่ได้อ่ะจิ:burn:

เมื่อวานอาทิตย์ แวะไปบางแสน ผ่านแหลมแท่น แต่ดันจำผิดวัน
อดดูรถสวยๆ เลย

โอกาสหน้าไปใหม่ครับ

เอาไว้เสาร์หน้ามาใหม่นะครับ แล้วเจอกัน เดี๋ยวจะไปรอ

ว่าแต่ ชื่อไรครับ ชื่อ กอล์ฟ ตาม log in หรือป่าวครับ ผม เหวก ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :byebye:

หวัดดีตอนเช้าครับทุกท่าน :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม