• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังไม่ได้..เพราะเข้าช้า..ต้องเป็นเสาร์หน้า โน้น..โดนแน่ ๆ เด๋ว เตรียมไปเลย แช่ แบบเย็นๆ จาก บ้าน 1 แพ็ค
เย้ๆๆๆ ฟรีๆๆ:byebye:...หวาน...:dribble:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถามพวกพี่ๆหน่อยว่า ยางตรงคิ้วแสตนเลสขอบประตูหาที่ไหนได้บางครับ มันกรอบแล้วก็ขาดครับ ชี้เบาะแสได้ที่ [email protected]

วิวหลังห้องนี่..ป่าเชือดเลยนะนั้น..อุอุ:biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อืมม..เย็นนี้ฟ้าครึ้มอีกและ..มังเปงรัยน้า..ล้างรถที่รัยต้องเกิดอาเพศทุกที..:confused:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,886

เฮ้อๆๆๆ..วิวสวยดี..ว่ะ

ข้างหลังที่เห็นเป็นท่าเรือแหลมฉบังอ่ะครับ

สังเกตุดี ๆจะเห็นหอคอยสูง ๆแหลม ๆ..(ไม่รู้มีไว้คอยอะไร)

• #3,887

วิวหลังห้องนี่..ป่าเชือดเลยนะนั้น..อุอุ:biggrin: :biggrin:

แสดงว่า...

เคยไปเชือดในป่าอ่ะจิ...อุ๊บ:sweat:

• #3,888

เย้ๆๆๆ ฟรีๆๆ:byebye:...หวาน...:dribble:

รินเบียร์เย็น ๆฉ่ำ ๆจะให้หวาน

ต้องใส่ M150 นิสนุง..ตามสูตร

รับรองอร่อยเหาะ:dribble:

มาแว้วๆๆๆๆ :byebye:
เล่มนี้มี สิบคันก่อนนะครับ
คันแรก พี่มาร์ค, ผม, น้าเก่ง+นู๋เบนซ์, เบียร์ซัง, น้าจิ๊ก, น้าหนึ่ง, น้าเหวก, น้าอ๊อก, น้าออม, น้าเอ๋
หล่อกันมั๊กมาก:boss: เนียนชัดทุกรูขุมขน:sweat:
Special thanks
:thanks น้องฟักA31782ที่มาแจ้งข่าว:burn:
:thanks คุณอาร์มและผู้ช่วย:burn:
:thanks สุดท้าย หนังสือMo-EMAGครับ:burn:
และที่ลืมไม่ได้คือ พี่น้องบางแสนครับ นึกถึงวันนั้นแล้ว ตัวยังดำถึงทุกวันนี้เลย:sweat:

ใช่ๆยังดำไม่หายเลย อิอิ :byebye:

เมื่อวานว่าง ๆงานไม่ค่อยมี

เลยเอามาทำสีเล่น ๆ

โดนสีไปสามป๋อง รองพื้น 1 , บรอนท์ 1 , ฟ้าSKY 1

ค่าใช้จ่าย 120 บาท (NO REO-NO DRINK)

แจ่มไม๊พี่น้อง...สีแรดโคตร..อิอิ

สีแรดมากมาย ฮาๆ :dribble:

ใช่ๆยังดำไม่หายเลย อิอิ :byebye:
อย่างนี้เขาเรียก ดฎถาวร..อย่าไปโทษ แดด เลย..555

อย่างนี้เขาเรียก ดฎถาวร..อย่าไปโทษ แดด เลย..555
ว้ากๆๆ 555 นึกว่าจะเป็นคนเดียวซะอีก:byebye:

ข้างหลังที่เห็นเป็นท่าเรือแหลมฉบังอ่ะครับ

สังเกตุดี ๆจะเห็นหอคอยสูง ๆแหลม ๆ..(ไม่รู้มีไว้คอยอะไร)
คอยผมไปเยือนไง รอก่อนๆ เจอกันแน่...:sexy_girl:

เฮ้ย..เงียบหายไปเลย..น่ะ
น่านดิ หายไปเรยยยย...:verrckt:
ออกมาหากันหน่อยเร้ว แร๊คพวง...ซ่อมเสร็จยังค้าบบบบบ:biggrin:

ตาออมย้ายถิ่นฐานเข้าเมืองกรุงไปแว้วคับ ตอนนี้ก็คงแร่ดอยู่แถวนั้นละมั๊ง ฮี่ๆ :biggrin: :boss:

พูดเรื่องไรกัน ดำ ดำ คิดลึกนะเนี่ย คิดนะเนี่ย แอ๊..........:dribble: :wink: :byebye:

พูดเรื่องไรกัน ดำ ดำ คิดลึกนะเนี่ย คิดนะเนี่ย แอ๊..........:dribble: :wink: :byebye:
เสาร์นี้มาใช่มั้ยน้าเหวก...:rolleyes:

ตาออมย้ายถิ่นฐานเข้าเมืองกรุงไปแว้วคับ ตอนนี้ก็คงแร่ดอยู่แถวนั้นละมั๊ง ฮี่ๆ :biggrin: :boss:
กลับสู่บ้านนาเหอะ... 555:biggrin:

รินเบียร์เย็น ๆฉ่ำ ๆจะให้หวาน

ต้องใส่ M150 นิสนุง..ตามสูตร

รับรองอร่อยเหาะ:dribble:

อึ๋ยย..สูตรเด็ด..งี้ทั้งคืนแหงๆ(หลับ)..5555:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม