• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,861
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โปรดทราบบ:biggrin:

พฤหัสนี้เก่งเบ๊นจูเนียร์จะออกแว้ว

อุแว๊ ๆ ๆ ๆ ๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พฤหัสนี้เก่งเบ๊นจูเนียร์จะออกแว้ว

รอๆๆ
ตั้งชื่อว่าไรน้าาาา...:verwirrt:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฮึ่มมมม ที่ติดกระจก:mad::frown:.....:byebye::byebye:

ที่ถ่ายรูปลง เวป mo-emag ตอนนี้เสร็จแล้วเด้ออออ..ไปลองชมกันดูได้...

===> http://www.mo-emag.com/download.html

:biggrin: :biggrin:

ต้องหามาติดกาจกมั่งและ..อืมมม:rolleyes:

:confused: งั้นขอไปนอนคิดชื่อก่อนนะ ง่วงมากเลย....:boss: :boss:

โรงบาลไหน..อ่ะ เด๋วไปเยี่ยม

ยินดีกะโลมาบางแสนตัวน้อยๆด้วยนะค๊าบบบบบ....:byebye: :brick: :biggrin:

เช้านี้ ฟ้าใส มีแดด ท่าทางจะร้อน...มาก

ออกเจ...แล้ว...

ออกอาร์บี...แล้ววววววว....:wink:

เช้านี้ ฟ้าใส มีแดด ท่าทางจะร้อน...มาก
เสาร์นี้ พี่ยศดริงค์ได้แล้วใช่มิ..:tongue:

• #3,874

เอ้าโชนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

• #3,875

ยังไม่ออกเจ

แหงกอยู่อู่

• #3,876

เมื่อวานว่าง ๆงานไม่ค่อยมี

เลยเอามาทำสีเล่น ๆ

โดนสีไปสามป๋อง รองพื้น 1 , บรอนท์ 1 , ฟ้าSKY 1

ค่าใช้จ่าย 120 บาท (NO REO-NO DRINK)

แจ่มไม๊พี่น้อง...สีแรดโคตร..อิอิ

ไฟล์แนบ

• Picture 053_resize.jpg
    Picture 053_resize.jpg
    78.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
  • Picture 054_resize.jpg
    Picture 054_resize.jpg
    72.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
  • Picture 056_resize.jpg
    Picture 056_resize.jpg
    63.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

อุ้ย..ทำไมไม่พ่นใต้ที่พักแล้วล่ะ..:verwirrt:
พ่นบนห้องเลยเหรอ ดูสิ สีกระจายไปติดโรล์บาร์ เอ้ยราวตากผ้าเลย..อิอิ:biggrin:
ปล.แหม ออกตัวก่อนเลยนะ NO LEO NO Drink... กินคนเดียวเหงาอ่ะดิ เลยไม่กินดีก่า..

• #3,878

DRINK คนเดียวไม่หนุกอ่ะจิ:mad:

เฮ้อๆๆๆ..วิวสวยดี..ว่ะ

เสาร์นี้ พี่ยศดริงค์ได้แล้วใช่มิ..:tongue:
ยังไม่ได้..เพราะเข้าช้า..ต้องเป็นเสาร์หน้า โน้น..โดนแน่ ๆ เด๋ว เตรียมไปเลย แช่ แบบเย็นๆ จาก บ้าน 1 แพ็ค

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม