• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอ่อ เสาร์นี้ (อาจจะนะๆ) ไปช้าหน่อยนะครับ ต้องไปขนของที่อ่าวอุดม
ทั้งวันเลย จะเสร็จกี่โมงก็ไม่รู้..:sweat::sweat: ช่วงนี้งานบันเทิงรื่นเริง งานเศร้าสลดใจ เยอะจริงๆ แทบจะเดินสายออนทัวร์แล้ว...:cry: เห้อออ:mad:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศ..อย่างเป็นทางการ วันงานมิตติ้งโดย บางแสนโซน เป็นวันที่ 8 พย.2551 นี้ ที่ สายธารรีสอร์ท บางพระ
รูปแบบงาน 8พย.51 ช่วงเวลา 12.00 น. -13.00 น. ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันแ่ก่ผู้พิการ สถานสงเคราะห์คนพิการบางละมุง และมีกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ร้องเพลงเฮฮา คาราโอเกะ เพื่อให้คนพิการได้ผ่อนคลาย สนุกสนาน
จาก นั้น ก็ขับรถ เป็นขบวนกันเข้าสู่ที่หมาย ผ่านศรีราชา-บางพระคือ สายธารรีสอร์ท พักผ่อนตามอัถยาศัย
ช่วงเย็น ตั้งแต่ 6 โมงเป็นต้นไป เป็นเวลาสังสรรค์ สนุกสนาน ตามประสา เราชาวเซฟิโร่
วันที่ 9 พย.51..ตามแต่ใจอยากจะไป..มีชมแข่งรถ ที่หาดบางแสน แบบปิดหาด เป็นสนามแข่งเลย หรืออยากเที่ยวทะเล..หรือชมพิพิธภัณฑ์ สัตว์น้ำ หรือ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว สวนเสือศรีราชา อื่นๆอีมากมาย ล้วนแต่ใกล้ๆ ทั้งนั้น
ขอให้ทุกคนมีความสุข ได้บุญกุศลเยอะๆ กับการมาเยือนภาคตะวันออกในครั้งนี้ครับ เต็มที่ครับ...

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เพิ่งออกจากโรงพยาบาล มะวานตอนเย็นเอง เด่วเจอกานแน่นอน แต่ขอพักเสาร์นี้ก่อน แผลยังไม่ตัดไหมเลย...เจ็บบบบบบบ.....ซี๊ดดดดดด

เพิ่งออกจากโรงพยาบาล มะวานตอนเย็นเอง เด่วเจอกานแน่นอน แต่ขอพักเสาร์นี้ก่อน แผลยังไม่ตัดไหมเลย...เจ็บบบบบบบ.....ซี๊ดดดดดด

ออกจากโรงบาลแล้วเหรอ ยังไม่ทันรู้เลยว่าเข้าโรงบาลไหน :mad: เลยไม่ทันไปเยี่ยมเลย....
เด๋วรอแข็งแรงแล้วไปเยี่ยมที่แหลมแท่นละกัน :smile:

ตอนนี้ผมทำงานในนิคมอีสเทิร์น ซีบอร์ดครับ ว่างๆขอไปแจมด้วยนะคร้าบบ

ผมก์มาทำงาน ในนิคมสยามอิสเทิน ช่ายอันเดียวกันป่ะ

ผมพักอยู่หอแถวๆสะพาน4 อะ

ถ้าใช้ชนกานหน่อยมะ

แต่ผมไม่ได้เอารถมาอะ

ขับกระบะมา

งิงิ

^^

เข้ามาดูสารทุกข์สุกดิบถิ่นรถแรงซำบายกันดีป่ะ

สบายดี..กันทุกคนครับ...ขอบคุณครับ

ผมก์มาทำงาน ในนิคมสยามอิสเทิน ช่ายอันเดียวกันป่ะ

ผมพักอยู่หอแถวๆสะพาน4 อะ

ถ้าใช้ชนกานหน่อยมะ

แต่ผมไม่ได้เอารถมาอะ

ขับกระบะมา

งิงิ

^^
อีสเทิร์นซีบอร์ด..กะสยามอีสเทิร์นคนละที่กันแต่อยู่ติดกันเลย งั้นเสาร์นี้เจอกันแหลมแท่น น่ะ มาทักกันด้วยล่ะ

ออกจากโรงบาลแล้วเหรอ ยังไม่ทันรู้เลยว่าเข้าโรงบาลไหน :mad: เลยไม่ทันไปเยี่ยมเลย....
เด๋วรอแข็งแรงแล้วไปเยี่ยมที่แหลมแท่นละกัน :smile:
เอาไว้รอเยี่ยมคนหน้าละกานพี่เหวก :cry: :cry:

แข็งแรงไวๆๆนะจ๊ะน้องสาว
แล้วลูกพี่เป็นงัยบ้าง สวยเหมือนพี่ป่าว อิอิอิ (ล้อเล็งนะจ๊ะ)
คุณแม่แข็งเเรงดีค๊า ส่วนลูกเค้ายังไม่มาอยากอยู่กับเรา เค้ารีบมาแล้วก้อรีบไปหน่อยเลยลืมเอาหัวจัยมา เค้าเลยกลับไปที่เดิมก่อน หนูออกลูกตั้งแต่วันจันทร์พอดีเจ็บท้องก่อน ตอนแรกจะออกวันพฤหัส ลูกออกมาลูกก้ออยู่ถึงถึงวันพุธแล้วเค้าก้อหนีไปเที่ยวแบบไม่กลับ :cry: :cry: ส่วนหน้าตาเค้าดูพ่อยังไงลูกก้อแบบนั้น แบบเดียวกานเลย ได้ลูกชาย แต่ดีน่ะผิวเหมือนหนู อิอิ แถมจมูกเป็นสันเลย เฮ้อออ!! คิดถึงลูกชายจัง :cry: :cry: :cry:

เอ่อ..ไม่เป็นไรงับ.. เริ่มต้นใหม่ได้ เป็นกำลังใจให้ทั้งคู่ครับ พักผ่อนเยอะๆนะ เสียใจด้วยครับ:cry:

เอ่อ.....................:sweat: เสียใจด้วยนะนู๋เบ็นซ์&เก่ง

ไม่เป็นไร เริ่มต้นใหม่นะ สู้ๆ

คุณแม่แข็งเเรงดีค๊า ส่วนลูกเค้ายังไม่มาอยากอยู่กับเรา เค้ารีบมาแล้วก้อรีบไปหน่อยเลยลืมเอาหัวจัยมา เค้าเลยกลับไปที่เดิมก่อน หนูออกลูกตั้งแต่วันจันทร์พอดีเจ็บท้องก่อน ตอนแรกจะออกวันพฤหัส ลูกออกมาลูกก้ออยู่ถึงถึงวันพุธแล้วเค้าก้อหนีไปเที่ยวแบบไม่กลับ :cry: :cry: ส่วนหน้าตาเค้าดูพ่อยังไงลูกก้อแบบนั้น แบบเดียวกานเลย ได้ลูกชาย แต่ดีน่ะผิวเหมือนหนู อิอิ แถมจมูกเป็นสันเลย เฮ้อออ!! คิดถึงลูกชายจัง :cry: :cry: :cry:

น่าสงสารจัง..เปงกะลังใจให้นะคับ

รับแซบบบบ..คับป๋มมมม:byebye:

:wink: อยากรู้จังตอนนี้น้อง.ชมพู.ไปถึงใหนแล้วไกล้ได้ยวนโฉมแล้วยังอ้ะ....อยากเห็นนนนน..:biggrin:

:biggrin: เก่ง&เบนซ์ จูเนี่ยออกยังไครรู้บ้างอ้ะ

เค้ายังมาหาให้เราได้ชื่นใจนะน้อง เด๋ยวเค้าก้อมาใหม่ รอหน่อย....:smile:

:mad: เสียใจด้วยนะ..พักผ่อนแยอะๆจะได้แข็งแรง แล้วจะได้ทำไหม่ ... 555+ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม