• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หวัดดีครับ จะชน กันแต่เช้าเลยหรอ ครับน้า

ขอบคุณมากคับที่เป็นห่วง... เด๋วปั๊ด..ชนให้แก้วแตกซะนี่..:biggrin:

ปล. บ้านน้องเมียป๋มอยู่หมู่บ้านศรีนครินทร์ ทางออกไปสวนเสืออ่ะคับน้า
วิ่งเรยอัสสัมไปหน่อยเดียวเอง...อยู่ไกลจากน้าป่ะ..?
ตอบแทนนะคับ ห่างกันนิดส์เดียวเอง ขี่มอไซด์ไป บุหรี่ตัวนึงยังไม่ทันหมด อิอิ...

ตอบแทนนะคับ ห่างกันนิดส์เดียวเอง ขี่มอไซด์ไป บุหรี่ตัวนึงยังไม่ทันหมด อิอิ...
จิงดิน้า...?!!!..:eeek:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อวานเอาโลมาไปอาบน้ำจืดมา..อ่างเก็บน้ำบางพระ:smile:
ชมรูปครับ... อากาศดีมากเลย..:tongue:

ไฟล์แนบ

11.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 37
    11.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    11.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    11.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ต่อๆๆๆ.....

ไฟล์แนบ

11.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    13.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    13 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    14.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคร๊าบ :byebye:
แหม่หายหน้าหายตาไปเลยนะ
ข่าวคราวบางแสนไปถึงไหนกันแล้วหว่า :confused:
แววๆว่า15พ.ย.นี้จัดงานหรอ :eeek:
ว่างๆจะแวะไปคร๊าบ :tongue:

อ่ะ..จริงครับ..ขอบอก..

วันนี้เงียบจัง คนเฝ้ากระทู้ไปไหนคับ อิ อิ :biggrin: :biggrin: :spiderman: :spiderman:

มีใครอยู่มั๊ย ? :verwirrt:

:rolleyes::rolleyes: ...มีแซว....:verrckt::sweat::sweat:

เงียบมาสองวันแระ...:embarrassed:
ทำไรกันอยู่คับพี่น้อง :byebye:
นู๋เบนซ์เป็นไงบ้างอ่ะ....
:verwirrt:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,832

:smile: :smile: :augenrollen: :eeek: """"""""

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,833

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :eeek:

ประกาศ..เนื่องจาก วันที่15 พย. 51 ซึ่งตั้งใจว่าจะเป็นงานมิตติ้ง ของ เซฟิโรไทยแลนด์ โดย กลุ่ม บางแสน แต่ ทางการได้ประกาศให้เป็นช่วงไว้อาลัย งานถวายพระเพลิง สมเด็จ พระพี่นาง 14-16 พย. 51 ทางกลุ่มบางแสนโซนจึง ขอเลื่อนไปเป็นวันที่ 29 พย. 51 ช่วงสิ้นเดือน เลย สถานที่ ยังเป็นที่แหลมแท่น เหมือนเดิม ครับ..จึงประกาศ มาให้ทราบ โดยทั่วกัน

ประกาศ..เนื่องจาก วันที่15 พย. 51 ซึ่งตั้งใจว่าจะเป็นงานมิตติ้ง ของ เซฟิโรไทยแลนด์ โดย กลุ่ม บางแสน แต่ ทางการได้ประกาศให้เป็นช่วงไว้อาลัย งานถวายพระเพลิง สมเด็จ พระพี่นาง 14-16 พย. 51 ทางกลุ่มบางแสนโซนจึง ขอเลื่อนไปเป็นวันที่ 29 พย. 51 ช่วงสิ้นเดือน เลย สถานที่ ยังเป็นที่แหลมแท่น เหมือนเดิม ครับ..จึงประกาศ มาให้ทราบ โดยทั่วกัน
<!-- / message --><!-- sig -->

ทราบแล้วเปลี่ยน...

สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ..เหยยย
เอ้านับวันรอครับ

ว.2 ว.8 กั๊บผม...:byebye:

งานมิตติ้งดีๆ..มีคุณภาพ..อีกแล้วครับท่าน..:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม