• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่น้องบางแสนทุกคนโปรดทราบ..ตามที่ได้ประชุมกันว่าราวๆ วันที่15 พย.51 จะมีการจัดมิตติ้งครั้งใหญ่ ที่ บางแสน และช่วงบ่ายจะมีการทำบุญด้วยนั้น ซึ่งเงินรายได้ที่จะไปทำบุญก็มาจาก การจำหน่าย ที่ติดกระจกรถ เป็นของที่ระลึก วันครบรอบ 5 ปี เซฟิโรไทยแลนด์
ดังนั้น เพื่อ ให้สมาชิกเราทุกคนได้มีโอกาส และมีส่วนร่วมในการทำบุญในครั้งนี้ด้วยทางชมรมจึงได้มอบหมายให้กระผม นำของที่ระลึกนี้ มาบอกบุญ ยังผู้มีจิตร ศรัทธา และน้ำใจงาม ในราคาชิ้นละ 100 บาทครับ ติดต่อรับได้ที่ผม และ นายเก่ง 478 ครับ
ทุกคืนวันเสาร์ ที่แหลมแท่นครับ..

ไฟล์แนบ

98.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    26.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่มีไร..ก็จะออกพรรษาด้วย...แล้วก็จะได้ทำบุญกัน..ตามด้วยงานมิตติ้งของบางแสนเรา ภาพที่ดีๆ จะได้บังเกิดบ้าง ที่ผ่านมาก็มีแต่เรื่องไม่ดี มีแต่เมา..ๆๆ แล้วก็ มิต ..กันไปหลายลำ แระ..งานมิตติ้ง 15 พย. 51 (เลขสวยน่ะ..อิ..อิ งวดนี้ออกแน่..555++)ช่วงบ่าย ทางกรุงเทพ และเซฟิโร่ไทยแลนด์ทั้งหมด จะมาร่วมทำบุญด้วย ตอนเย็นก็ สังค์สรรมิตติ้ง ครั้งใหญ่..ขอเชิญพี่น้องเราร่วมกันเป็นเจ้าภาพ ต้อนรับ แขกบ้านแขกเมืองกัน....หน่อยยยยย........

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:rolleyes: พี่เข้า..ผมเข้า..พี่ออก..ผมออก..วา.วา.ฮู:eeek:

:rolleyes: พี่เข้า..ผมเข้า..พี่ออก..ผมออก..วา.วา.ฮู:eeek:
ป๊าดดดด นิวลุคส์ เลยอ่ะ หล่อเชียว:biggrin:

พี่น้องบางแสนทุกคนโปรดทราบ..ตามที่ได้ประชุมกันว่าราวๆ วันที่15 พย.51 จะมีการจัดมิตติ้งครั้งใหญ่ ที่ บางแสน และช่วงบ่ายจะมีการทำบุญด้วยนั้น ซึ่งเงินรายได้ที่จะไปทำบุญก็มาจาก การจำหน่าย ที่ติดกระจกรถ เป็นของที่ระลึก วันครบรอบ 5 ปี เซฟิโรไทยแลนด์
ดังนั้น เพื่อ ให้สมาชิกเราทุกคนได้มีโอกาส และมีส่วนร่วมในการทำบุญในครั้งนี้ด้วยทางชมรมจึงได้มอบหมายให้กระผม นำของที่ระลึกนี้ มาบอกบุญ ยังผู้มีจิตร ศรัทธา และน้ำใจงาม ในราคาชิ้นละ 100 บาทครับ ติดต่อรับได้ที่ผม และ นายเก่ง 478 ครับ
ทุกคืนวันเสาร์ ที่แหลมแท่นครับ..
อ้าวกรรม:sweat: ป๋าลองเพิ่งส่งมาให้เมื่อวานเนี่ย ....เนี่ยวันนี้เพิ่งได้รับของ
ว๊ากๆๆๆๆ ไม่ยอมๆ:brick:

อ้างกรรม:sweat: ป๋าลองเพิ่งส่งมาให้เมื่อวานเนี่ย ....เนี่ยวันนี้เพิ่งได้รับของ
ว๊ากๆๆๆๆ ไม่ยอมๆ:brick:
ก็เอาไปอีกซักอัน..ไม่เห็นจะเป็นไรเลย..เป็นการทำบุญ ติดรถอัน แขวนคอ..อัน เท่ดี..อิ.อิ

อือ..รูปไอค่อน สวยน่ะ...

:redface: ขอไปด้วยด่ายมั้ยค้าบบบ

ก็เอาไปอีกซักอัน..ไม่เห็นจะเป็นไรเลย..เป็นการทำบุญ ติดรถอัน แขวนคอ..อัน เท่ดี..อิ.อิ
ง่า.... นึกออกแล้ว ว่่าอีกอันจะติดไว้ไหนดี:biggrin:

เช้า..ที่ศรีชา อากาศ สดใส..แต่พอตกบ่าย..ฝนมา..ตรึม..
เสาร์-ทิตย์นี้ ถ้าเห็นโลมาสีน้ำเงิน 367 ว่ายป้วนเปี้ยน
อยู่แถวอ่าวบางแสน ศรีชา ชลรี อย่าลืมทักทายกันด้วยนะคับ...
...จบข่าว.......อิอิ :wink: :byebye:

:verwirrt: :verwirrt: ขนาดนี้ 12.20 น. พานทองฝนจะตกอีกแล้วครับพี่น้อง จ้าวผะคู๊นคืนนี้ขออย่าตกเลย...:sweat::sweat:

อืมมม ค่อนข้างอึมครึม...
มีเมฆหนาและเข้มขรึม มาจากทางบายพาส
ทางตัวเมืองชล ยังโอเคอยู่...ใสสว่าง
รวมๆแล้ว ยังพอได้อยู่ครับ
แดดน้อยไปนิด เพราะเมฆค่อนข้างมาก:sweat:

เสาร์-ทิตย์นี้ ถ้าเห็นโลมาสีน้ำเงิน 367 ว่ายป้วนเปี้ยน
อยู่แถวอ่าวบางแสน ศรีชา ชลรี อย่าลืมทักทายกันด้วยนะคับ...
...จบข่าว.......อิอิ :wink: :byebye:
กลางคืนแวะมาสิ น้าอ๊อด:wink:
พี่น้องบางแสนครับ เมฆหนาครับ อาจจะตกบ้างเล็กน้อยช่วงเย็นนี้
ยังไง จะคอยดูให้เรื่อยๆ นะ:boss:

สี่โมงครึ่งแล้ว....
แดดไม่ค่อยมี อากาศสบายดีมากๆ
แต่ยังมีเมฆขาวๆ หนาๆ อยู่ตรงช่วงศรีราชา
ด้านหลังบายพาส เมฆฝนตอนนี้ไม่มีครับ...

Update ครั้งสุดท้าย..หกโมงงงง สิบนาที
อากาศออกครึ้มๆ แต่ไม่มีเมฆฝนแล้ว มีเพียงแต่เมฆขาวบางๆ เป็นกลุ่มๆ:go:
คิดว่าถ้าตกลงมา คงจะตกเล็กน้อย ไม่หนักเหมือนสองอาทิตย์ที่ผ่านมา...มาววววค้างงงง:cold:

กลางคืนแวะมาสิ น้าอ๊อด:wink:
พี่น้องบางแสนครับ เมฆหนาครับ อาจจะตกบ้างเล็กน้อยช่วงเย็นนี้
ยังไง จะคอยดูให้เรื่อยๆ นะ:boss:
ดีแฮะ ! บางแสนมีกรมอุดตลุดค่อยเตือนสภาพอากาศด้วย อิๆ

แล้วงัยพี่ เสือยศจะออกหาเหยื่อเหรอ 555 :biggrin:
ป่าว! พี่เวก... พี่เขาจะบอกว่า ก็เหมือนกับตอนเข้าพรรษานั่นแหละ 555:biggrin: :biggrin:

อุ๊บ...................!!!!

เด๋วงานเข้า:sweat:
เห็นด้วยอย่างแรงเลย:sweat:

สี่โมงครึ่งแล้ว....
แดดไม่ค่อยมี อากาศสบายดีมากๆ
แต่ยังมีเมฆขาวๆ หนาๆ อยู่ตรงช่วงศรีราชา
ด้านหลังบายพาส เมฆฝนตอนนี้ไม่มีครับ...

Update ครั้งสุดท้าย..หกโมงงงง สิบนาที
อากาศออกครึ้มๆ แต่ไม่มีเมฆฝนแล้ว มีเพียงแต่เมฆขาวบางๆ เป็นกลุ่มๆ:go:
คิดว่าถ้าตกลงมา คงจะตกเล็กน้อย ไม่หนักเหมือนสองอาทิตย์ที่ผ่านมา...มาววววค้างงงง:cold:
:biggrin: :biggrin: ก้อเห็นแก่กับบ้างดิอย่าเห็นแก่เหล้า มันก้อ มาววววค้างงงงงงงง.....อ้ะดิ อิอิอิ:redface: :byebye: :redface: :byebye: ตอนนี้อากาศดี พระจันทร์สวยดี น่า...จัง น่ารวมตัวกันจัง....

จุ.ๆ..ไม่อาววววว...ม่ายยย...พูดดดดดดดดดด..เด๋ว...งานข้าวววววว....

อ้าว...เตรียวลงข่าย.ดักอวน..เลยวกเรา..โลมาขี้เมา..มาแว้วววววว...

ดีแฮะ ! บางแสนมีกรมอุดตลุดค่อยเตือนสภาพอากาศด้วย อิๆ
นั่นหละ..บุคคลมที่น่าสรรเสริญประจำกลุ่มเลย..ทำ สองตำแหน่งเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม