• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้อากาศ สดใสแต่เช้า..ท่าทาง น้องฝน จะไม่มา..เราเจอกัน ที่แหลมแท่น น่ะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้เจอกันแหลมแท่น ท่านที่ยังไม่มีที่ติดกระจก ติดต่อรับได่เลยครับ..พร้อมสติกเกอร์ บางแสนโซน..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศเอาเสื้อมาเผื่อผมด้วยนะครับ

กลับมาอยู่บ้านแล้ว
บางแสนร้อนมากกกกกกก

วันนี้ไม่มีบอลด้วย
คนที่แหลมแท่นน่าจะเยอะ รีบๆมากันนะ

ศรีชา..ฟ้าครึ้ม ๆ น่ากล้วน้องฝน จะเล่นงานแน่เลย ล้างรถ เคลือบสีอย่างดี..

พี่น้องครับ มืดตึ๊บมาเลยครับ ทำไงดี
จะคอยบอกเริ่อยๆละกัน

รอลุ้น คอยท่า..จะออกไปแหลมแท่น

เริ่มแล้วครับ..ตอนนี้ที่ศรีราชา น้องฝนกะลังเริงระบำ อย่างเต็มที่สลับกะไฟแฟลท แบบดิสโก้เทค กันอย่างสนุกสนานพร้องเสียงคำรามของฟ้าร้อง..แต่คนรอไปแหลมแท่น เศร้า... ครับ..เฮ้อ..

เพิ่งล้างรถเสร็จ เซ็งเป็ดเลยครับ
ขอแสดงความเสียใจกับคุณพ่อคุณแม่คู่หวานแห่งบางแสนด้วยนะครับ ไม่ค่อยได้เข้าWebเลยไม่รู้

เอ่อ ที่บางแสนไม่ตกครับ เมฆไปหมดแล้ว มีแต่เฟลชแว๊บๆ ในทะเลไกลๆ

ไม่ตกแล้วครับ มาได้ๆ จะอัพเดทครั้งสุดท้ายตอนสองทุ่มอีกทีละกัน
หรือใครอยากได้เร็วกว่านั้นก็ว่ามา.....

อ้า..ฮะ..ศรีชา น้องฝน..ไปแล้ว..ค่อยยังชั่ว..เด๋วเจอกานนนนนน...5555++

เย้....ฝนหยุด..แระ..2 ทุ่มครึ่ง เจอกานนนน...

เอาละ ได้เสียๆ หุหุ
โล่งแล้ว ลุยเลยพี่น้อง

อ้า..ฮะ..ศรีชา น้องฝน..ไปแล้ว..ค่อยยังชั่ว..เด๋วเจอกานนนนนน...5555++
โอเค กำลังจะออกเหมือนกัน รอเบียร์หมดป๋องก่อน หูยยย:dribble:

คุณแม่แข็งเเรงดีค๊า ส่วนลูกเค้ายังไม่มาอยากอยู่กับเรา เค้ารีบมาแล้วก้อรีบไปหน่อยเลยลืมเอาหัวจัยมา เค้าเลยกลับไปที่เดิมก่อน หนูออกลูกตั้งแต่วันจันทร์พอดีเจ็บท้องก่อน ตอนแรกจะออกวันพฤหัส ลูกออกมาลูกก้ออยู่ถึงถึงวันพุธแล้วเค้าก้อหนีไปเที่ยวแบบไม่กลับ :cry: :cry: ส่วนหน้าตาเค้าดูพ่อยังไงลูกก้อแบบนั้น แบบเดียวกานเลย ได้ลูกชาย แต่ดีน่ะผิวเหมือนหนู อิอิ แถมจมูกเป็นสันเลย เฮ้อออ!! คิดถึงลูกชายจัง :cry: :cry: :cry:
เห้ย พึ่งจะรู้ข่าว เสียใจด้วยนะ :cry: :cry: พยายามต่อไปอย่าท้อเป็นพอ สู้ๆ

มิน่าหายเงียบไปเลย

คงลืมเสียงคลื่น...ควันยางแระ..เชอะ:embarrassed:

กำลังจัดคิวอยู่รอสักครู่ดิ :sweat:

พูดเรื่องไรกัน ดำ ดำ คิดลึกนะเนี่ย คิดนะเนี่ย แอ๊..........:dribble: :wink: :byebye:

คิดอะไรเนี่ยถ้าคิดเหมือนผม เนี่ย ลามกนะ อิอิ :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,960

วันนี้มากุงเทพมาดูน้องชมพู

คิดถึงแหลมแท่นจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม